ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.12

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 22, 2020, 12:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

G.A.Talk : อย่าลืมอุุดหนุนผลงานG.A.เพื่อเป็นกำลังใจด้วยนะครับ

ปล.ชีต้าไม่ใช่ตัวละครใหม่นะครับ สำหรับท่านที่พึ่งติดตามG.A. แต่เป็นตัวละครจากเรื่องดาวมหาลัย และ Cheetah สำหรับท่านที่ลืมหรือคิดถึง 4 สาวดาวมหาลัยครับ (service แฟนๆเผื่อคิดถึง)

เรื่องผลโหวตที่ทุกท่านได้กล่าวไว้เรื่องหน้าตาของเคนหล่อเกินไป คือสำหรับ G.A. ไม่ได้อิงแบบJAV หรือHentai แนว NTR ขนาดนั้นครับและถ้าสังเกตุให้ดีดาราที่เอามาเป็นต้นแบบอายุก็ใกล้วัยกลางคนหรือกลางคนแล้วทั้งนั้น...นั่นก็หมายถึงเคนอยู่ในช่วงที่ควรมีครอบครัวไม่งั้นจะคิดเรื่องอนาคตกับเบลหรือ?

อีกนัยหนึ่งที่จะสื่อคือยิ่งอายุมากก็ต้องดูแลตัวเองหน่อยซึ่งทุกท่านต้องเห็นอยู่แล้วว่าเคนบ้างานแค่ไหน เพียงแต่เคนโชคดีที่มีแฟนเป็นพริตตี้ที่ต้องสำอางหน้าให้เนียนดูดีตลอดเวลามันก็คือผลพลอยได้...ใครๆก็อยากให้ตัวเองดูดีถูกไหมครับจึงเรียนให้ทุกท่านทราบไว้ ณ ตรงนี้ G.A.แต่งโดยอิงจากชีวิตจริงทำให้ตัวละครดูมีมิติที่สุดเข้าถึงง่ายเข้าใจง่ายและคิดตามดีกว่ามาเพื่อจบบนเตียงและลาจากแบบทั่วๆไป มันต้องมีผลตามมาด้วย...ดื่มน้ำแปป อะ..แฮ่ม! ที่พิมพ์ยาวไม่ได้อะไรนะครับ G.A.เหงา~า (เอาจริงๆแอบเชียร์เต้ยนะครับเพราะหน้าไทยแต่ขึ้นอยู่ที่ผลโหวตก็ตามนั้นครับ) อิอิ ปะเข้าเรื่อง

.....

เบลขับรถมารับแฟนหนุ่มของเธอที่นั่งรออยู่หน้าบริษัท เหนื่อยไหมครับที่รัก

ไม่เหนื่อยคร่าาา~า...วันนี้จะพาเขาไปดินเนอร์ที่ไหนเหรอ?

อิอิ...ไม่บอกหรอกเดียวกลับไปที่ห้องอาบน้ำแต่งตัวสวยๆนะครับ รับรองตัวเองไม่ผิดหวังแน่ๆ

โม้เก่ง~ง

แต่ได้ผลนร๊าาา~า สองคู่รักหยอกล้อกันไปมาก่อนที่เบลจะขับรถกลับคอนโดของเธอและทำการอาบน้ำแต่งตัวจัดเต็มหล่อสวยทั้งคู่

หื๊ม~ม? เบลถึงกับอึ้งทันทีเมื่อเห็นแฟนหนุ่มในลุคหล่อใส่สูทแบบนี้

อะไรอะตัว? เค้าดูตลกเหรอ?

ปะ..เปล่า! หล่ออยู่ๆ...อารมณ์ไหนแต่งแบบนี้?

ก็นานๆทีนะนิ ไม่ได้เหรองั้นเดียวเค้าเปลี่ยนไปใส่เสื้อปกติก็ได้งั้น เคนแกล้งแหย่แฟนสาวเล่น เบลถึงกับเดินไปรั้งแขนไว้ ไม่ต้องเลย...เค้าหิวแล้ว

เบลรู้สึกมีอารมณ์นิดๆเพราะเคนเล่นใส่น้ำหอมตัวโปรดยั่วจมูกเธอซึ่งนานแล้วที่เธอไม่ได้กลิ่นนี้ตั้งแต่ที่จีบกันใหม่ๆฮาๆได้ค้าบ

ทั้งสองเปิดประตูออกจากห้องโดยเคนขอเป็นคนขับรถพาไปร้านที่เจแปนพาไปกินตอนเที่ยง วันนี้มาแปลก!

อะไรเหรอ? เบลเอื้อมมือไปอังหน้าผากเคนที่กำลังขับรถ ก็ปกติดีนินา...วันนี้หัวไปชนอะไรมาเปล่าเนี่ย?

ฮาๆ

ขำอีก! สารภาพมาเลยนะ ระหว่างนั้นก็ติดไฟแดงเคนจึงหันไปถามเบลแฟนสาวที่กำลังสงสัยในตัวเขา

หลับตาก่อนซิ เคนขอให้เบลหลับตาซึ่งทีแรกเธอก็งงๆจนเคนบอกย้ำขออีกรอบเธอจึงยอมหลับตา

ลืมตาครับ เมื่อลืมตาขึ้นเบลก็ถึงกับตกใจตาถลนเมื่อเคนโชว์กล่องแหวนเเต่งงานตรงหน้าเธอ

ตะ..ตัว? น้ำเสียงสั่นสะอื้น

เวลาพูดไม่ได้เยอะแล้ว เคนหันไปมองจับเวลาไฟจราจร

ขี้โกงนี้...ไม่ให้เค้าเลือกเลยเหรอ? เบลยิ้มกริ่มกลบเกลื่อนอารมณ์แต่น้ำตาก็ไหลอยู่ดี

แล้ว...ตกลงจะ?

.... เบลแกล้งทำเป็นเงียบใส่จนเคนเริ่มโลเลกังวลว่าแฟนสาวจะไม่พร้อม

อือ~อ...ก็รอมาขออยู่นี่แหละ เบลยิ้มตอบพร้อมน้ำตาก่อนที่ทั้งสองจะจูบกันบนรถ

🚘บีบ🔊!! 🚘บี๊บ🔊!!! รถข้างหลังบีบแตรไล่เพราะไฟเขียวขึ้นแล้วแต่รถเคนกับเบลยังไม่เคลื่อนตัวออกทั้งสองสะดุ้งก่อนจะรีบเหยียบขับออกไปจนถึงร้านอาหารและฉลองมือค่ำวันสำคัญที่นั้น

ตัวเองอะ!

อะไรเหรอ?

ยังจะถามอีก...มีที่ไหนขอแต่งงานกลางสี่แยก! แทนที่จะมาขอในร้านนี้บรรยากาศสวยกว่าอีก😑 เบลแซะตัดพ้อเคนแฟนหนุ่มของเขาแต่ก็ไม่ได้คิดมากอะไรเพราะตอนนี้นิ้วนางขวาของเบลสวมแหวนมูลค่า 40,000 บาทโดยเป็นเงินของเคนที่ทำงานสะสมจากการทำงานมา 7 ปีเพื่อที่จะได้เป็นฝั่งเป็นฝ่ากับเบล

ขณะที่ทั้งสองกำลังดื่มด่ำความสุขกันอยู่ เบลสาวสวยก็เกิดอยากเข้าห้องน้ำจึงหันซ้ายหันขวา

เป็นอะไรเหรอ?

ออ! เปล่าเค้าแค่...มองหาห้องน้ำ

ออ..อยู่ตรงนั้นให้เค้าไปส่งไหม?

แหม~ม...ตัวก็ เบลยิ้มส่งแกล้งแซวเ้ฟนหนุ่มก่อนจะลุกออกไปเข้าห้องน้ำ

เมื่อทำกิจอะไรเสร็จเบลก็เดินออกมาตรงกลับไปที่โต๊ะอาหารแต่เมื่อทันทีที่ออกมาก็ต้องตกใจเมื่อเจอกับเกรซกิ๊กหนุ่มที่ยืนรอเธออยู่หน้าห้องน้ำด้วยสีหน้าเคร่งขรึม

กะ...เกรซ! มาหาทานมื้อค่ำเหรอคะ?

คนนั้นเป็นใคร?

อะไรคะ?

ใอ่ที่คุณจับไม้จับมือกันบนโต๊ะคือใครครับเบล? เบลเงียบเพราะเกรซอารมณ์เริ่มโกรธจัด ก่อนที่จะเข้ามาจับแขนบีบแน่นสายตาเว้าวอนต้องการคำตอบจากสาวสวย แฟนเบลใช่ไหม?

คะ...แฟนเบลเอง

ทำไมถึงหลอกเกรซ ทำไม! ไหนเบลบอกเกรซว่าเบลไม่มีโสดไง?

เกรซคะ! เบลดึงมือเกรซออกก่อนจะพูดเสียงเรียบเชยชา เบลไม่เคยบอกเกรซนะคะว่าเบลโสด..

เกรซถึงกับสตั้นจุกในอกพูดไม่ออกและเบลก็พูดต่อว่า ที่เบลทำไปทั้งหมดเพราะแฟนเบลอยากให้ทำคะและตอนนี้เขากลับใจแล้ว...เรื่องของเราก็ควรจบได้แล้วนะคะ ชายหนุ่มยืนอึ้งไปพักใหญ่เบลเห็นดังนั้นก็ไม่พูดอะไรต่อเดินออกไปจากตรงนั้นกลับเข้าไปกินมื้อเย็นกับเคนแฟนหนุ่มต่อโดยไม่ใยดีกับชายหนุ่มที่ยืนก้มหน้าอย่างเจ็บใจ

วันนี้อาหารอร่อยมากเลย

ตัวเองชอบเค้าก็มีความสุขแล้ว

ขอบคุณนะตัว.../b] เบลยิ้มอย่างมีความสุข แต่คืนนี้ตัวอดนะ

ฮาๆ รอได้อยู่แล้วแค่อาทิตย์กว่าๆเอง

อ่าจ้าาา~า

เคยขับรถถึงคอนโดก็ตรงอาบน้ำทั้งคู่แล้วเข้านอนกอดกันยามค่ำคืนที่แสงจันทร์สาดส่องเข้ามา

อะ..😘 สู้ๆนะคะที่รัก เบลจุ๊บปากก่อนจะแยกทางกันตรงยิมออกกำลังกายปกติ

อรุณสวัสดิ์ครับเบล พี่เอกทักทายตามปกติ

มอนิ่งคะพี่เอก

วันนี้มีอะไรพิเศษหรือเปล่าครับเนี่ย...หื๊ม!! เอกแซวเบลที่วันนี้เธอดูสดใสกว่าปกติจนกระทั้งเขาเหลือบไปเห็นแหวนที่นิ้วนางข้างขวาของเธอ อ้าว! หมั่นซะแล้วเหรอเนี่ย...ฮาๆดีใจด้วยนะครับเบล

ขอบคุณคะพี่เอก เอกยิ้มแห้งๆก่อนจะพาสาวสวยไปฝึกโยคะเพราะสาวเบลบอกว่าอยู่ในช่วงเดือนมา

ขอบคุณคะพี่เอก

ไม่เป็นไรครับ...แล้วจะแต่งเมื่อไหร่เหรอครับ? เบบยิ้มเขินก็จะตอบกลับเอก

ยังไม่ได้แพลนเอาไว้เลยคะ ตอนนี้แค่หมั้นกันก่อน...ส่วนแต่งถ้าได้ฤกษ์แล้วจะส่งการ์ดเชิญนะคะ เบลยิ้มหวานใส่เอกจึงพยักหน้ายิ้มอย่างมีเลศนัย

ได้ครับเดียวจะจัดชุดรอไว้เลย ฮาๆ

ฮาๆ คร่าา~าไปก่อนนะคะ จากนั้นเบลก็เดินแยกกลับห้องโดยที่เอกยืนมองตาติดจนขึ้นลิฟต์ไป

เบลอาบน้ำแต่งตัววันนี้เธออยู่ห้องไม่ได้ออกไปไหนรอเงินเข้าบัญชีอย่างเดียว ยามว่างของเบลก็มีอ่านหนังสือทำอาหาร ขนมต่างๆก่อนจะมาจบลงที่นั่งดูทีวีบนโซฟาห้องรับแขกพร้อมกับขนมขบเขี้ยว

ฮาๆ ในขณะที่กำลังเพลิดเพลินสนุกขำขันกับรายการวาไรตี้โชว์อยู่ๆเสียงมือถือก็ดังขึ้นสองรอบ ตืดๆ📳

เบลจึงหยิบมือถือขึ้นมาดูก็พบว่ามีคนDMหา 2 Message คือชีต้าน้องMCที่มาใหม่ กับ เจมส์ตากล้องที่เจอกันในงานเมื่อวาน

ซึ่งชีต้าทักมาแค่ขอคำแนะนำเพียงแค่นั้นก็จบ เบลจึงเข้าไปตอบแชทที่เจมส์ทักมาต่อ

เจมส์ก็หาเรื่องชวนเบลคุยฆ่าเวลาไปสักพักก่อนที่เขาจะขอตัวไปทำธุระส่วนตัว เบลก็ปิดมือถือนั่งดูทีวีเสร็จก็เก็บของจัดห้องหากิจกรรมอื่นๆแก้เบื่อเช่นลองชุดแต่งหน้า รีวิวสินค้าต่างๆตามประสา

ณ ช่วงเวลาเดียวกันที่ออฟฟิศเคนก็ทำงานอย่างอารมณ์ดีจนเพื่อนร่วมงานพากันเม้าปากต่อปาก

อื๊ม! แบงค์ที่เดินผ่านมาได้ยินก็ได้ขึ้นเสียงในลำคอเพื่อให้เพื่อนร่วมงานกลับไปทำงานของตัวเอง

พี่เคนคะ...เอ่ออันนี้หนูต้องทำแบบนี้ใช่ไหมคะ?

ไหน?...อืมทำถูกแล้ว เคนยิ้มพร้อมกับตบไหล่เจแปนเบาๆทำเอาน้องฝึกงานถึงกับเขินเพราะรอยยิ้มที่กระชากเสน่ห์ของเคน

เจแปน...เจแปน...เจแปน!!

คะ! คะ! เจแปนสะดุ้งหลุดจากพะวัง

เป็นอะไรไป...อย่าบอกนะว่าทำงานจนเบลอ?

ฮาๆ ป่าวคะพี่เคน แค่...วันนี้พี่ดูหล่อเฉยๆคะ เคนถึงกับอึ้งเขินไปชั่วขณะหนึ่งก่อนที่ถามกลบเกลื่อน

เหรอ~อ...ปกติพี่หน้าเป็นยังไงละ? เคนนั่งที่โต๊ะข้างไปหยิบน้ำมาดื่มให้ชุ่มคอ

ก็งั้นๆแหละคะ ชอบทำหน้าเหมือนลิงบาบูน  ::Suffocate::

แค่กๆ!! เจ!?

ขอโทษคร่าา~า ระหว่างที่ทั้งสองกำลังแซวเล่นกันอยู่แบงค์ก็เดินเข้ามาหามอบงานให้เคนกับเจแปนทำ

เอ่อ...เคนงานบริษัทที่กำลังจะถึงเบลจะมาด้วยป่าว?

ต้องถามอีกรอบวะ...ไม่รู้ว่ามีงานรึเปล่า

เคๆ...แล้วหนูมีคู่ไปงานรึยัง? แบงค์หันไปถามเจแปนที่กำลังนั่งทำงานอยู่ ยังคะพี่แบงค์

ออ..งั้นไปกับพี่ไหม?

ไม่เอาอะ! เดียวแฟนพี่แบงค์มาตบหนูทำไง เจแปรทำเป็นแซวขำๆ แบงค์กับเคนก็หัวเราะตาม

ดีแล้วอย่าไปกับเเบงค์มันเลย ฮาๆ

เห้ยๆนี่เพื่อนเอง ฮาๆ...งั้นเดียวไปทำงานต่อละ งานส่งเย็นนี้นะ

คร๊าบ~บ หัวหน้า คร่า~า หัวหน้า

และเจแปนกับเบลก็นั่งทำงานกันตามปกติจนใกล้เที่ยงเจแปนก็วางงานที่ทำเสร็จเรียบร้อยไปแล้ว 50% ส่วนเคนก็ตามเดิมทำจนถึงวินาทีสุดท้าย

พี่เคนคะ...เที่ยงนี้ไปหาอะไรกินกันดีไหมพี่?

อืม..ม ก็ดีนะคราวนี้มีร้านอะไรแนะนำละ

แน่นอนคะ...รับรองว่าแฟนพี่ต้องไม่ผิดหวังชัวร์ๆ

จ้าา~า ไปชวนแบงค์ซิ เจแปนไม่รีรอเดินเข้าไปชวนเเบงค์ที่กำลังจะออกมาจากห้องหัวหน้า อ้าว! มีอะไรเหรอหนู?

หนูจะมาชวนไปกินข้าวเที่ยงคะ

เหรอ..อที่ไหนละ?

ร้านxxxคะ

น่าสนใจ...เคนไปด้วยใช่ไหม?

คะ...พี่แบงค์ไม่ไปเหรอคะ?

วันนี่คงไม่ได้นะซิ...พี่ต้องออกไปกับผู้จัดการตอนเที่ยง ขอโทษนะหนูไปกินกับเคนเลย

ออคะ...สู้ๆนะคะพี่แบงค์ เจแปนชูสองนิ้วให้กำลังใจพร้อมสีหน้าสดใสทำเอาใจแบงค์ลอยไปตามอากาศ

พี่แบงค์ไปกับผู้จัดการตอนเที่ยงคะ

งั้นเหรอ...คงต้องไปสองคนแล้วละ

ดีเลยหนูจะได้ให้พี่เคนเลี้ยง

ฮาๆ ไม่ได้เลยนะ

แล้วเสียงออดก็ดังขึ้นพนักงานก็แยกย้ายกันไปพักเที่ยงเจแปนขับรถพาเคนไปร้านอาหารแห่งหนึ่งตามเดิมถึงร้าน จอดรถ เข้าร้าน ชมร้านสวยๆ นั่งสั่งอาหาร กินกันจนอิ่มก็จ่ายเงินและกลับขึ้นรถ

อืม..ม เจนี้กูรูด้านหาของกินจริงๆนะ

ฮาๆ ชมใช่ไหมคะ?

ชมซิ..ชม ฮาๆ

แล้วจะกลับบริษัทเลยไหมพี่? เคยดูเวลาเข็มนาฬิกายังไม่ถึงเลข 6

ยังไม่ครึ่งเลย...นั่งฟังเพลงในรถไปก่อนละกัน

ได้คร่า~า เจแปนกดเล่นเพลงฟังเพลินฆ่าเวลา

🎶บอกฉันสักคำว่าเธอทำได้อย่างไร
เพราะฉันรู้สึกดีทุกครั้งที่อยู่กับเธอ
ที่จริงนับตั้งแต่ที่เรานั้นแรกเจอ
ไม่คิดว่าจะรักได้มากมาย🎶

หลังจากนั้นทั้งสองพูดหยอกล้อกันบนรถแอร์เย็นๆก่อนจะพูดหาอะไรคุยไปเรื่อยก่อนที่จะเริ่มพูดทะลึ่งใต้สะดือ

เอ่อ! เรื่องเคยเล่าให้พี่ฟังนะ...

คะ...ทำไมเหรอพี่?

พี่ก็เคยเหมือนกันนะ

จริงเหรอพี่! เจแปนอึ้งสีหน้าตกใจ

อืม...แต่ว่า...พี่เป็นคนขอให้เขาไปนอนกับคนอื่นเอง ยิ่งได้ยินแบบนี้เจแปนก็ยิ่งอึ้งเข้าไปใหญ่

โห่..พี่! พี่กล้าได้ยังไงเนี่ย?

พี่ก็ไม่รู้เหมือนกัน...คงเพราะอยากหาอะไรตื่นเต้นมั้ง

แล้วตื่นเต้นไหมพี่?

ตอนนั้นเรารู้สึกยังไงละ?

ก็...ตื่นเต้นนะพี่ ได้มีอะไรกับคนที่ไม่ใช่แฟนบนเตียงนอนที่นอนกอดกันทุกคืน

ฮาๆ...ใช่พี่รู้สึกแบบนั้นแหละ ทั้งสองสบตากันสัมผัสได้ถึงอารมณ์ราคะข้างใน

🎶 ฮู่ว~ว...ชา ดีด๊า ดีด๊า ชาดีดาดีดา โฮ่~....ในค่ำคืนที่มีแสงไฟสลัวมีคนมากมายช่างดูวุ่นวาย
ส่งผลต่อใจของคนที่มันขี้เหงา
โลกเป็นของเราในความต้องการของฉันและเธอ🎶

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

AssSin01

เอ่าแล้วววววว ตาคุณผัวเล่นบ้างแล่ววววว

วิเชียร เขาหลวง

พี่เคนจะมีคนมาปลอบใจมั้ย

olemantu

นายเคนน่ะชอบอยู่เรื่องให้แฟนไปมีชู้ แต่ถ้าตัวเองรู้ว่าจะต้องมีบ้างจะมีน้ำยาแค่ไหน สู้กับสาวถ้าเป็นเจแปนจะไหวไหม แค่นั้นละ

NikitinLovely

เอาแล้วได้ไปเที่ยวเจแปนแล้วว

Angel_p

เอาแล้วๆ คุยถูกปากถูกคองี้พี่เคนเพลินเลย...มีขอรอบเสริมด้วย ร้ายไม่เบา

ryg123456

เบลจะเลิกกับเกรซหรือ แล้วเจแปนจะเข้ามาเกี่ยวข้องอย่างไร น่าติดตามต่อครับ

veget

อ่านเเล้วรู้สึกสงสารเคนยังไงไม่รู้ หวังว่าเรื่องนี้ happy ending นะครับ

manoonsatt

ยังไงดีครับ มีเอาคืนรึเปล่าเคน

Horizonpk14

มันจะดีแล้วน่ะนายเคน อย่ามาดีแตกตอนนี้เลย

automilo

สงสัยมีคู่เคน เจแปน 555

Ae Haha

เคนจะได้เด็กฝึกงานหรอเนี่ย

sunnies

เอาแล้วเคมีออกฤทธิ์​แล้วระหว่างเคนกับเจแปน

jet081

จะว่าไปก็น่าสงสารเกรซนะถูกหลอกให้รัก

puretank

ตอนนี้มีแต่ความสุข....ราวกับวาพายุลูกใหญ่กำลังจะปะทุมาทำลายอารมณ์ความสุข