ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ishikawa Shisuke] The Oil Baron Bridal Audition คัดตัวภรรยา [แปลไทย By(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 22, 2020, 08:17:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanut2540

เดี๋ยวๆ ตอนจบนั่นมันอะไรกัน หักมุมสุดๆ // เอ็งจะเย็ดกับน้ำมันเลยไหมล่ะ คุณราชาน้ำมัน

zaden12

::Grimace:: คนหิวข้าวเอาน้ำมัน ให้ทามไม หนุ่มตัวประกอบไม่ได้กล่าวไว้ ::Angry::

hippopov2

เอ็งใช่คนจิงป่าวเนี่ย ปล่อยน้ำมันออกจากมือได้ขนาดนี้ 5555 แต่ถ้ารวยขนาดนี้ไม่เก็บทำเมียให้หมดไปเลยล่ะ ไหนๆก็คัดตามแบบหนังเอวีที่ชอบทั้งที

5555  พีคสุดตอนจบ สรุปโดนเย..ฟรีทุกคน ท่านราชาท่านแมนมาก

Blue_Valentine13

เลือกทั้งหมดไปเลย 5 คนเอง

เออจบแปปฉลาดหน่อย 5555

oilza12120

ท่านราชามาหลอกเอาบริสุทธิ์สาวก็บอก ไม่ต้องทำมาเป็นคัดหรอก 5555

55555555 เหมือนที่คิดไว้เปะ

pamaaeng

ดูมันแปลกๆ ... พวกสิบแปดมงกุฎ หลอกฟันสาว หรือปล่าว??

::Sweat::  ::Sweat::  ::Sweat::

ไม่ใช่พวกหลอกลวง แต่กลายเป็น พบสัจธรรม ขึ้นมาซะงั้น
เงิบกันไปเลยซิ ....

::Dizzy::  ::Dizzy::  ::Dizzy::

Makh

ผมเดาว่าเอาหมดทุกคนแน่ครับ

โดนหลอกเปิดซิงเฉย555

jittipat

แหมะ รวยเลือกได้ขนาดนี้เลย ทำไมไม่เหมาไม่เข้าใจ

เออ 555 เปไปเดวก็เจอ

bigboy001

::Thinking::  ปกติดมันต้องเลือก จากนิสัยใจคอนะ พวกแขกเวลามาหาสาวๆ เนียะ แสดงว่าต้องหลอกมาเยสฟรีแน่ๆเลยอะ ::Thinking::

EDIT นั่นไง จับตัดหำซะดีมะ 555 เสียดายแม่สาวออฟฟิตหอยอูมจริงๆ เป็นผมนะเยสจนไม่ต้องไปทำงานทำการกันละมีแหล่มๆแบบนี้ 555+

biggiggog

อ้าว...งานนี้เหมือนหลอกเปิดซิงสาวๆเลยนี่หว่า

กูว่าแล้ว พอได้แล้วไปแน่บเลย
งานนี้สาวๆก็ถือว่าได้เสียวฟรีละกัน
ขอบคุณครับ

jogthefuckmaew

lock18z

ปล่อยน้ำมันจากมือได้ เริ่มมาก็ตลกละ แต่สาวๆน่าจะโดนฟันฟรีๆ

โดนหลอกฟันฟรีๆกันถ้วนหน้า

ปฏิภาณ ครับ

เปนราชานั้นดีจริงๆ แต่มีกลิ่นหลอกเอาฟรีแฮะ 555

นั่นไง ตอนแรกนึกว่าหลอกเอาเฉยๆ ที่ไหนได้หักมุกจ้าด

sutee seechart

สรุปเลือกหมดแน่ๆ ได้เด็กๆ จิ๋มยังตอดๆแบบนี้ สลับวันละคนสบายๆ

จบแบบกาวมาก 5555555

Monokuroboo

5 แบบไม่เหมือนกันเลย จะเลือกทำไมให้เสียเวลา