ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Hatsutaiken Valentine ประสบการณ์ครั้งแรก ในวันวาเลนไทน์

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2020, 07:08:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cking

หนุ่มน้อย นายยอดมากตี้อไว้

เหมือนแม่ดูแลลูกจริงๆ หนุ่มน้อยพยายามเข้าล่ั

ืnamnan609

peridot

mspeed

ปี้สาวครับ ตอนนี้ผมคิดถึงปี้แล้วครับ
รักแบบนี้น่าเอ็นดูจริงๆเลยครับ
ว่าแต่แตกในกันไปขนาดนี้แล้วจะให้เริ่มกันใหม่ตั้งแต่ต้นเลยเหรอครับ

oar123

รักข้ามรุ่นแน่เลย ไอเดกนี่พยายามซะขนาดนี้แล้ว  อ ::Evil::

srzce

นึกว่าตัวเอกดื้อไม่ยอมกลับ ที่ไหนได้ขยับไม่ออก

สุดท้ายก็ยอม ที่เหลือรอเวลาว่าจะไปถึงขั้นไหน

nekki

ทุ่มทุนขนาดนี้แล้วยอมๆเข้าไปหน่อยเถอะ

แหม่ก็ยังโอเครน่าได้เริ่มจากเป็นเพื่อนกันนี่

plaftt

คิดจะรักก็ต้องอดทน  เห็นพระเอกเรื่องนี้แล้วนึกถึงตัวเองที่ไม่กล้าแม้แต่จะบอกชอบเค้า

panzeus

zebrazaa

ตื้อเท่านั้นจะได้เสียว สมหวังเลย รับชอกโกแลตราดน้ำคารเมลไหมครับ

zzzaaa1

ไอ้หนู ข้ามมาหลายรุ่นเลยนะ แถมมาสารภาพแบบนี้ สาวเจ้าไม่เอาก็ไม่ใช่เรื่องแปลก แต่ตอนนี้คะแนนดีขึ้น น่าจะได้อะไรซักอย่างแล้วหล่ะ

Edit สุขสมหวัง สมใจอยาก

ampolza02

โถ่น้องเอ้ย ตื้อครองโลกเหรอเนี่ย ใช้ได้จริงด้วยแหะ ... คุณพี่เขาก็สงสารจริงๆ ซะด้วย  ::Glad::

ก้อเหมือนจะแฮปปี้อยุ่นะ ถึงมันจะดูเด็กก้อเถอะ ส่วนสาวก้อคงชอบแหละ แต่ยังไม่อยากให้คนบอกว่ากินเด็กเลยพูดแบบเป็นเพื่อนก่อน

sarawut13

พระเอกขี้ตื้อจัง
น่าจะตื้อจนได้นางเอกมั้งนะ

สรุปตื้อเท่านั้น​ที่​ครองโลก

siwapol55

ไอหนูใจมันได้ ตื้อได้จนสาวที่หมายปอง น่ายกย่องยิ่งนัก
ขอบคุณมากครับ
เป็นการตื้อที่คุ้มค่า คำว่า ตื้อที่เท่านั้นที่ครองโลก นี่เป็นจริงเสมอเลย