ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kijima Daisyarin] Wife Waitress สาวเสิร์ฟกับโจรล่าสวาท[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 20, 2020, 06:32:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

สาวเสริฟเหงาอยู่ด้วย เข้าทางของเธอเลย ฮิ ฮิ ไม่มีร้อง
edit: แหมพอเจอหน้าปุ๊บ น้ำเดินเลยนะ 555

Nickeezz

::Bloody:: ::Bloody:: เอาแล้ว มาอย่างนี้โดนจัดหนักจนลืมผัวแน่นอนครับ

Edit: ใช่จริงๆด้วย ไอโจรคนนี้มันก็ลีลาดีเหลือเกินสินะ ติดใจเลย 555

MooOon

อ่านเเล้วเหมือนจะปวดตับนะ เเต่ทำไมผมเเลดูนางสมยอมมากกว่าอะ ปกติควรเเจ้งคนในร้านนะ

ถึงจะอ้างว่า จะเอาไปรีวิวในเน็ตอะ เเล้วเหมือนตั้งใจมายั่วพระเอกตลอด คงไม่ใช่มีหักมุมตอนจบนะ

อารมเเบบนางเอกอยู่บ้านผัวไม่ทำการบ้านเลยมาหากินกับลูกค้าที่ร้าน  ^^

------------------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ ก็เหมือนนางสมยอมเเต่เเรกเเล้วละมั้ง เอาจริงๆ อยากรู้มากกว่าว่าทำไมนางยอมง่ายๆ

น่าจะเพราะผัวไม่ได้เรื่องหรือนางเอกร่านเเต่เเรกละมั้ง เเต่ยังไงก็เหมือน วิน วิน ทั้งคู่ละนะ

เอาจริงๆช่วงๆหลัง เอากันในร้านเเบบนั้นไม่มีคนในร้านสงสัยมั้งหรอ 5555+

ivory

โจรนึกว่าเป็นคนกระทำ แต่จริงๆคงไม่ใช่ครับ

นั่นไงครับ โจรมาเหนือค่อยๆสร้างนิสัยให้จนนางเอกติดเลยครับ

kazu36

มิน่าไอเดียมาจากในผับ ผับ ผับ ผับ ผับ ผับ
ของอร่อยมันต้องแอบกิน
ว่าแต่ตอนนี้เลยไม่ต้องแอบแล้วหรอ 555

jarabaman

โจรที่มีอุดมการณ์ คือล่าแต่สาวที่แต่งงาน จิตใจแนวแน่จริงๆ 555

จากต่อต้านกลายเป็นสมยอมซะแล้ว 555

แมงโก้ส้นตีน

ไอหนุ่มนี่โดนจับได้ แล้วโดนเจ้าของร้านกล้ามบึกจับทำงานชดใช้แน่

::DookDig::

อ่าว จบแบบนี้ซะ กลายเป็นโดนทำให้เป็นของเล่นแทนสามีที่ไม่ยอมทำการบ้านซะงั้น
::Orz::

kapomman

ดูทรงแล้วพี่สาวเสริฟน่าจะมีใจอยากลองอยู่แล้ว คงตั้งใจมาเสริฟโต๊ะนี้เวลาเขามาอยู่แล้ว

ปล.ในที่สุดก็สมหวัง ทั้งเจ้าหนุ่มและคนอ่าน

กินโทกิ

goorboyI

ชุดแบบนี้ไม่น่าเป็นร้านสำหรับครอบครัวเลยนะ พาลูกไปใจแตกแน่ ๆ จบแบบผู้ชายโดนตกรึเปล่าน้า ดูแปลก ๆ

ชอบเลยสินะ outdoor ติ่นเต้น ๆ เนี่ย

mummebufa

โดนเมดตกแน่นอน เหมือนตะเย็ดเค้าจริงๆมึงอ่ะโดนล่อ

ดูแบตัวเแงดีมากแก้แบ้วยังสาวสวยยุเลย

tong-31

ddcc

ผมว่าก็จบแบบนี้แหละสาวเสิร์ฟกับโจรล่าสวาท บางทีโจรล่าสวาทอาจจะหยุดที่คนนี้ แต่ทำไมมันต้องเล็งเฉพาะที่มีผัวแล้วฟระ ::Angry:: แล้วไหงฝ่ายหญิงถึงยอมง่ายๆ เจองี้มันต้องแจ้งข้อหาลวนลามแล้ว ไงๆฝั่งชายก็แพ้
5555 ไม่มีอะไรพลิกจริงด้วยแหะ แต่ดีแล้วละ

akine

::Bloody:: อื้อหือ วิธีแบบนี้มันใช้ได้จริงเร้อ ทำขนาดนี้น่าจะติดใจแล้ว จบแบบ โดนพระเอกเอาคาร้านรัวๆแน่ๆ
edit : อือหือยอมจนติดใจไปเลยแถมในที่นั่งในร้านเลยน๊า

jittipat

โดนปล้นหมดตัวแน่ๆคุนนาย

หมดตัวเรียบร้อย ดีที่ไม่พาไปปล้นบ้าน