ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.11

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 17, 2020, 05:50:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

G.A.Talk : เนื่องจากข่าว Covid-19 ที่ระยองเป็นเหตุทำให้คนทั้งประเทศเข้าใจชาวระยองผิดว่าเป็นตัวแพร่เชื้อ ตรงนี้ G.A.ไม่ใช่คนระยองแท้นะครับแต่เรียนที่ระยองล่าสุดก็พึ่งไปทำธุระแต่ไม่ได้แวะที่ห้างหรือพื้นที่เสี่ยง...ที่อยากจะบอกตรงนี้ว่าชาวระยองตั้งแต่เกิดCovidระบาดก็ระวังตัวดูแลตัวเองกันเป็นอย่างดี จึงเรียนมาเพื่อให้ทราบกันตรงนี้นะครับ ขอให้ชาวระยองพ้นวิกฤตครั้งนี้ไปให้ได้ครับ

มาแล้วคร่าา~า ขอโทษนะคะพี่เคนที่จู่ๆก็ปวดเข้าห้องน้ำ เจแปนเดินกลับมานั่งคาดเข็มขัดที่เบาะคนขับเตรียมออกจากปั้มไปส่งเคนที่คอนโดเบล

เรื่องเล็กน้อยนะ...แค่เราอาสามาส่งพี่ๆก็เกรงใจจะแย่แล้ว

ไม่หรอกคะพี่เคน ทางผ่านพอดีจะพี่จะกลับกับหนูทุกวันก็ได้นะคะ

ฮาๆ ขอบใจมากนะ

หื๊ม? เป็นอะไรรึเปล่าคะพี่...หน้าไม่สดชื่นเลย? เจแปนถามด้วยความเป็นห่วงตามประสาน้องเป็นห่วงพี่

หน้าพี่ออกขนาดนั้นเลยเหรอ? เจแปนพยักหน้าทำตาแป๋ว

เฮ้อ...เมื่อกี้แฟนพี่โทรมานะ เป็นอะไรไม่รู้จู่ๆก็ฟึดฟัดแล้วก็ตัดสายทิ้ง

เมนมารึเปล่าพี่?

ถึงมาแต่เขาไม่เคยเป็นแบบนี้เลยนะ

พี่ไปทำอะไรไว้แล้วเขาจับได้รึเปล่า~า เจแปนพูดติดตลกเพื่อให้เคนไม่เครียดจนเกินไปแต่กลับกันยิ่งทำให้เขาเครียดเข้าไปอีก เพราะเรื่องที่เขาให้เบลไปนอนกับคนอื่นมันยังตามติดเขาอยู่

นะ..หนูขอโทษนะพี่...เล่นอะไรไม่รู้เรื่องเลย เจแปนหน้าเสียสตาร์ทรถขับออกจากปั้มทันที เปิดเพลงฟังชิลๆผ่อนคลาย...

ชอบฟังดาเหรอ? 

คะ...มันฟังแล้วตรงกับอารมณ์ดี เจแปนหันมาส่งยิ้มให้เคน

ทำไมเหรอ...อกหักมารึไง?

ก็นิดนึงคะพี่เคน

เล่าพี่ฟังได้นะ เจแปนนิ่งขับรถมองทางไม่ตอบอยู่พักหนึ่งก่อนจะถอนหายใจและเล่าเรื่องส่วนตัวให้ฟัง

คือหนูรอคนๆหนึ่งนะคะพี่...เราสัญญากันว่าถ้าเรียนจบปีแล้วเราจะย้ายไปอยู่ด้วยกัน เจแปนตอบด้วยน้ำเสียงเรียบๆแต่แฝงไปด้วยความเศร้าเคนเป็นผู้ฟังที่ดี

ณ ผับแห่งหนึ่งในเมืองหลวงก่อนที่เจแปนจะมาฝึกงาน 2 เดือน วันนั้นหนูไปเที่ยวผับนั่งดื่มกับเพื่อนที่โต๊ะกันสนุกสนานตามประสาเด็กมหาลัย

แล้วตอนนั้นหนูเมามากจนคุมสติไม่อยู่...ก็เลย

อืม...แล้วป้องกันรึเปล่า?

ป้องกันคะ แต่ว่ามันไม่ได้มีครั้งเดียวซิพี่

หื๊ม? หมายความว่าไง?

ก็คนที่นอนด้วยคืนนั้นมันเป็นรูมเมตเเฟนหนูนะซิ

ห้ะ!! แบบนี้ก็แสดงว่า! เคนตาตื่นหันไปมองเจแปนด้วยความตะลึง เจแปนก็พยักหน้า กี่ครั้ง?

ก็หลายครั้งอยู่พี่...จนจะทำตัวเป็นเจ้าของขึ้นทุกวัน

แล้วแฟนรู้เรื่องตอนไหน?

ก็หลังจากที่ออกจากที่ได้กับมันรอบล่าสุดนะพี่...เเฟนหนูถึงรู้เรื่องแล้วก็เลิกกับหนูติดต่อไม่ได้เลย เจแปนเริ่มน้ำตาคลอเบ้า

อืม...ไม่เป็นไรนะ เคนเอื้อมมือลูบผมเบาๆขณะที่ติดไฟแดง

คือหนูรู้สึกเกลียดตัวเองอะพี่ ที่ทำแบบนั้นลับหลังแฟน...ทั้งๆที่รู้ว่ามันผิดแต่เพราะอะไรไม่รู้หนูถึงติดมันงอมแงมแฟนหนูแทบจะไม่ได้ทำแบบที่มันทำกับหนูเลย หนูโคตรเสียใจอะพี่ที่เสียคนดีๆเพราะความร่านของตัวเอง

อืมๆใจเย็นๆนะ ยิ่งพูดมันก็เหมือนยิ่งเหมือนคมมีดที่กรีดแทงหัวใจเคนอ เขานึกถึงเรื่องที่ให้เบลไปนอนกับคนอื่นที่ตามหลอกหลอนทุกวันและยิ่งมาเจอคนที่มีประสบการณ์ใกล้เคียงยิ่งทำให้เขารู้สึกหวั่นใจ

ทั้งสองเริ่มเปลี่ยนเรื่องคุยเคนไม่ถามอะไรต่อถามอย่างเดียว คือ ทำไมเราถึงกล้าเล่าให้พี่ฟัง?

ไม่รู้เหมือนกันพี่...หนูแค่รู้สึกว่าไว้ใจพี่ได้ถึงเล่าให้ฟัง

เคนถึงแม้จะเป็นคนที่รสนิยมประหลาดแต่เขาไม่ใช่คนที่จะฟ้องนายขายเพื่อนจึงไว้ใจเขาได้ ขอบใจนะเรื่องนี้รู้กันแค่สองคน พี่จะเหยียบให้มิดเลย

ขอบคุณคะพี่เคน เจแปนหันมาส่งยิ้มให้ายหนุ่มก่อนที่จะคุยอะไรเรื่อยจนถึงหน้าคอนโดเบล

ขอบใจนะที่มาส่งขับรถดีๆละ

คะพี่เคน เจอกันพรุ่งนี้นะคะ🙏 และเจแปนก็ขับรถกลับบ้านเคนก็เดินขึ้นลิฟต์ตรงกลับห้องในใจเริ่มคิดถึงคำถามพูดของเจแปน...ป้องกันคะ แต่ว่ามันไม่ได้มีครั้งเดียวซิพี่

.... คำพูดนี้ผลุดขึ้นมาไม่หยุดจนกระทั่งเขาเดินถึงหน้าประตูห้องตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้....ก็อกๆ!! ✊

สักพักเบลก็เปิดประตูออกมายื่นจ้องหน้าตาเขม่นใส่เคน ....

....

เคนไม่พูดอะไรเดินเข้าไปในห้องก่อนที่จะวางกระเป๋าถอดเสื้อผ้าลงตระกร้า เบลก็ปิดประตูล็อคกลอนและเดินเข้ามานอนเล่นมือถือในห้องนอน

วันนี้ไปไหนมารึเปล่า?

เปล่า

แน่ใจนะ?

เบลชักสีหน้ารำคาญใส่ทำเอาเคนหันไปถามเสียงแข็ง แค่ถามทำไมต้องอารมณ์เสีย?

ปวดท้องเมน...อารมณ์ไม่ดีเข้าใจไหม!! เบลตะคอกใส่เคน

ขะ..ขอโทษนะ เคนก้มหน้าขอโทษแฟนสาวก็นิ่งเงียบไม่พูดอะไรก่อนจะหันหลังหนีนอนหลับไป เคนก็อาบน้ำก่อนจะใส่ชุดนอนเตรียมจะนอน แต่ขณะที่กำลังจะเดินไปปิดไฟนั้นเสียงมือถือเบลก็สั่นเตือนหากครั้งแรกไม่เท่าไหร่แต่มันสั่นรัวๆเหมือนข้อความเข้าแต่ไม่อ่านเคนจึงเดินไปดูมือถือเบลที่ชาร์จอยู่ข้างโต๊ะเครื่องแป้ง....📳ตรืด...📳ตรืด...📳ตรืด...📳ตรืด📳 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Nu metal

น้องเจแปนก็แบบเดียวกับเบลเลย  ติดใจคนอื่น แฟนรู้ก็เลิก แต่คู่พระนางนี่สิ เมื่อไหร่จะรู้สักทีว่ามีหลายรอบไม่ใช่ครั้งเดียว

freedom

เอาแล้วๆ รอยร้าวเกิดขึ้นแล้ว
ได้แยกคู่แน่ๆ

rangsitboyyy

เคนต้องรองรัยอารมณ์ซะงั้น

okarin

น่าจะได้เลิกกันแน่ เบลติดใจดุ้นใหม่ขนาดนั้น

panax

แบบนี้น้องเบลไม่แฟร์เล้ย  แย่ๆๆๆๆ เสียวคนเดียว

Terdsak_sk

อยากรู้เรื่องของน้องเจเปนเพิ่มเลยครับ

kaznuri01

ลุ้นๆ เคนจะรู้ได้ความจริงแล้ว มีประโยคศักดิ์สิทธิ์ด้วย "ปวดท้องเมนส์"  ::DookDig::

yoyoman

คงได้เลิกกันแน่ล่ะคราวนี้

nongfriend

เอาแล้วๆๆความลับของเบลจะถูกเปิดแล้วเปล่านะ????

แมวหง่าว

อย่าคิดมากเลยเคน ของแบบนี้มันต้องแบ่งปันกัน

bmaII

ความลับไม่มีในโลก และในโลกไม่ค่อยมีความลับ ต้องตามสืบ สะกดรอยตามไปดู

jet081

ทำแต่งานสงสัยจะเสียแฟน

thelegendary29

สงสัยจะเสียเบล  แต่อาจได้เจแปนแทน555

nakata32

เหอะๆ..ชักสีหน้าใส่ ถามไรหน่อยก็รำคาญนี่แหละอารมร์ของตนเริ่มหมดรัก เคยโดนมากับตัวเองครับรู้เลยว่ามันเป็นไง  ::Grimace:: ::Grimace::