ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขอสอบถามเรื่อง "เสียท่าลูกชาย ภาคพิศดาร" ครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 26, 2021, 12:29:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

▪ขอสอบถามครับ เรื่อง "เสียท่าลูกชาย ภาคพิศดาร" มีกี่ตอนจบครับ  เคยเห็นในผู้ประพันธ์บอร์ดแค่บางตอน  แต่บางตอนมีแต่หัวข้อไม่มีเนื้อเรื่อง

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: minmomo เมื่อ มกราคม 27, 2021, 07:58:32 ก่อนเที่ยง
หาอ่านได้จากไหนหรอครับ
ในเว็บไซต์นี้แหละครับ ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด  แต่เสียดายที่ยังลงไม่จบ

swbkk

ไม่ใช่ยังลงไม่จบอย่างเดียวครับ เท่าที่ผ่านตามาจำได้ว่า ผู้แต่งขอร้องให้ลบงานทั้งหมดที่มีในนี้ออกให้หมดด้วย รู้สึกว่าจะเอาขึ้นแผงขายในเว็บที่ขายเรื่องทั้งหลายน่ะครับ

ก็น่าเห็นใจผู้แต่งครับ แต่งให้อ่านมาฟรีๆตั้งนานมากหลายปีแล้ว คงจะคิดว่าถึงเวลาเอามาทำรายได้ให้บ้าง คงขายได้ดีพอสมควรเลยล่ะ แต่งสนุกน่าติดตามดี