ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Modeling IDOL [จบ]

เริ่มโดย Izuna, กรกฎาคม 17, 2020, 11:39:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

ติดใจขนาดนี้ สงสัยจะเปลี่ยนตัวกับหุ่นแบบถาวรแล้วนะเนี่ย สนุกดีครับ

Mrnonz

นึกภาพเป็นเฌอปรางไปอีกเรา  ::Angry::

johnywalker

::Cheeky:: ไอ้อ้วนนี่นักวางแผนชั้นยอด เปรมละทีนี้

flickfavor

นักแต่งในตำนานกลับมาแล้ว ชอบแนวนี้จริงๆเลย

ยมทูต

พิมเอ๋ยกลับเข้ารังเสือ 

ballza25

สงสัยจะติดใจซะแล้วมั่ง

NT5534

ดันไปนึกถึงไอดอลจริงๆชะได้บ้าจริงเรา

iikran

พิมติดใจแล้ว โดนยาวๆแน่ๆ

negazero

fourze22

จากไอดอลสวยใส หลังจากงานนี้ไปกลายเป็นสวยหื่น แทนละ

Computer[Easy]

เอาจริงๆ คนกับหุ่นมันต่างกันเยอะเน้ออ ยังไงก็น่าจะแยกออก แต่แนวนี้ก็สนุกดีครับ ไอดอลติดใจแฟนคลับนานๆนะ อยากให้มีเรื่องสั้นประมาณนี้ออกมาบ่อยๆ จังครับ  ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

tulatula

ขอบคุณครับ เอซีรีย์นี้เคยดูนะครับ นึกไม่ออกเลยว่าจะแต่งเป็นเคื่องไทยยังไง มารอชมครับ

bammeister

sadudee

สุดยอดเลยคนับ ชอบแนวนี้มากๆเลย เรื่องก็ดีเลย อยากให้มีต่อเรื่อยๆ

Ratchatapong