ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 23 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2020, 01:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

น้องมิ้นต์พูดมาแบบนั้นไม่จัดให้ก็ถือว่าใจร้ายนะครับ จัดไปให้สาสมใจเลยนะครับ

ones26421

Manoptana

นายโทนรักและเคารพพี่เตยกับพี่หมิวจริงบอกให้ทำอะไรเชื่อหมด เมื่อไรพี่ทั้งสองจะให้น้องโทนช่วยแบ่งเบา
ตอนนี้ขอโทนทำหน้าที่กับแก้มและมิ้นต์ให้สมใจอยากที่มาต่อสัญญาห้องก่อน

phantom31582

น้องขอมา พี่โทนก็ต้องให้น้องสมใจอยากอยู่แล้ว
ปล.ผมรอลุ้นกับเจ๊เตยมาก เสียดายได้เท่านี้ แต่คิดว่าน่าจะมีอีกตอนหลัง

timshel

น้องขอมา พี่โทนจัดให้  ::Fighto::

ทุกครั้งที่อ่าน มันรู้สึกหวิวๆ หวานๆ พิกล

pd19811983

Cassa

เข้!!!!... พี่เตยแม่งโคตรได้ วันนี้ควบสอง เมื่อไหร่แม่เสือดาวจะกลับมาขย้ำ รอๆๆๆๆ

eternal6969

พี่เตยนี่ของยากนะเนี่ย แต่ถ้าปล่อยตัวตามอารมณ์บ่อย ๆ ได้เสยแน่ ๆ อ่ะ ส่วนมิ้นท์ยกให้เป็นนางเอกช่วงนี้เลยครับ น่ารักเกินไปมาก ๆ

cd13579

กลับสู่ภาวะเดิม เพิ่มเติมคือเคลียร์ใจไปแล้ว

แต่ดูจากคำพูดในเรื่อง ตอนนี้ไม่ได้อยู่ด้วยกัน สินะครับ อาจจะยังเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันแค่นั้น
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

overspirit

exelier

มาแล้วครับ
รายงานตัวเป็น fc ดาวครับ ไม่รู้จะกลับมามั้ย แต่fc ไว้ก่อน