ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

The Informers นครแห่งโลกีย์ 20+

เริ่มโดย kazu36, กรกฎาคม 20, 2020, 04:51:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chayold

อ้างจาก: kazu36 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2020, 04:51:55 หลังเที่ยง
เรื่องราวของ แกรแฮม (Jon Foster) หนุ่มหล่อไฮโซ ใช้ชีวิตแบบเฮ้ว ๆ ไปวัน ๆ จนกระทั่งเพื่อนคนหนึ่งตาย เขาเองและเพื่อนที่สนิทกันก็พากันกลับมารวมตัวกันอีกครั้งนึง ทั้งเพื่อนที่สนิทกันอย่าง มาติน (Austin Nichols) และ ทิม (Lou Taylor Pucci) และเพื่อนสาว ขาว สวย เซ็ก คริสตี้ (Amber Heard) ที่ฮอตมากในสมัยเรียนจนทำให้แกรแฮมหลงรัก(มานานแล้ว) ทั้งหมดกลับมารวมกลุ่มกันอีกครั้ง โดยชีวิตของแต่ละคนไม่ได้ดีขึ้นแต่ลงสู่ด้านมืด ทั้งเรื่องมั่วยาเสพติด มั่วเซ็กทั้งคู่และหมู่
แต่คนที่เจอปัญหาหนักที่สุดคือ แกรแฮม เพราะนอกจากเรื่อง ที่กล่าวมานั้นแล้ว ยังมีเรื่องที่แม่ของเขากะลังจะกลับไปคืนดีกะพ่ออีกครั้งนึง ซึ่งก็ยากยิ่งที่จะเยียวยาชีวิตครอบครัวให้กลับมาเป็นอย่างเดิม อีกทั้งพี่สาวจอมเจ้ากี้เจ้าการยังไม่ค่อยสบอารมณ์ชมชอบในตัวเพื่อนสาว(กิ๊กประมาณนี้ดีกว่า)อย่าง คริสตี้ ที่ลึก ๆ แกรแฮมมีใจให้และอยากได้เธอเป็นแฟนสาว ทั้งที่ แกรแฮม เองก็รู้ทั้งรู้ เห็นทั้งเห็นตาสองตาของตัวเองว่า คริสตี้ เกลือกกลั่วอยู่กับ มาติน บนเตียง และอีกหลายครั้งที่หนังสะท้อนให้เห็นถึงด้านมืดของวัยรุ่นมะกันทั้งฉากที่คริสตี้ กำลังมีเอ็กกับทั้งมาติน แกรแฮม รวมถึงเซ็กหมู่ และฉากการเล่นยาเสพติด กระนั้นทั้งหมดก็ยังคงดำเนินชีวิตกันต่อไป
นอกจากเหล่าดาราวัยุร่นหนุ่มสาวที่มาเฉิดฉายในเรื่องนี้แล้ว ยังมีดารา หน้าเก่า ๆ ที่เราคุ้นเคยดีมาร่วมกันสร้างทัพและกำลังพลทำให้หนังกลายเป็นดราม่าที่ดูเข้มข้นทันตาเห็นไม่ว่าจะเป็น Billy Bob Thornton , Kim Basinger , Suzanne Ford , Mickey Rourke , Winona Ryder ในบทบาทต่าง ๆ ที่เกี่ยวพันกับเรื่องโฉ ๆ ฉาว ๆ ยาเสพติด เซ็ก ครอบครัวแตกร้าว จับเด็กเรียกค่าไถ่ เรื่องนี้ฉาวโฉ่เต็มที่(ไปเลยขอบอก) ไม่กลัวศีลธรรมจรรยาบรรณใดใด ตีแผ่ชีวิตด้านมืดของวัยรุ่นมะกันได้เป็นอย่างดีแท้
หนังเรื่องนี้สะท้อนให้เห็นถึงการใช้ชีวิตในหลาย ๆ รูปแบบ(แต่ไม่น่าเอาอย่างสักแบบ) และแสดงให้เห็นถึงผลที่ตามนั้นเป็นอย่างไร ที่เห็นชัดเลยกับฉากสุดท้ายที่นางเอกเป็นโรคอะไรหว่า แต่ไม่ยอมไปรักษา นอนอาบแดดอยู่ และพระเอกก็เดินเข้ามาแต่นางเอกอยู่ในสภาพที่ผอมมาก ๆ มีจุดดำ ๆ ด่าง ๆ เต็มตัว และนางเอกก็บอกว่าฉันต้องการแสงอาทิตย์ และพระเอกก็บอกว่าแสงพระอาทิตย์ไม่มีอีกแล้ว และพระเอกก็เดินจากไป นี่ละเป็นฉากจบที่ดูแล้วให้อะไรได้หลาย ๆ อย่าง
COVER :
SS :
เรื่องนี้ 20 +
ใคร ๆ ที่เป็นแฟนคลับชื่นชอบ Jon Foster , Amber Heard และ Austin Nichols อย่าพลาดเชียวนะเดี๋ยวอดเห็นของดี

DVD เรื่องนี้ไม่เซ็นเซอร์สักฉากเห็นจะจะเต็ม ๆ กันไปเลย(ฮู้วววว) และไม่มีการตัดฉากใดใดออกไปสักฉากนะครับ เอาเลยเรื่องนี้เต็มที่
ส่วน Special Features ไม่มีมาให้เลยนะครับ(น่าเสียดายน่าจะมี)
Download: 

Chayold

น่าสนใจมาก หามานานเพิ่งเจอ ขอบคุณนะครับ

dunze

doctorjacker .

น่าสนใจมากๆครับ จำไม่ได้ว่าหนังออกฉายในโรงมั้ย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  ::Thankyou::

nakron

ขอบคุณครับ ชอบหนังเรื่องนี้มากๆๆ ::Thankyou::

1CE0

Sahai

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ​ ตามหามาสักพักแล้วเรื่องนี้

pikachu

ขอบคุณมากครับ ต้องลองชมดูแล้วครับ

konkon92

ดูตัวอย่างแล้วน่าสนใจมากขอบคุณที่แบ่งปัน

vi vo

หาดูจากที่อื่นมา ลืมไปว่าที่นี่ก็มี ขอบคุณครับ

S100073a

somsong

ขอบคุณสำหรับงานดีดีที่แบ่งบันมาให้ดูครับ

tombong

choosak yimmun