ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 4 แอบดู

เริ่มโดย magna67t, กรกฎาคม 17, 2020, 10:32:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 4 แอบดู...

อ่านเรื่องก่อนหน้า "แปดปียี่สิบสี่คน ตอนเพื่อนคุย" ก่อน   จะได้เข้าใจเรื่องคับ
https://xonly8.com/index.php?topic=228587.0

และถ้าอยากรู้ที่มาที่ไปของนายก้อง เชิญทางนี้
https://xonly8.com/index.php?topic=229016.0

ไม่บ่อยครั้งนักที่ผมเหนื่อยจนหอบจากการเย็ดผู้หญิง  ครั้งนี้ผมใช้เวลาไปเกือบชั่วโมงครึ่งตั้งแต่อาบน้ำกะเอมี่  ผมเกือบเสียท่าเอมี่แล้ว แต่ผมก็ยังทำให้เธอถึงก่อนผมได้  มิซ่าเดินไปหากล่องถุงยางและเอาซองหุ้มมาอ่าน  แล้วเธอก็ยิ้มและแปลให้ผมฟังว่า  ถุงยางนี้เพิ่มความทนนานในการร่วมรักและมีสารช่วยกระตุ้นทางเพศ  โอโห...บ้านเค้ามีแบบนี้ด้วย  ผมขอมาดู ก็เห็นว่า ขนาดมัน 54 เอง ผมถึงว่ามันฟิตจัง  เอมี่บอกว่าเธอซื้อมาห้าแบบ  ผมเก่งมากที่เลือกแบบที่เธอชอบ  (เอ๊ะ ทำไมเอมี่ชอบถุงยางแบบนี้ด้วย...ในเมืองไทยไม่มีขายนี่นา??)

ผมเข้าไปล้างลำควย  เอมี่เดินตามเข้ามาแล้วก็ชี้ควย พูดอีกว่า very dangerous แล้วก็หัวเราะใหญ่  ผมจูบเอมี่อีกครั้ง  จริงๆผมไม่อยาก fuck เอมี่รุนแรงขนาดนี้ แต่ไอ้ถุงยางนี่มันทำให้ผมควบคุมอะไรไม่ได้เลย   ผมล้างให้เอมี่  เอาผ้าเช็ดให้  ผมจูงเธอออกจากห้อง  มิซ่าปูที่นอนเสร็จแล้ว  มิซ่าถามผมว่าจะอยู่ห้องหรือว่าจะไปหาพี่ซาย่า   โอ..จริง...ผมลืมซาย่าไปเลย ดูนาฬิกา...เกือบสี่ทุ่มแล้ว  ผมแต่งตัวแล้วเดินออกไปจากห้องมิซ่า   ซาย่ามาแล้ว เธอกำลังนั่งดูทีวี ผมเข้าไปกอดเธอและจูบเธอ  เอมี่เดินตามออกมา เอมี่ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  เธอเดินไปทำไฮไฟว์กะซาย่า  แล้วก็พูดภาษาญี่ปุ่นกันสามคน  แล้วมิซ่ากะเอมี่ก็เดินกลับเข้าห้อง 

ซาย่าถามว่า เป็นไง...ได้ "ทักทาย" เอมี่กะมิซ่าไปหรือยัง  ผมกอดเธอพร้อมจูบปากและขอบคุณซาย่าที่ใจกว้างขนาดนี้  ผมจับมือเธอไว้แน่น เรานั่งคุยกัน  ซาย่าบอกว่าโลกปัจจุบันเรื่องแบบนี้เป็นธรรมดานะ  ผู้ชายมีผู้หญิงหลายๆคนได้ ผู้หญิงก็มีผู้ชายหลายๆคนได้  เธอเห็นว่าจำเป็นต้องอยู่ด้วยกันก่อนแต่งงาน  ต้องนอนด้วยกันเพื่อรู้ว่าชอบมั๊ย  เข้ากันได้มั๊ย   เยี่ยมจริงๆเลย...ซาย่า..เธอหัวสมัยใหม่มาก  ซาย่าบอกว่าเธอรู้ว่าผมยังวัยรุ่น ยังคิดเรื่องพวกนี้ไม่มาก  ผมต้องการแค่ "ความพอใจ"   ผมบอกซาย่าว่า แต่สำหรับซาย่าผมไม่ได้คิดแบบนั้นนะ  ซาย่าบอกว่าเธอรู้ดีจากการกระทำของผม   ซาย่าบอกว่าสำหรับเธอไม่ต้องการใครอีกแล้ว เธอไม่ใช่คนที่อยากทำกับทุกคน  เธอเจอผมแล้ว  เธอพอแล้ว... แต่สำหรับผมอาจจะยังไม่ใช่เวลาที่พอ...เธอเข้าใจดี... โหวววว...สุดยอดอ่ะ  ใครสร้างพี่ซาย่ามาให้ผมวะเนี่ย....  ผมถามซาย่าว่า เธอต้องการมั๊ยคืนนี้  ซาย่าบอกว่าตั้งแต่พรุ่งนี้เธอจะสอบอีกหลายวันเลย  เธอบอกว่าอย่าเพิ่งเลย  ให้ผมไปสนุกกะน้องๆของเธอได้  แต่ถ้าจะนอนข้างนอกเธอจะเอาผ้าห่มมาให้  เธอบอกว่าเธอใกล้นอนแล้ว  พรุ่งนี้เธอสอบเช้า 

ก่อนซาย่าจะไป เธอยังเตือนผมอีกว่า   ให้ระวังพี่สาวของเอมี่ด้วย พี่ฮานะมีแฟนแล้ว ผมพยักหน้า   ซาย่าบอกต่อว่าฮานะมีไรกะแฟนเธอแล้ว  เผื่อผมอยากจะมีอะไรกะฮานะก็ระวังด้วยแล้วกัน... ซาย่าจะน่ารักไปถึงไหน  ไม่ได้ห้ามนะ มาเตือนภัยให้อีกต่างหาก   ผมลุกขึ้นแล้วเดินไปส่งเธอที่ห้อง ผมจูบเธออีกครั้งบอกเธอว่าขอให้โชคดีในการสอบ   เธอบอกว่าเสร็จจากสอบแล้ว เราจะไปเที่ยวกันสองคน...

ผมกลับเข้าไปสองสาวนอนไปแล้ว  ผมเข้าไปกอดจะจุ๊บแก้มคนละที   มิซ่าบอกว่า ขอโทษทีนะ คืนนี้เธอทำไรกะผมไม่ได้ เธอประจำเดือนมาตั้งแต่เช้าแล้ว คงโดนผมกระตุ้น   ผมจูบที่หน้าผาก  มิซ่าผู้น่ารักยิ้มเห็นลักยิ้มแล้วก็บอกว่าเจอกันพรุ่งนี้  ผมไปจูบลาเอมี่  เธอหลับสนิท สิ่งที่เธอทำกะผมเมื่อกี้ แม้มันจะเคยเกิดที่เมืองไทย  แต่มันไม่ยาวนานมากกว่าชั่วโมงเหมือนครั้งนี้  เอมี่คงหมดแรงแล้ว   ผมออกมานอนที่โซฟาเหมือนเดิม....

เช้าวันจันทร์  ผมตื่นมาส่งซาย่าไปสอบ   แล้วกลับเข้ามาอาบน้ำที่ห้องซาย่า  มีเสียงกระดิ่ง ผมรีบอาบน้ำออกมา ก็พบว่าเอมี่เป็นคนมาเปิด  คนที่มาคือฮานะและนาโอโตะ  ตามคิวคือจะมาพาผมไปเที่ยว  เอมี่พาทั้งสองเข้ามานั่ง  แล้วรีบไปอาบน้ำ  ผมออกมาเจอสองคนพอดี  ทักทายกันแล้วผมก็ชวนสองคนกินข้าว  ทั้งคู่ดื่มกาแฟเท่านั้นครับ  ผมชวนคุยเลยรู้ว่าทั้งคู่เรียนสาขานิเทศ ออกแบบโฆษณา  ตอนนี้ปิดเรียนแล้ว เธอว่างพอดี  เธอมีงานพิเศษที่เธอต้องทำช่วงปิดอย่างเดียวคือทำตัวอย่างโฆษณา...

9 โมงเราพร้อม  เอมี่บอกว่าให้ผมจัดของไปด้วย เราจะไปค้างสามคืนนะ  ผมบอกว่าซาย่ารู้แล้วยัง  มิซ่าพยักหน้า  ไปไหนก็ไม่รู้ครับ แต่ผมไม่เคยกลัวอยู่แล้ว   โปรแกรมวันนี้คือจะไปเมืองโกเบ แล้วกลับมานอนที่บ้านเอมี่  นาโอโตะขับรถ  ผมนั่งข้างหลังขนาบไปด้วยสองสาว  ฮานะบอกว่า วันนี้นาโอโตะจะสอนว่ายน้ำช่วงบ่าย 3 ถึง 4 โมงแถวนั้น  เราเที่ยวกันอย่างสนุก   ดูเหมือนเอมี่จะไม่ค่อยสนุกมาก เธอคงยังเจ็บยังจุกตามประสาโดนจัดเต็มเมื่อคืน  ส่วนมิซ่า ปจด มาแยะ   

เรามาถึงโรงเรียนที่นาโอโตะมาสอน เป็นโรงเรียนประถม  ฮานะเล่าให้ผมฟังว่า นาโอโตะเป็นนักกีฬาว่ายน้ำของโรงเรียน และเป็นประธานชมรมว่ายน้ำของมหาลัยโอซาก้าด้วย  เธอถามผมว่า เห็นเอมี่บอกว่าผมก็ว่ายน้ำเก่งด้วย  ผมบอกว่าพอได้  เราไม่ได้ลงน้ำกันเพราะมิซ่า ปจด มา เลยตกลงนั่งเป็นเพื่อนกินกาแฟ   นาโอโตะสอนชั่วโมงนึงก็เสร็จครับ  สามสาวคะยั้นคะยอให้ผมลงว่ายน้ำแข่งกะนาโอโตะ  ผมโอเค..เปลี่ยนกางเกงว่ายน้ำแล้วเดินออกมา  สองสาวคุ้นเคยกะผมแล้ว แต่คนที่ไม่คุ้นคือฮานะ  เธอจ้องมองผมตาแทบหลุดครับ  เอามือปิดปาก  ผมเริ่มเขินๆ  เดินไปหานาโอโตะ  นาโอโตะบอกว่า 100 เมตรนะ...กลับตัว 1 ที  ให้สาวๆเป็นกรรมการ  ฮานะปล่อยตัว  นาโอโตะเก่งมาก ยอมรับเลย  แต่ไม่ใช่ว่าผมจะตามไม่ทันนะครับ  ก็ไม่รู้เค้าออมแรงให้ผมหรือเปล่า  เราเข้ามาเกือบเท่ากัน   นาโอโตะแตะขอบสระก่อน  แล้วยื่นมือมาให้ผมจับ  บอกว่า อีกหน่อยผมเก่งแน่ๆเลย  แล้วก็ขอตัวขึ้นไปอาบน้ำครับ  ผมเองก็ไม่ได้ออกกำลังมาหลายวันก็เลยบอกว่าเดี๋ยวผมว่ายเล่นสักหน่อยจะตามไป  ผมว่ายอีกสามสี่รอบมองขึ้นไปบนที่นั่งเห็นแต่เอมี่กะมิซ่า  ไม่รู้ฮานะหายไปไหน..

ผมเดินขึ้นไปจะอาบน้ำ  พอเข้าห้องน้ำชายก็ได้ยินเสียงที่ไม่คิดว่าจะได้ยินที่นี้  เป็นเสียงซี๊ดซ้าดของผู้หญิงในส่วนของห้องเปลี่ยนชุดชาย   
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Asura4237

9toulek

ออกมา พักข้างคืนมถ่ายแบบโฆษณากางเกงใน ทริปนี้ ฮานะน่าจะรอด แต่ฝรั่งสาว น่าจะไม่เหลือ อร่อยจะหัวกระไดไม่แห้งขนาดนี้

sanboston

swss2511

p_hart

::Glad:: นายก้อง จะจัดสาวๆๆทุกคนเลยหรือเปล่า. ออกมานอกสถานที่อย่างนี้

yourbuddy

555 ไม่ต้อวถามเลยใครเป็นแบบ โดนลากมาแบบนี้ นายแบบแน่ๆ

sthanya

คราวนี้คงได้นายแบบจำเป็นเพราะมีของใหญ่