ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 36 : แม่

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 23, 2020, 12:37:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ka55anova

มีโอกาสได้เจอแม่ แถมยังจะได้เมียเพิ่ม โดยแม่สามีออกโรงเคลียร์ใจลูกสะใภ้ให้สามัคคีกันซะอีก วาสนาดีแท้ๆ ริวกะ

gritkin

โขกหัวลูกทีสลบเลยเเหะ สงสารริว เจอแม่ทีโขกหัวซะงั้น

tungbts

kgerrard

ผมอาจจะอ่านข้ามไป ยังงงๆกับเรื่องของการะเกด
มีท่านไหนช่วยชี้แนะลิงค์อ่านไหมครับ

bbkscorpion

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
คุณแม่จอมโหด มาหาเมียเพิ่มให้ลูกชาย เยี่ยงนี้ต้องยกไห้เป็นคุณแมีดีเด่นประจำปีนะขอรับ อิอิอิ

Tyu744

peddo

ขุ่นแม่น่ากลัวมาก แต่ลูกพ่ออย่างนิวแม่ดุเมียดุยังไงก็คงเอาตัวรอดได้นะครับ เพราะที่ผ่านมา คุมยังไงก็สลัดหลุดไปทำประตูตลอด555
ขอบคุณครับ

nakarinrodchura

เข้าใจละทำไมคุณแม่ถึงคุมพ่อรินอยู่ โหดชิบผายยย

MAC

หนูๆน้องๆทั้งหลายสงสารน้องริวกะมากๆเดียวจะได้เข้ารวมวงทั้งหมดละ ::Shy:: ::Thankyou:: (อิงฉานะ)

pizzahutcha

เฮ้อ อาการ นี้แม่ไม่อยู่ด้วยไม่ได้แปลว่าอม่ไม่รักลูกน้า

po3821

ริวกะกลับมาแล้ว เริ่มต้นก็บู๊เลย ลุ้นสนุกดี ที่สำคัญไรท์เก่งจริงแยก2เรื่องได้ชัดเจน น่าติดตามทั้งคู่เลย ได้กลับมาบรรยากาศแนวญี่ปุ่นอีกทีก็ดีครับ ขอบคุณครับ

laokalasin

ธรรมดา เฉลี่ยเเล้วริวมันจะได้เมีย ss ละ 2 คนนะนี่ คนเเรกของ ss นี้มาตั้งเเต่ตอนต้นๆ คนที่ 2 น่าจะออกช่วงกลางๆมั้ง 5555 ใบเฟิร์น นี่ ใครนะครับ ลืม ออกตอนไหนเดียวกลับไปอ่าน

prsclub

สดท้ายก็ยังไม่สามารถเจอกับแม่ตัวเองได้สินะ