ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

The Informers นครแห่งโลกีย์ 20+

เริ่มโดย kazu36, กรกฎาคม 20, 2020, 04:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MasterZero1

แค่ชื่อราดา กับ ไม่เซ็น แค่นี้ก็รู้แล้วว่าต้องจัด   ขอบคุณมากครับ ::YehYeh:: ::YehYeh:: ::YehYeh::

zeek_boy

น่าติดตาม อ่านแล้วนึกภาพตามเลย

sarawoot1234567

sat2562

ตั้งแต่ ติดตามหนังประเภทนี้มา ส่วนมากจะมีการนำเสนอลักษณะหลบมุมกล้องเป็นส่วนใหญ่ ถ้าเป็นหนังที่ดีมีคุณภาพ ก็ขอเป็นกำลังใจให้ผู้โพสได้นำเสนอหนังดีมีคุณภาพนี้ตลอดไปครับ

iooi

เวอร์ชั่นนี้ไม่ตัดฉากด้วย แจ่มเลยครับ

dolr15257

ribbon

ขอบคุณที่แบ่งปัน ถ้าตัดเนื้อหา 20+ออกไปเนื้อหาน่าจะออกแนวสังคม ออกน่าจะเครียดๆนะครับ ได้ดาราดีเลยขอโหลดมาดูหน่อยครับ

Daniel Dear

เห็นนักแสดงแล้วน่าสนใจมากโดยเฉพาะนางเอก

โฮม อโลน

mephist

ผมเคยมองหาหนังแนว 20+ จาก imdb อยู่นะ แต่ทำไมผมไม่เฆ้นเรื่องนี้หว่า ขอรับไปดูนะครับ

ขอบคุณครับ

natural

ตัวหนังน่าดูมากเลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะคะ

::Thankyou:: ::Thankyou::

homhuayai

หนังคลาสิกแบบนี้สมัยนี้หายากมาก ดีจริงๆที่ยังมีท่านที่นิยมหนังประเภทนี้อยู่
หนังแบบนี้มักจะมีเนื้อเรื่องที่มีเนื้อหา และ การถ่ายทำที่เข้ากัน ไม่ใช่เนื้อเรื่องอ่อน ดีแต่ภาพ
ดีจริงๆ

saintmono

เอาตรงๆผมว่าการใช้ชีวิตของวัยรุ่นผู้มีอันจะกินทิ้งกินขวาง มันก็น่าจะใช้ชิวิตเหมือนๆกันทั่วโลกแหละลงด้านมืดเหมือนๆกัน สุดแต่ว่าใครจะออกมาสู่เสียงสว่างเห็นโลกแห่งความจริงได้เร็วกว่ากัน ที่ออกได้ก็โชคดีไป แต่ที่ดิ่งลงไม่ยอมออกนี้น่ากลัวเพราะมีทั้งเงินและอำนาจแต่ไม่มีสติยับยั้งชั่งใจ ปัญหาเกิดกับสังคมและคนรอบข้างแน่นอน ::Crying:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับ ::Thankyou::