ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kizuka Kazuki] The Pervert Next To Me เกมเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 17, 2020, 06:50:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zumlee

จบที่ พระเอกแพ้แต่ได้เสียบดุ้นแน่นนอน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน60วัน

Natdanai Peammit

แบบนี้ต้องจัดคาห้อง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน60วัน

Tee001

ในห้องเรียน แล้วเล่นทำขนาดนีนี่หวาดเสียวมากเลยนะเนี่ย

ตามรูปเกมส์น่าจะจัดกันในห้องเรียนนะ  แต่ดันย้ายไปห้องพยาบาลซะงั้น ตื่นเต้นไปอีกแบบ 555

tomyum

ผู้หญิงคงเล็งตั้งแต่แรกแล้ว

แบน60วัน

Kasem Namprasert

เล่นกันหลังห้องแบบนี้ โดนสาวกดแน่นอน

แบน30วัน

Tcmmsk

น่าสนุกแหะ แต่ไม่มีคนสังเกตบางหรอขนาดอาจารย์ข้างหน้ายังถถามเลย555 จบคงไม่ได้เอากันในห้องหรอกมั้ง
ไปเอากันในห้องพยาบาล แต่ไม่สะใจเท่าไหร่แหะน่าจะเอาแบบเอ้าดอร์ด้วย

kungopop

ขอบคุณมากครับ

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์
แบนถาวร

etracker

ตายๆๆๆ ถ้าเรื่องจริงโดนแบบนี้ตายแน่ มันหวาดเสียวด้วยเสียวด้วย ตอนจบยังไงพระเอกก็ต้องได้เสียบแหละน่า

อ่าาา เยี่ยมมม พระเอกชนะ รับรางวัลได้  5555

tp3660

การเป็นเด็กหลังห้องมีข้อดีแบบนี้สินะ ก็เธอเล่นหนักข้อขึ้นทุกวัน แบบนี้ต้องมีซั่มกันในห้องเรียนหรือที่ลับตาในโรงเรียนล่ะครับ ใครจะอดใจไหวจริงไหมครับ

ตอนจบเธอก็ยังคุมเกมอยู่ดี แต่ก็คงเล่นเกมกันทุกวันล่ะครับ

time288

เปลี่ยนเกมไปขึ้นเรื่อยๆขนาดนี้ ต้องจบที่ 69 แล้วเยดใครแตกก่อนแพ้แน่ๆ  ::KO::

ชนะเฉย แต่เกมต่อๆไปเนี่ยจะขนาดไหน อยากให้มีต่อจุง

niceanglev

โดนสาวเจ้ารุกหนักขนาดนี้ พระเอกมันจะทนได้เหรอเนี่ย อย่าบอกนะว่าเอากันในห้องเรียนเลย OMG

Edit สุดท้ายก็มาจบที่ห้องพยาบาลตามสเตปจริงๆ เกมส์ต่อไป เอากันใครแตกก่อนแพ้ 5555

mummebufa

เงี่ยนก็เย็ดเลย หาเกมส์เล่นแบบนี้ทรมานพระเอกสุดๆ

สรุปคือซึนสินะอยากโดนเย็ดแต่อ้างเกมส์

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถ้าทำขนาดนี้ก็คงไม่พ้นเอากันในห้องเรียนแหงๆๆ

เออใช่ ไม้ต้องเล่นแม่งละเกม ลุยเลยดีกว่า

siwapeeza

คาดว่าน่าจะมีกติการใหม่ แต่ก็แอบหวังว่าพระเอกจะชนะบ้าง 5555

ว้าวว ผิดคาดพระเอกชนะตอนท้ายนะนี่ 555

mspeed

เกมแบบนี้ทำไมไม่เคยเจอบ้างนะ
คงแอบชอบกันอยู่แหละ คงไม่รอดแน่นอน
ไปแอบๆในห้องน้ำหรือห้องเปลี่ยนชุดแน่เลย
ระวังโดนจับได้ล่ะ
ห้องพยาบาลเลย ผิดคาดเลยครับ