ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep5 #66

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 23, 2020, 10:33:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมมารู้สึกตัวอีกทีตีสองกว่าๆ ผมขยับตัวลุกไปห้องน้ำ บีตื่นขึ้นมาแล้วบอกว่า จะกลับบ้าน
ผมบอกเดี๋ยวไปส่ง เลยออกมาเอากางเกงที่กองๆไว้ ผมพบมินนั่งอยู่ที่โต๊ะ ผมถามว่ากลับมานานรึยัง แล้วมินก็ชูโทรศัพท์ให้ดูว่าถ่ายรูปผม บี ฟินไว้
มินบอกนั่งดูสักพักล่ะ น่าจะสนุกดีอ่ะแล้วก็ยิ้มกว้างๆ

ผมมองหน้ามินนิ่งๆบอกว่า เอาอีกแล้วนะเราเนี่ย
มินยื่นโทรศัพท์ให้บอก อ่ะ รอให้พี่ลบเนี่ยจะไปนอนแล้ว แล้วก็ทำท่าง่วงหาวแบบเด็กๆแต่กลิ่นเหล้าหึ่ง

ผมเอาโทรศัพท์มาเลื่อนลบรูปไปมินถ่ายแค่รูปเดียว แต่มีรูปถัดไปที่มันขึ้นมาให้เห็นตอนลบ คือรูปมินโดนผู้ชายสองคนกอด
อีกคนนึงเอามือประคองเต้ามินไว้ อีกคนคือล้วงเข้าไปข้างใน ท่าทางหน้าตาคือยั่วเย็ดมากๆ

มินจ้องผมเหมือนจะดูว่าผมเห็นไหม ผมยิ้มถามว่า อยากให้พี่ดูเหรอ
มินยิ้มแล้วบอกว่าปล่าววว ส่งไปให้ดูแล้วพี่ไม่ดูเอง

ผมเดินเข้าไปเอาโทรศัพท์ ปรากฏว่าบีหลับไปแล้ว
มินเข้าห้องไป ผมเลื่อนโทรศัพท์ดู มินส่งรูปมาแต่ละรูปคือ ทั้งโดนล้วง โนควักในที่สาธารณะทั้งนั้น
แถมสายตาที่มองกล้องคือมองแบบให้รู้ว่าถ่ายเลย

รูปสุดท้ายคือรูปที่มินส่งมาเหมือนนั่งในรถแล้วดึงกางเกงลงมาให้เห็นว่าแฉะแค่ไหน
ผมสูดหายใจลึกๆ แล้วก็พาตัวเองออกมานอนโซฟา ไอ้ที่หลับๆไปก็ผงกขึ้นมานิดๆ
คือเพลียล่ะ แต่อารมณ์ที่เห็นมันได้ แต่ด้วยความเพลียมากกว่าผมก็พาตัวเองนอนหลับไปที่โซฟา ดีที่ว่าใส่กางเกงแล้ว

ผมหลับไปนานแค่ไหนไม่รู้ แต่รูว่าสาวๆตื่นหมดแล้ว แล้วกำลังจะไปว่ายน้ำ ฟินกับบีควงคู่กันไป ก่อน มีมินที่ร้องตามว่าเดี่ยวตามไปค่าาา
ผมเดินไปชงกาแฟแล้วก็เดินผ่านจะไปทางระเบียง แต่เห็นมินเปิดประตูเลยเอียงไปดู คือมินใส่ชุดแบบนี้ไปว่ายน้ำเลยทีเดียว

ผมเดินไปริมระเบียงดูดบุหรี่และจิบกาแฟพลางครุ่นคิดว่ามันยังไงนะ
มินก็วิ่งออกมาบอกว่าไปไหว้น้ำไหม ผมยิ้มส่ายหน้าบอก ชุดมินพี่ไม่น่าจะว่ายได้นะ

มินบอก อยากทำอย่างอื่นไหมล่ะ จะได้ไม่ลงไปว่ายแล้วก็หัวเราะ ผมบอกว่าไปว่ายน้ำเถอะ
มินทำหน้าตายั่วๆแลบลิ้นออกมา แล้วก็เอาแขนสองข้างห่อนมเข้ามาให้เบียดกัน
พร้อมกับพูดทีเล่นทีจริงว่าหนูเด็ดนะ แล้วก็หัวเราะเดินทั้งชุดนั้นลงลิฟท์คอนโดไป
ผมบอกไปว่าถ้าใครลงลิฟท์ด้วยขอให้มินโดนแอบถ่ายรูป
มินหันมาแล้วมองพร้อมบอกว่า อยากโชว์ป๊ะ!!!

สักชั่วโมงกว่าๆสามสาวก็ขึ้นมา ผมสั่งอาหารเช้ามาให้รอไว้แล้ว เรานั่งคุยกันไปเรื่อยๆ

จนฟินพูดมาว่า มิน ตองจะไปฮ่องกงกับไก่นะ สองคนน่าจะอยู่ด้วยกันล่ะ
มินฟังแล้วนิ่งไปพักนึงมีสายตาที่นิ่งเฉย พร้อมกับบอกว่า ฝากบอกยินดีด้วยนะคะ
ดีจังที่มินไม่มีบินไปฮ่องกง แล้วก็หัวเราะ ทุกคนได้แต่ยิ้มๆไปกับเหตุการณ์นั้น

บีซึ่งเป็นเพื่อนสนิทไก่ก็ไม่พูดอะไร แต่ก็บอกว่า นี่ป๊าก็จะพาไปกินน้ำชาเหมือนกัน
มินหันมาบอกว่าเหมือนหนูเลย ป๊าจะให้ไปคุยกะใครไม่รู้ น่าเบื่อ

ฟินหันมางมองหน้าพร้อมกับบอกว่า ฉันไปล่ะนะไม่ไหว มีแต่เด็กเบบี๋ในชีวิต โอ๊ยเบื่อ
แล้วทุกคนก็หัวเราะพร้อมๆกัน บีกับมินนั่งคุยกันเรื่องที่บ้านที่พยายามจับคู่ให้
ก็ไม่แปลกที่ใครก็อยากจับคู่ด้วย ถ้าไม่มาเห็นพฤติกรรมจริงๆ สองคนนี้ก็คือนางฟ้า น่ารัก น่าพูดคุย
เดินข้างนอกไม่อายใครพาไปไหนไม่อายคนเลย

ฟินบอกอาบน้ำไปชอปปิ้งดีกว่า มินบอกว่าไปด้วย บีบอกว่างั้นบีกลับบ้านละกันเพลีย
แต่ระหว่างที่แต่งตัวกันฟินออกมาคุยโทรศัพท์กับฝรั่ง เหมือนจะมีปากเสียงกันเล็กๆ ฟินด่า ฟัค ออฟ ติดๆกันหลายคำ
และจบด้วย โก ทู เฮล

พบนั่งอยู่มุมห้องเงียบๆ ฟินหันมามองด้วยสายตาเดือดต่ำๆ พร้อมกับพูดว่า
แม่งงี่เง่า ฉันจะทำอะไรเอากับใครมายุ่งอะไร ผู้ชายแม่งงี่เง่า

ผมจิบกาแฟอยู่บอกไปว่า ผมปล่าวนะ ฟินเดินมาทิ้งตัวลงนั่งข้างๆ
ท่าทางหงุดหงิด
ผมก็เลยปลอบไปเบาๆว่า ก็ชอบไปโปรยเสน่ห์ใส่คนอื่นเขา เราก็ไม่ธรรมดาใครคบก็ติดใจล่ะ
ฟินถามติดใจเรื่องไหน ผมส่ายหน้าบอก นิสัยใจคอน่ะ ทำงานก็เก่ง เรื่องอื่นๆอีกสารพัด

ฟินหันมาถามผมว่า พี่ติดใจเราไหม

คำถามนี้ทำเอาผมอึ้งไปพักนึง แต่ก็ไม่นานจนทำให้ฟินรู้สึกโมโห
ผมตอบว่าติดใจสิ นี่เห็นฟินไปกับคนอื่นยังรู้สึกเสียดายเลย ผมตอบไปทั้งๆที่ใจวูบวาบมากๆ
ฟินเงียบไปตอบมาแค่ เหรอ

แล้วฟินก็ลุกขึ้นมานั่งตักผมพร้อมกับเอาตูดมาขยี้ลงบนตักผมบอกว่านี่แน่ะนี่แน่ะ
ผมเลยคว้าเอวมากอด แต่ฟินลุกหนีไป ผมทำได้แค่ตีตูดไปทีนึง

ฟินหัวเราะแล้วบอกว่าไปล่ะ บาย

เหมือนผมกับฟินจะเคลียร์ความรู้สึกบางอย่างได้ แต่ก็ไม่มีอะไรมาบอกแน่นอนนัก
ฟินน่ะนะ บางเรื่องก็ประชดคนอื่น บางทีไปเหมือนจะมีอะไรกับใครก็ไม่ แต่บทแม่จะขึ้น ไม่มีใครห้ามได้เหมือนกัน
ไม่แปลกที่พี่อามอยากได้ และทอมแฟนเก่ายังรักอยู่

สาวๆไปชอปปิ้งกัน ผมแยกไปทำธุระอย่างอื่น
ตกบ่ายๆเย็นๆ บีโทรมาคุยว่า ว่างไหม มาที่ตอนโดหน่อยสิ คอมมันเสียอ่ะ เดี๋ยวต้องเข้าไปประชุมที่ บริษัทด่วนตอน หกโมงเย็น
ผมถามว่าส่งซ่อมสิ บีบอกไม่ได้อ่ะ มีรูปไม่ดีแยะ
ผมถามรูปไม่ดีคืออะไร บีบอก ไม่รู้ไม่เอา ไม่บอก แต่มาดูให้หน่อย

ระหว่างทางไป เมส่งข้อความมาว่า กำลังจะกลับจากยุโรปอยากได้ออะไรไหม
ผมบอกไปว่าได้หอไอเฟลของแท้มาก็ดี เมบอกบ้า พร้อมกับบอกว่าอยากไปเที่ยวทะเลก่อนลูกเปิดเทอม
ผมบอกกลับมาแล้วค่อยหาเวลาไปกันได้สบายมาก
เมเลยส่งรูปมาให้บอกว่า กำลังจะไปว่ายน้ำชุดนี้นะ โป๊ไปไหม

ผมเลยพิมพ์ไปบอกว่า ขอโป๊กว่านี้ได้ไหม เมบอกบ้า

ผมมาถึงที่คอนโดบี
นึกถึงตอนที่เคยเจอบีแรกๆแล้วแอบมาส่ง สมัยบีกำลังตัดใจจากไอ้กบ โหย นานมากๆ

บีเดินลงมารับผมด้วยกระโปรงสั้นจุ๊ดจู๋ บีบอกว่าที่นี่ที่บ้านพึ่งออกไปห้างกันสักพัก
ผมเดินตามก้นบีขึ้นไปเหมือนโดนสะกด ก้นงอนๆส่ายไปมา

ผมขึ้นไปดูคอมที่ห้องเธอ คอนโดแบบมีสองห้องนอน แต่ห้องบีดูเหมือนยังไม่เข้าที่มากนัก
มีส้นสูงวางอยู่คู่นึงเกะกะอยู่กลางห้อง ผมถามจะไปไหน บีบอกต้องเข้าบริษัทแป๊ป ประชุมด่วน แบบด่วนมาก
นี่คือชุดที่บีพร้อมออกนั่นเอง บีแต่งตัวง่ายๆ แต่ได้รสนิยมมาก
จะมีกี่คนที่ใส่เสื้อยืดแขนสั้นใส่กระโปรงสั้น ส้นสูง ใส่เครื่องประดับเล็กน้อย หิ้วกระเป๋าใบเล็กปั๊ป
ดูแพงน่าจัดชุดใหญ่ใส่ทันที

บีใส่ตุ้มหูและบอกอาการคอมพิวเตอร์เธอ ผมถามว่าต้องไปเลยเหรอแล้วยังไงให้ผมเอาคอมไปซ่อมเหรอ
บีบอกไม่ๆๆมีเวลาลองซ่อมดูก่อน เธอต้องเอาคอมตัวนี้ไปทำงานด้วย
ผมนั่งเปิด คอมมันเสียจริงแต่ที่เสียกว่านั้นคืออาการผมนี่ล่ะ
บีนั่งอยู่ฝั่งตรงข้ามในกระโปรงที่สั้นแบบพร้อมที่จะก้นออกได้เลย

บีก็นั่งคุยไปเล่นโทรศัพท์ไป ผมบอกบีไปตรงๆว่านั่งแบบนี้ไม่ไหวนะ
บีหัวเราะบอก ยังไงน๊าาาคนเรา

บีหัวเราะ ผมแก้อาการคอมจะได้แล้ว แต่ผมหยุดไว้ แล้วเดินตรงข้ามไปหาบีที่โซฟาขณะที่บีคุยโทรศัพท์เรื่องงานอยู่

บีนั่งมองผมเดินไปหาพร้อมตาโตเบิกโพลง
ผมก้มลงไปไซรส์ซอกคอ บีร้องอื้มมมหลุดออกมาพร้อมเสียงซี๊ดสสส
ผมได้ยินเสียงในโทรศัพท์พูดถามว่าเป็นอะไร บีตอบพอดีเดินเตะโต๊ะ
แล้วก็คุยต่อ

ผมเอามือขยำหน้าอกบีแรงๆ อีกมือก็คลึงเป้าบีไป บีหนีบขาไว้สักพักก็อ้าออก
ผมเอานิ้วบดลงไปที่กลางขาแรงๆ กางเกงในบิกีนี่ตัวน้อยบุ๋มหายไปในร่อง ผมปล่อยมือมันก็ขึ้นมาจากร่องพร้อมเมือกขาวๆ
บีพยายามจับมือผมไว้ แต่นาทีนี้ผมเลิกเสื้อบีขึ้นช้าๆ แล้วก็เอามือล้วงเข้าไปที่หัวนม
ผมขบไปเบาๆพร้อมกับดูดแรงๆ บรเผลอร้อง อื้อยยยยยหหห

คราวนี้ปลายสายถามว่าไหวไหม บีบอกว่าไหวค่ะ เดี๋ยวบีวางสายไปหาหมอดีกว่านะคะ
ปลายสายคุยงานอีกแป๊ปแล้วก็วางไป

พอวางสายบีหันมาตีผมแล้วก็บอกว่าไปซ่อมคอม แต่ก่อนผมลุกไป
ผมทั้งล้วงทั้งบี้จนบีครางอือๆๆๆ แอ่นทั้งอกและเอวร่อนไปมา

จนป๊าบีโทรมาถามว่าออกไปรึยัง ผมถึงหยุดกลับมาทำงานคอมต่อ บีตอบว่ากำลังล่ะป๊า
ผมหยุดไปแป๊ปนึง แล้วก็จับบีแหวกขานั่งทับลงมาบนท่อนของผม ใช่ขณะที่เธอกำบังคุยกะป๊านี่ล่ะ

บีไม่ยอม แต่ก็ทำอะไรไม่ถนัดนัก ผมเอามือจับนมเธอขยำพร้อมกับกดตัวบีลงมา บีนี่งลงในทั้งส้นสูงหลับตากลั้นหายใจ
จนมันลงมาจนมิดบียังเกร็งตัวไว้ แต่ทุกอย่างมันก็เกิดขึ้นไวมาก
บีทั้งเกร็งทั้งขมิบพอวางสาย บีก็บอกว่าป๊าจะกลับมาแล้ว
แล้วก็จะลุกออก แต่ผมก็รั้งไว้ให้กระแทกลงมา บีร้องซี๊ดส์ โอยยยย เดี๋ยวป๊ามานะ
ผมไม่ได้ยินอะไรแล้ว ตอนนี้ผมจับบีเด้งขึ้นลงโดนมีบีที่ปากก็บอกว่าเดี๋ยวป๊ามาแต่เอวก็บดลงมา

เสียงกริ่งหน้าห้องดังขึ้น บีลุกขึ้นยืนแล้วเดินไปดูที่รูตาแมว
ปรากฏว่าเป็นแม่บ้านเอาอะไๆรมาให้สักอย่าง บีเดินเข้ามา
รูดกางเกงในออกไป พร้อมกับหันก้นโก้งโค้งมา
บีหันมามองผมบอกว่า เร็วๆนะ

ผมไม่มีอะไรให้คิดมาก ผมเดินเข้าไปล๊อคเอวบีแล้วก็เสียบพรวดเข้าไป เสียงตั่บแรกแล้วค้างไว้
มันตื่นเต้นมากๆ เพราะเราไม่ได้ลีช๊อคห้อง บีก้มหน้าร้องซี๊ดสสส เร็วๆ เร็ววๆแบบเบาๆ แข่งกับเสียงพั่บๆๆๆ
บีเลิกเสื้อเอานมออกมาบี้ผมเอมมือไปขยี้นมขนาดพอดีมือคู่นั้น

บีเอามือมาปรามผมไว้บอกอย่างดัง อ่าาหห เร็วๆๆๆ เร็วๆๆ จวนแล้วซี๊ดสส โอยยย
บีหันหน้ามามองคิ้วขมวด หน้าตาเงี่ยนมากๆ บางทีบีก็กระแทกก้นสวนมา บีร้องอื้ยยยยพยายามเก็บเสียงไว้ในคอ

เร็วๆๆ จวนแล้ววว โอ๊ยหหห บีกระตุกตัวเกร็งฟุบไปกับโซฟาผมเร่งกระแทกไปจนบีตัวโยน
บีก้มหน้าส่ายไปกับโวฟา ร้องโอ๊ยหหห โอ๊ยหหห ซี๊ดสสสสแอ่นตัวงอเป็นกุ้ง บีเอาตัวหนีออกไปบอกไม่ไหวววว.แล้วววว
เสียวววววว วววววว ววววยยยยยยยยยยยอี๊ยยยยยยยยยยหหหหหห
ผมชักออกมาเพราะจวนแล้ว บีนอนมองผมชักแล้วก็เอียงตัวหันมาอมให้ผม อีกนิดเดียวผมก็แตกเข้าปากบีไป
บีนั่งหอบหายใจ แล้วก็เอี้ยวตัวลุกไปหยิบทิชชู่ ผมกดอัดวิดิโอไปตลอด
พอทุกอย่างเรียบร้อย โทรศัพท์บีก็ดังขึ้นพร้อมกับเสียงป๊าบอกว่ากำลังขึ้นไป

บีรีบบอกว่าไม่ต้องขึ้นมากำลังลงไป จะกดลิฟท์แล้วพร้อมกับตีผมตอนเดินไป บอกเกือบไปแล้วไหม
บีเดินไปทั้งๆที่ไม่มีกางเกงใน

คอมรีสตาร์ทกลับมาเสร็จ ผมเห็นโฟลเดอร์นึงที่เดสค์ทอป ชื่อฟิน ผมเลยกดเข้าไปดู
ผมเลยเห็นภาพที่ฟินถ่ายส่งกันไปมาระหว่างบีกับฟิน แล้วบีก็ขึ้นมาบอกเสร็จรึยัง
ผมบอกเสร็จล่ะ รอรีสตาร์ทอีกแป๊ป แต่ความจริงคือผมทก๊อปปี้โฟลเดอร์นั้นเข้าไดรฟ์ผม

บีไปเก็บตุ้มหูบนโซฟา แล้วก็วิ่งมารอเอาคอมแล้วก็บอกว่า เดี๋ยวป๊าไปส่งแล้วแกจะรอพาไปกินข้าวกับเพื่อนแก น่าจะพาลูกเพื่อนมาล่ะ
ไว้อัพเดทนะ

แล้วบีก็ไป ไปแบบไม่ได้ใส่กางเกงใน พร้อมกับทำหน้า งงๆ ยุ่งๆ

ผมออกมาเข้ารถได้ผมเปิดดูภาพในโฟลเดอร์นั้นอย่างตื่นตา
เป็นภาพที่ฟินกับบีถ่ายรูปส่งกันไปมา หลักๆก็บอกกันว่าวันนี้อยู่กับใคร
บางอันก็ลองชุดส่งกันไปมา แต่ก็แก้ผ้าซะส่วนใหญ่

บีเป็นไปตามคาดตอนอยู่ฮ่องกง บีใช้ชีวิตเป็นผู้ใหญ่เต็มตัว
มีรูปตองกับไก่นอนแก้ผ้าอยู่ข้างๆ แต่ไม่รู้บีแก้ผ้าด้วยไหม
แต่นั่นไม่เท่า...รูปที่ผมไปหาบีที่ฮ่องกง ผมพึ่งรู้ว่าบีถ่ายส่งมาให้ฟินตลอด!!!

ผมไม่รู้ทำไม แน่นอนว่าคืนนั้น บีไปทานข้าวกับป๊าพร้อมดูตัวเล็กๆ
แต่บีถ่ายรูปเธอที่ไม่มีกางเกงใน อ้าขา และหลากอริยาบทส่งมาให้ ผมคึกคักมากจนอยากจะขอไปเจออีก

ผมนั่งทำงานรอเผื่อบีจะนัดอยู่ที่ออฟฟิศจนดึก แต่บีก็บอกว่าป๊าไม่ปล่อยเลย ไว้วันหลังน้าาา

แล้วทีเด็ดก็อยู่ตรงนี้....

มินโทรมาหาผมบอกว่า นี่อยู่กับพี่ฟินกับพี่บีอ่ะ แต่เค้าบอกกันว่าไม่ให้บอกพี่
แล้วก็ถ่ายรูปมาให้ผมดู คือฟินในชุดเซ็กซี่รัดรูป และบีในชุดที่เจอผม มิน บนโต๊ะมีฝรั่งอีกสองสามคน

มินบอกว่าพี่บีนุ่งสั้นมากๆอ่ะ เหมือนไม่ใส่กางเกงในด้วยเห็นเขาคุยกันกับพี่ฟิน....
แล้วมินก็ทำในสิ่งที่ผมไม่คิดมาก่อนคือ...มินถ่ายรูปส่งมาบอกว่า มินโนบรานะวันนี้ อิอิ

ผมปิดคอมกับบ้านด้วยความเซ็ง ทำไมเรื่องอะไรต่างๆมันชักแปลกๆ ผมปะติดปะต่อไม่ได้เลย

ตีสามกว่า มินโทรมาหาผมบอกว่า มารับหน่อยยย มาววว
ผมถามห๊ะ อยู่ไหน มินบอกอยู่คอนโดบี
ผมงงว่าทำไมไปที่นั่นได้ไง มินหัวเราะบอก อยากรู้มาดูเองสิ เร็วๆน้าาาา
แล้วมินก็วางไป

ผมขับรถไปอย่างรวดเร็ว อยากรู้ทุกสิ่งอย่าง ตีสาม

ผมขับมาถึงแต่ขึ้นไปคอนโดไม่ได้ เพราะยามวิกาลและต้องมีคนมารับ
ผมโทรหามินมินก็ไม่รับสาย จนผมนั่งรอที่ล๊อบบี้สักพัก มินก็โทรกลับมา
เสียงในโทรศัพท์คือเสียงมาแล้วเย๋อออ อ่าหหหห โอ๊ยหหห แป๊ปนะ

นี่คือเสียงมินกำลังเสียวแน่ๆ

ผมเดินวนไปเวียนมาจนมินลงมาสภาพมินคือเสื้อเอวลอยรัดรูป กระโปรงสั้นรั้งมาถึงก้นส้นสูงสีดำสโลสเลลงมา
พอเข้าลิฟท์ได้ มินจูบผมแบบไม่ยั้งเลย จนผมต้องปรามไว้ก่อนว่า เกิดอะไรขึ้น
มินบอกไปดูเองงง

จากประตูลิฟท์มาถึงห้องบี ผมใจเต้นโครมครามมากๆ
มินยืนพิงประตูแล้วบอกว่า พี่อย่าช๊อคแล้วกันนะ

มินค่อยๆเปิดประตูเข้าไป ผมได้ยินเสียงเพลงเปิดเบาๆและได้ยินเสียงร้องออกมาจากในห้องเบาๆ

เสียงซี๊ดสสสส สลับกับเสียงโอ๊ยหหห แว่ววอกมาจากห้อง มินพาผมไปที่ประตูห้องช้าๆ ภาพที่ผมเห็นคือ
ฟินกับหนุ่มฝรั่งคนที่วิดิโอคอลกัน กำลังกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างเมามันส์
ผมหันมองหาบี มินบอกว่าบีน๊อคไปแล้ว ผมหันไปดูที่โซฟา

ฟินแอ่นก้นโด่งให้ฝรั่งนั่นกระแทกไม่ยั้ง ภาพมันรั้งหัวฟินขึ้นมาแล้วจิกผมหร้อมกับกระแทก เสียงปั๊ปๆปต่ละที ผมแทบจะได้ยินเสียงน้ำกระฉอกในร่องของฟิน
ผมยืนดูจนของผมตั้งโด่เต็มที่ อยากจะเข้าไปดูใกล้ๆ ฟินนี่ยั่วยวนที่สุดแล้วเวลาเมาหรือโดนใครเย็ด!!!

ฟินเปลี่ยนท่ามาขึ้นคร่อมบ้าง ฟินบดเอวช้าๆพร้อมกับเอามือมาลูบไล้ตัวเอง
มิอที่ไล้จากหน้าอกสองข้างเลื่อนไปมาระหว่างหน้าท้อง แล้วมือข้างนึงก็เลื่อนลงไปบี้เม็ดตัวเองไปปด้วย
เสียงฝรั่งร้องบอก ฮันนี่ ยัวโซฮอททท โอ้วว ไอ้ฝรั่งนั่นครางแทบเป็นบ้าเป็นหลัง

ผมใจเต้นโครมครามากๆ แต่ก็ไม่กล้าเข้าไป ในความสัมพันธ์ที่ซับซ้อนและตอนนี้ผมเรียกมันว่าง่อนแง่น ผมไม่ควร
ผมหันกลับมามองหามิน มินนอนอยู่บนโซฟาตัวที่บีนอนอยู่เมื่อวาน
แต่ภาพที่มินนอนนั้น

มันมีน้ำขาวๆคาอยู่ มินหันมายิ้มหวานบอกผมว่า เงี่ยนแล้วมาลงกับมินก็ได้นะ มินดูจนแฉะไปหมดแล้ว
ผมยืนดูภาพมินกระโปรงสั้น และเสื้อตัวที่ผมเคยมีอะไรกับเธอในครั้งแรกๆ มินโนบราจริงๆด้วย
แต่เส้นจีสตริงที่มันหลุบหายไปในร่อง แต่มีน้ำขาวๆเยิ้มออกมา นองอยู่ที่ปากทางนั้น
ทำให้ผมปลดซิปกางเกงแล้วเดินเข้าไปหามินแบบไม่คิดอะไรเลย

มินเห็นผมเดินเข้าไปก็ยิ้มแบบหัวเราะเล็กๆออกมา ถึงจะอ้อแอ้ แต่ก็ยังพูดกับผมรู้เรื่อง
มินบอกว่า บอกแล้ว ให้พี่มาดูเอง มินยบกขาลอยสูงขึ้นเพื่อให้ผมเดินเข้ามาเสียบได้เลย
ผมย่อตัวลงแล้วเอาหัวเสียบเข้าไป เสียบแวบนั้นลื่นปรื๊ดเข้าไปจนสะดุดกึก มินร้อง อู๊ยยยส์ ซี๊ดสสส

มินเกร็งตัวขมิบก้มหน้าคิ้วขมวดเมื่อผม คาแท่งของผมไว้แล้วควงมันช้าแต่ลงน้ำหนักกดไปทั้งตัว มินร้องโอ๊ยหหห พี่เงี่ยนใช่ไหมคะ...
สิ้นเสียงคะ ผมถอนออกมากระแทกมินไปแรงๆทีนึงมินสั่นไปทั้งตัว หน้าอกมินหลุดออกมาจากเสื้อ
มินเอามือไปประคองเต้านมตัวเองพร้อมกับลูบมันอย่างทะนุถนอมแล้วก็ขยำแรงๆตามไปอีกที

มินหลับตาหน้าถูไปกับเบาะโซฟา ผมถามว่าอยากโดนเย็ดเหรอ มินในสภาพที่พร้อมโดนใครก็ได้เย็ด
ตอบมาแบบสุภาพว่า"ค่"ะ ผิดกับสภาพยับเยินที่อยู่ตรงหน้าแล้วมีท่อนของผมควงอยู่

ผมถามว่าอยากโดนเย็ดแบบไหน มินบอกว่าอยากโดนหลายๆคนเย็ดเลยค่ะ ซี๊ดสสสส อ่าหห มินกระดกก้นขมิบแล้วก็หมุนเพื่อให้แท่งผมมันเข้าไปลึกขึ้น
โอ๊ยหหห ซี๊ดสสสส พี่ขาเย็ดมินหน่อยยยยย โอ๊ยสสสมินเงี่ยนไม่ไหวแล้วค่ะ

ผมเองก็เงี่ยนไม่แพ้มินแล้วตอนนี้
เสียงฟินกับฝรั่งยังดังออกมจากห้องเรื่อยๆ
มินเอื้อมตัวมาหยิบโทรศัพท์ผม แล้วก็บอกว่าถ่ายรูปไว้หน่อย ผมยืนจ้องมิน มินบอกว่าถ่ายรูปมินหน่อย มินชอบดูตัวเองอตนโดนเย็ดค่ะอ่ะ
ผมเอาโทรศัพท์ให้มินถ่ายเอง มินกดอัดวิดิโอแล้วก็มองกล้องไป โดนเย็ดไป
ผมจับมินยืนขึ้น แล้วก็หมุนตัวมิน มานั่งบนตัก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Terdsak_sk

น้องบีเราต้องโดนขนาดไหนถึงสลบไสลนี่

taimon

Anawat Sirirattanapaitoon

เจ้เมย์ผมหายไปเลย ยังเอฟซีอยู่ยะครับ

chaosman

มินเหมือนจะร้ายแต่เริ่มทำตัวดีแถมท่าทางจะหลงไม่เบา ฟินก็เหมือนจะอยากกลับมาเป็นเบอร์1 แต่ผมทีมบีกับเมครับ

Theman368

kenwin

Kt Kritha

รอนานเลย
ดูฟินจะสนุกจนเลยเถิดจริงๆ ไม่รู้ว่าบีกับมินร่วมด้วยป่าว  ที่เห็นคือเอามินอยู่แล้วแน่ๆ
มาเร็วๆนะครับตอนต่อไป

xonly-1454

ก่อนมินลงมารับ กำลังถูกอัดอยู่ ?

lamom

Section Dogma

nongoo144

ฝรั่งเก็บสามแน่ๆๆถ้าเมอยุ่คงเก็บสี่
อ่านไปแข็งไปเนื้อเรื่องดีจริงๆครับ
ขอบคุณครับที่แชร์ประสบการ

n_neng

ความสัมพันธ์กับสาวๆ ดูแปลก แต่ยังเล่นเสียวกันต่อไปอีกยาวๆๆ

myidol

ถึงกับแอบอ่านในเวลางานเลยครับ 5555
ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ บทเย็ดท่านนี่สุดในรุ่นจริงๆ พระเอกก็กระดอเลี่ยมทองมากๆ
ฟินนี่ยิ่งอ่านยิ่งอยากเย็ดด้วยเลยครับ
น้องมินนี่ก็ขี้เย็ด
สรุปน่าเย็ดทุกคนครับ

super ohm