ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 23 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2020, 01:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

น้ำหมดตัวแน่เลยนายโทน พี่เตยสงสัยจะไม่รอดเสร็จนายโทนอีกคน

dwarf

nar007

โทนโดนจัดแบบนี้หายเครียดเลย กับพี่เตยไม่แน่หลุดครั้งหน้าอาจเกินเลยก้อได้ ลุ้นๆ

7878

pitsanume

กลับมาหอแค่วันเดียว จัดหนักเลยนะ เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

Bounce

ตอนที่แล้วว่าฟินน์แล้วตอนนี้ยิ่งฟินน์กว่า ทำบุญมาด้วยอะไรครับ อิจฉามากๆๆๆ

เสียดายพี่เตย ถ้าได้ลงเอยคงสุดๆๆ รออ่านตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณมากๆ

Toych

ตอนแรกนึกว่าจะได้สาวคนใหม่มาเพิ่มสะแล้ว เกือบได้แล้วอีกนิดเดียวเอง สู้ๆนะความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่นั้น

TempZ

รอฟังคำเฉลยจากสองสาวครับ

ส่วรที่เจ็บก็เจ็บ แต่ส่วนที่มีความสุข ก็มีความสุขไปนะครับ

2kidding

ถ้าไม่ได้ยาโดปของพี่เตยนี่จะเป็นยังไงนะ เสียดายแย่เลยนะถ้าคอตก