ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดโลกใหม่ของผมกับพี่สาวแฟน

เริ่มโดย kpl, กรกฎาคม 23, 2020, 02:15:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

มาเล่าประสบการณ์​ตรงกันต่อดีกว่าคับ..มันเป็นการเปิดโลกผมอีกใบหนึ่ง... ความสัมพันธ์​ระหว่างผมกับพี่สาวแฟน(พี่ตูน)​แนบแน่นขึ้นทุกวัน.. ผมยอมรับเลยว่าผมหลงรสชาดสวาทของพี่ตูนมาก.. เพราะเอากับแฟนเหมือนมันไม่ค่อยสุดแต่พอกับพี่ตูนมันจัดได้แบบสุดๆ.บ่อยครั้งที่เย็ดกับแฟนแต่คิดถึงพี่สาวแฟน.. 555..
      ผมกับพี่ตูนเจอกันเดือนละ​ 2-3 ครั้ง​ ส่วนใหญ่จะเป็นวันศุกร์เพราะวันนี้ถ้าใครอยู่​ กทม.จะเข้าใจว่ารถค่ินข้างจะติดมาก(ใช้เป็นข้ออ้างในการกลับบ้านช้าได้)​สถานที่ทำศึกของเราก็จะเป็นโรงแรมม่านรูดสลับกันไปแล้วแต่พื้นที่.ไม่ค่อยได้เข้าซ้ำกันโรงแรมเดิมต่อเนื่องกันเท่าไหร่.ส่วนเวลาเจอกันต่อหน้าคนอื่นเราก็ทำตัวปกติ.แต่เวลาที่เราได้อยู่ด้วยกันในวันนั้นเวลาถึงจะน้อยนิด(1.30-2 ชม.)​แต่เราทำมันคุ้มค่ามากกับการแอบมาเจอกัน.แต่สิ่งที่ลดลงคือการคุยผ่านโซเชียลที่แต่ก่อนแชทคุยกันทุกวันอันนี้ก็น้อยลงเพราะกลัวว่าข้อความจะหลุด.. หลังจากเหตุการณ์​วันนั้นทุกครั้งที่ผมได้เย็ดพี่ตูนนั้นพี่ตูนก็จะโดน2รูตลอดและก็เหมือนพี่เขาจะชอบด้วยในการโดนเย็ดรูตูด.. พี่ตูนเคยบอกว่ามันก็แปลกดีนะ.. เวลาโดนสอดใส่รูตูดนั้นมันสามารถทำให้พี่เขาเสดได้เหมือนตอนสอดใส่ในหีเหมือนกัน.เวลาก็ล่วงเลยมา​ 6-7 เดือนละที่ผมลักลอบแอบเย็ดกันกับพี่สาวแฟน
ผม​ : แล้วช่วงนี้พี่ได้เจอพี่​ ช.(เพื่อนรุ่นพี่ที่เคยแอบชอบกันสมัยเรียน). บ้างไหมครับ
พี่สาวแฟน​ : หลังจากที่เจอครั้งก่อนที่เล่าบอกทุกอย่างให้เขาฟังเขาก็เหมือนจะเริ่มห่างไปอะนะ.. เพราะเขาอยู่ไกลด้วยละ
ผม​ : ยังคิดถึงเขาอยู่ใช่ไหมละ
พี่สาวแฟน​ : ถ้าให้คิดแบบคนรักคงไม่ได้คิดถึงแบบนั้นหรอกแต่ถ้าคิดเรื่องเซ็กซ์​ก็มีคิดถึงบ้างอะนะ.ถ้าเจอกันคงโดนเขาเย็ดก้นแน่ๆเลยและคงไม่เจ็บเหมือนครั้งนั้นแน่ๆ
ผม​ : นัดเลยสิพี่.. ผมขอดูด้วยได้ปะ
พี่สาวแฟน​ : จะบ้าเหรอ.. นายจะมาดูได้ไง.อายนะสิ.แบบนั้น
       ตอนนั้นเราคุยกันตอนที่แอบเจอกัน.และทุกครั้งที่ผมกับพี่สาวแฟนเย็ดกันผมก็ชอบถามเรื่องนี้กับพี่ตูนเสมอและดูเหมือนเขาจะร่านมีอารมณ์​มากกว่าเดิม.จนเวลาผ่านไปอีกน่าจะสัก​ 3-4​ เดือนได้วันนั้นพี่ตูนบอกผมว่าอยากไปค้างกับผมบ้างเบื่อๆไปค้างสักคืนหนึ่งหาทางได้ไหม.(เรื่องนั้นไม่ใช่ปัญหาหรอกผมก็หาข้ออ้างกับแฟนว่าบริษัทให้ไปหาลูกค้าต้องค้าง)​และเราก็เลือกไปจังหวัดหนึ่งแล้วกัน.พอถึงห้องเช็คอินได้ผมกับพี่ตูนก็จัดกันเลยผมเสดไป2น้ำแทบหมดแรง.. ช่วงที่กำลังนอนพักกันอยู่นั้นก็มีสายโทรเข้ามาที่เครื่องพี่ตูน.เป็นพี่​ ช.โทรมา.. สรุปคือพี่​ ช.จะมาหาเพราะที่พักของเราอยู่ติดกับจังหวัดที่พี่​ ช.อยู่
      พอถึงตอนเย็นก็นัดเจอกันที่ร้านอาหาร​ พี่ตูนก็แนะนำตัวว่าผมเป็นรุ่นน้องที่สนิท​ และพี่​ ช.ก็น่าจะดูออกละว่าคงสนิทกันไม่ธรรมดาถึงมาเที่ยวกันสองต่อสอง(พี่​ ช.ไม่รู้จักผมมาก่อนว่าผมเป็นแฟนน้องสาวพี่ตูน)​เราก็กินดื่มคุยกันจนร้านอาหารเขาจะปิด.พี่ตูนเลยบอกเดี๋ยวซื้อเครื่องดื่มไปกินต่อในห้องดีกว่า.. นานๆเจอกันทีขับรถกลับตอนนี้เดี๋ยวเจอด่านฯ.. เราก็ซื้อของไปกินกันต่อในห้อง.ผมก็อยากรู้อยากเห็นตามประสาของผมเพราะเท่าที่สังเกตเวลาหลับหลังผม​ พี่​ ช.จะดึงพี่ตูนไปหอมและจับนม.เช่นเวลาผมเข้าห้องน้ำซึ่งประตูห้องน้ำมันจะเป็นช่องถ้ามองจากข้างนอกห้องน้ำจะมองไม่เห็นข้างในแต่คนที่อยู่ในห้องน้ำจะสามารถมองเห็นข้างนอกได้แบบชัดเจนเลยละ... และทุกครั้งที่ผมเข้าห้องน้ำพี่ตูนก็จะโดนพี่​ ช.ลวนลามตลอดและพี่ตูนก็ยอมตลอดด้วยแค่พูดห้ามนิดหน่อยว่า.. เดี๋ยวน้องมันเห็น.. แต่ก็ยอมให้เขาจับเขาจูบ.
       ผมเลยนึกอะไรขึ้นมาได้.. อยากรู้ด้วยละ.. เลยแกล้งเมา.และเราก็กินกันมาจะเที่ยงคืนละสิ่งที่ซื้อกันมาก็ใกล้จะหมดละ.. ผมก็หายเข้าไปในห้องน้ำคราวนี้หายไปนานกว่าปกติ.. สิ่งที่ผมแอบดูในห้องน้ำคือ​ พี่​ ช.ไซร์ตามคอพี่ตูนมือก็บีบนมสลับลูบหีพี่ตูนผ่านกางเกงขาสั้นที่พี่ตูนใส่อยู่​ ก็เห็นพี่ตูนบอกว่า..
พี่สาวแฟน​ : พี่​ ช.อย่าสิเดี๋ยวน้องมันออกมาเห็นหรอก.. (แต่ขาอ้าให้เขาลูบหีอย่างถนัดและหน้าตาเสียวมาก)​
พี่​ ช.:น้องมันเข้าไปตั้งนานละป่านนี้คงหลับในห้องน้ำละมั้ง.. วันนี้พี่ขอนะ.. คิดถึงตูนมากเลย.(ตอนนั้นมือพี่​ ช.สอดเข้าไปในกางเกงล้วงหีพี่ตูนเรียบร้อยละ)​
พี่สาวแฟน​ : คิดถึงจริงรึ... โอ้ยพี่... หนูเสียว​
พี่​ ช.​ : (พี่​ ช.ถอดกางเกงตัวเองลงควยที่แข็งอยู่แล้วเด้งขึ้นมา..ใหญ่กว่าของผมจริงๆ).ตูนดูสิแข็งขนาดนี้..มันต้องเสียน้ำให้กับรูปตูนทุกวันเลย..รูปที่ตูนส่งให้อะ(นอกจากส่งให้ผมแล้วยังส่งให้พี่​ ช.เขาดูด้วยนึนี่.. ร่านจริงๆ)​
       ตอนนั้นผมก็ถอดกางเกงชักควยตัวเองในห้องน้ำแล้วอะ.. ตื่นเต้น.. และเสียวด้วย​ ภาพที่ผมเห็นตอนนี้​ คือ​ พี่​ ช.กับพี่ตูนนั่งอยู่ปลายเตียงข้างๆกันพี่​ ช.จูบปากกับพี่ตูน​ มือล่วงอยู่ในกางเกงขาสั้นพี่ตูน.ส่วนพี่ตูนก็เอามือจับควยพี่​ ช.ชักขึ้นลงอยู่.จูบปากกันอยู่สักพัก​ พี​ ช.เอามือออกมาจากหีพี่ตูนและดูดนิ้วกลางของตัวเองและบอกพี่ตูนว่า.. เงี่ยนรึน้ำออกมาเยอะแล้วนี่.. พี่ตูนทำท่าเขินนิดหน่อยและก้มลงไปดูดควยให้พี่​ ช.เฉยเลย.พี่ตูนดูดควยเก่งมากเริ่มจากดูดเฉพาะตรงหัวบานๆนั้นก่อนและค่อยๆอมจนสุดลำสลับกับเลียลำควยจนหมด.ตอนนั้นผมแทบแตก.. แล้วพี่​ ช.บอกให้พี่ตูนหยุดก่อนและเขาลงไปคุกเข่าและดึงกางเกงพี่ตูนลง(ดึงทั้งกางเกงขาสั้นและกางเกงในออกพร้อมกันทีเดียวเลย)​ตอนนี้ข้างล่างพี่ตูนเปลื่อยเปล่าละ.พี่​ ช.ก้มลงไปเลียหีให่พี่ตูนทันที.. เห็นพี่ตูนส่ายหน้าไปมาเอามือปิดปากตัวเองพยายามจะไม่ส่งเสียงแต่ด้วยความเสียวเสียงก็ครางออกมาให้ได้ยิน.จากตอนแรกที่พี่ตูนนั้งอยู่ขอบเตียงด้วยความเสียวจากการเลียของพี่​ ช.ตอนนี้พี่ตูนนอนหงายไปกับเตียงละอ้าขาให้พี่​ ช.เลียได้ถนัดเลยละ.และตอนนี้พี่​ ช.ยืนขึ้นถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมดจับควยตัวเองกดลงไปในหีพี่ตูนดันพรวดเดียวสุดลำ.ก้มลงไปจูบปากกับพี่ตูนถอดเสือผ้าพี่ตูนออกหมดเหมือนกัน.ตอนนี้พี่ตูนนอนอ้าขาให้พี่​ ช.กระแทกควยเข้าออกและได้ยินเสียงครางในลำคอพี่ตูนยิ่งทำให้ผมเสียวควยแทบจะระเบิด..แล้วพี่​ ช..ก็เปลี่ยนท่าให้พี่ตูนอยู่ในท่าคลานสอดควยเข้าหีพี่ตูน.ตอนกระแทกพี่​ ช.ก็เอานิ้วสอดเข้ารูตูดพี่ตูนไปด้วยและได้ยินพี่​ ช.ถามพี่ตูนว่า.รูนี้โดนน้องมันเอามาแล้วใช่ไหม.. (ซึ่งพี่​ ช.มองไปเห็น​ เควายที่วางอยู่หัวเตียง​ ซึ่งผมใช้ไปเมื่อตอนบ่ายๆทีผมกับพี่ตูนมาถึงโรงแรมเบิกรูตูดพี่ตูนไปรอบหนึ่งละ)​
พี่ตูนก็ตอบไปว่า..จ๊ะ..
พี่​ ช.​ : งั้นวันนี้พี่ขอด้วยนะ.. แต่ตอนนี้ขอเย็ดหีก่อนคิดถึงเหลือเกิน
พี่ตูน​ : จ๊ะ.. ยอมหมดแล้ว.. เสียวอะ
ตอนนี้ผมก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมดเหมือนกัน.ผมทนไม่ไหวเปิดประตูออกไปตอนนี้สภาพพี่ตูนโดนเย็ดท่าหมาหน้าฟุบไปที่หมอน.พอพี่​ ช.เห็นผมทำท่าตกใจนิดหนึ่งแต่กระแทกหีพี่ตูนต่อ.ผมก็ทำท่าบอกพี่​ ช.ว่าอย่าเสียงดังและผมก็ค่อยๆสอดตัวเองเอาไปใต้ตัวพี่ตูนดูดนมพี่ตูนมือบี้บีมหัวนมเต้านม.พี่ตูนดึงตัวมามองผมและบอกว่า..
พี่ตูน​ : นายทำอะไรอะ.. (เเต่พูดไปครางไปเพราะหีโดนพี่​ ช.กระแทกอยู่)
ผม​ : ผมเห็นแล้วเสียวทนไม่ได้.. ผมขอนะที่รัก.. เรามาช่วยกันนะ(อาจจะด้วยฤทธิ์​แอลกอฮอร์และความเงี่ยนพี่ตูนไม่ได้ว่าอะไรอีกได้แต่ครางตามแรงกระแทกควย)​
     พูดเสดผมจูบปากพี่ตูน.. เราแลกลิ้นกันนานมากจนพี่ตูนบอกว่า​ พี่หายใจไม่ทัน​ เพราะหีก็โดนพี่​ ช.กระแทกไม่หยุด.และผมก็นอนให่พี่ตูนดูดควยให้ต่อมือก็บีบนมสองเต้าไปด้วย.แล้วพี่​ ช.ก็ดึงควยออกให้ผมได้บรรเลงหีพี่ตูน.ผมไม่รอช้าพี่ตูนอยู่ในท่าคลานอยู่ผมสอดตัวเองนอนหงายอยู่ด้านล่างพี่ตูน.จับควยจ่อหีพี่ตูนและพีตูนก็กดสะโพกตัวเองลงมานอนทับตัวผมและผมก็กระแทกขึ้นไปมือรั้งก้นพี่ตูนไว้พี่ตูนร้องแบบไม่ต้องเก็บเสียงละหน้าฟุบลงที่ไหล่ผมนมถูกับอกผมตามแรงที่ผมกระแทก.. ผมกระแทกจนพี่ตูนบอกว่าพอก่อนพี่เสดแล้ว.ผมก็หยุดพี่ตูนก็ซบอกผมหายใจหอบหีต๊อตควยผมแรงมาก.. พี่​ ช.ไปหยิบ​ เควาย​ มาและบอกว่าคราวนี้ขอผัวคนนี้บ้างละนะและเอาเควายทาไปที่รู้ตูดพี่ตูนและควยตัวเองและค่อยๆกดควยเข้าไปในรู้ตูดพี่ตูนซึ่งรูหียังมีควยผมคาอยู่จนพี่ตูนร้องขึ้นมาว่า.. แน่นจัง.. และก้มลงมาจุบปากผม.. และพี่​ ช.ก็ค่อยๆกระแทกรูตูดพี่ตูนช้าๆหีพี่ตูนก็ต๊อดรัดควยผมตามแรงที่พี่​ ช.ชักควยเข้าออกในรูตูดพี่ตูนมันยิ่งทำให้ผมสียวควยมาก.จนผมจะทนไม่ไหวละเลยบอกพีู่ตูนว่า.. พี่ผมใกล้จะเสดละขอเสดในปากนะที่รัก.พี่ตูนไม่ตอบได้ยินแต่เสียงครางแต่พยักหน้าแทน.. ผมเลยถอดควยออกจากรูหีพี่ตูนเลื่อนตัวขึ้นไปนั่งชักควยใส่ปากพี่ตูนที่อ้าปากและแลบลิ้นเลียหัวควยผมอยู่​ ส่วนพี่​ ช.ก็จับสะโพกพี่ตูนกระแทกควยเข้ารูตูดพี่ตูนแบบไม่ยั้งเลย.มือทั้งขยำก้นตีแก้มก้นพี่ตูนไปด้วย.จนผมทนไม่ไหวอีกต่อไปละจับควยยัดเข้าไปในปากพี่ตูนและปล่อยน้ำเข้าปากและพี่ตูนก็ดูดกินแบบไม่ไห้หกออกมาเลยสักนิดเดียวและผมปล่อยให้พี่ตูนดูดควยผมสักพักและขับพี่ตูนเงยหน้าขึ้นมาดูดปากแล้วบอกพี่​ ช.ว่าพี่ต่อได้เลยนะคับ.. ผมขอเป็นคนดูนะพี่..
      ผมก็ไปนั่งที่โซฟาแบบร่างกายเปลื่อยเปล่าแบบนั้นละคับ.. สิ่งที่เห็นอยู่ตรงหน้าคือ​ พี่​ ช.ให้พี่ตูนนอนราบไปกับเตียงในท่านอนคว่ำแต่ควยพี่​ ช.ยังคาอยู่ในรูตูดพี่ตูนอยู่และซอยกระแทกต่อไปแต่คราวนี้พี่เขานอนทับไปบนตัวพี่ตูนเลยมือสองข้างสอดไปบีบนมทั้งสองข้างของพี่ตูน.. และพี่ตูนหันหน้ามาแลกลิ้นกันกับพี่​ ช.อย่างดูดดื่มสลับกับเสียงครางของพี่ตูนเวลาที่พี่​ ช.กระแทกควยเข้าไปใสรูตูด​ พี่ช.เย็ดท่านี่สักพักถอดควยออกและจับพี่ตูนนอนหงายและก้มลงไปเลียหีพี่ตูนอีกรอบ.. ได้ยินเสียงพี่ตูนผงกหัวขึ้นมาดูและจับหัว​พี่​ ช.กดให้เลียหีตัวเองพร้อมกับร้องครางบอกพี่​ ช.ว่า​ เมียเสียวผัวจ๋า​ เสียวหีเหลือเกิน​ ดูดเเรงๆเลยผัวขา.แล้วพี่ตูนก็เกร็งและกระตุ๊กห่ยใจหอบ(น่าจะเสดคาปากพี่​ ช.)​แล้วพี่​ ช.ก็หยุดเลียจับควยที่ยังแข็งอยู่สอดเข้าหีพี่ตูนและแช่ไว้ก้มลงไปจูบปากแลกลิ้นกัน.ช่วงล่างก็ค่อยขยับและเร่งความเร็วขึ้น​ ได้ยินแต่เสียงครางของพี่ตูนและเสียงหีกระทบควย​ นมของพี่ตูนกระเพื่อมตามแรงกระแทกควยของพี่​ ช.เลย.ผมเห็นแบบนั้นมันทำให้ควยผมแข็งขึ้นอีก(ขนาดวันนี้เสียน้ำให้กับพี่ตูนไป3น้ำแล้วนะ).. พี่​ ช.กนะแทกควยไปสลับกับจับบีบนมพี่ตูนไปด้วยนานเกือบ​ 5​ นาที​ สำหรับท่านี้.. พี่​ ช.บอกพี่ตูนว่า.. ผัวไม่ไหวแล้วเมียจ๋าแตกในนะ.. โดยที่ไม่รอคำตอบพี่​ ช.กระแทกควยเข้าออกแบบยาวๆอีก​ 3​ ครั้งก็ดันควยเข้าไปให้ลึกที่สุดและฉีดน้ำเข้าไปในหีพี่ตูนและก็เห็นพี่ตูนเกร็งกระตุกอีกรอบคงจะเสดตามำี่​ ช.ไปเหมือนกันและพี่​ ช.ก็้มตัวทับร่างพี่ตํนจูบกันสักพักและภอดควยออกน้ำไหลออกมาเยอะมาก.ซึ่งตอนนั้นผมชักควยตัวเองชมหนังสดไปด้วยมันเสียวใล้จะเสดอีกรอบแล้วผมเลยขึ้นไปที่เตียงจับควยสอดใส่หีพี่ตูนที่นอนอ้าขาอยู่ผมกระแทกแบบสุดๆไป​ 5-6​ ทีผมก็บอกพี่ตูนว่า.. ขอผัวคนนี้เสดในหีเมียอีกน้ำนะ.. และผมก็แตกในหีพี่ตูนไปอีก.และผมก็ถอดควยออกนอนข้าๆพี่ตูน(คนละข้างกับ​ พี่​ ช.
พี่ตูน​ : เล่นเอาหมดแรงเลยนะนี่ ทั้งสองคนเลย.. นัดกันจะเย็ดตูนแบบนี้รึเปล่าเนี๊ย
ผม​ : เปล่านะพี่.. ก็ผมเห็นพี่สองคนเย็ดกันแล้วผมทนไม่ไหว..
พี่​ ช.​: แล้วตูนชอบไหม.
พี่ตูน​ : เสียวมากอะ.. นี่ตูนเสดไม่รู้กี่รอบเลยอะ.. ตอนแรกพยายามจะนับแต่หลังๆนับไม่ไหวอะ
   แล้วคืนนั้นผมเย็ดพี่ตูนได้อีกรอบหนึ่ง.. เย็ดจนเจ็บควยเลยอพักปล่อยให้พี่ตูน​ กับ​ พี่​ ช.จัดกันต่อที่พี่​ ช.จัดไปเดี่ยวๆ​ น้ำแตกไปอีก3รอบจนพี่ตูนบอกพอก่อนไม่ไหวแล้วหีบวมหมดแล้วตินนี้.. สรุปครั้งนั้นก่อนที่จะพักกัน.ผมเสดไป​ 5​ น้ำส่วนพี่​ ช.ก็​ 5​ น้ำเหมือนกัน​ส่วนพี่ตูนไม่ต้องพูดถึง​ หีบวมจริงๆ​และเราก็นอนพักกันตื่นกันมาเกือบเที่ยง.ผมตื่นก่อนคนอื่นเลยไปอาบน้ำจะแต่งตัวเพราะจะเช็คเอ้ากันตอนเที่ยง.คงเพราะเสียงอาบน้ำของผมเลยทำให้พี่สองคนตื่นไปด้วย.ผมมอฃจากในห้องน้ำออกมาเห็นพี่ตูนลุกขึ้นเอาผ้าเช็ดตัวมานั่งและไปนั่งรวบผมที่โต๊ะเครื่องแป้ง.พี่​ ช.ก็ลุกตามไปที่โต๊ะเครื่องแป้งแต่ไม่นุ่งอะไรเลย​ ควยแข็งโด่ยืนอยู่ตรงหน้าพี่ตูนพอดีเลย.พี่ตูนเลยเอามือตีก้นพี่​ ช.
พี่ตูน​ : อะไรนี่.. น่าเกลียด.. ยังจะแข็งได้อีกเหรอ
พี่​ ช.​ : ก็ตูนละทำให้มันแข็งอะ.. ทำให้มันลงหน่อยสิ
พี่ตูน​ : ตาบ้า..
    พอพูดจบพี่ตูนก็เอามือไปจับควยพี่​ ช.รูดขึ้นลงและแลบลิ้นเลียที่หัวบานๆนั้นและอมดูดเข้าปากไปทั้งหัวบานๆนั้นพร้อมกับมือชักควยไปด้วยสลับกับจูบและเลียตามลำควยพี่​ ช.จับลำควย​ พี่​ ช.ชันตั้งขึ้นดันไปแนบหน้าท้องพี่​ ช.เลียไข่และดูดอมไข่พี่​ ช.จนพี่​ ช.บอกว่า.. ดูดเก่งมากกว่าเดิมเยอะเลยนะ.. แสดงว่าดูดควยบ่อยแน่เลย.. ไม่ตูนไม่ตอบอะไรเพราะปากยังอมควยพี่​ ช.อยู่แต่เอามือตีไปที่ก้นพี่​ ช.ครั้งหนึ่ง.. ผมก็มองดูจากในห้อง้ำเปิดน้ำฝักบัวทิ้งไว้.. พี่ตูนดูดควยพี่​ ช.อยู่พักใหญ่ๆเลยละ.จนพี่​ ช.บอกว่าจะแตกละ.แล้วพี่​ ช.ก็แตกในปากพี่ตูนโดยพี่ตูนดูดกินน้ำควยจนหมด.แล้วพี่ตูนก็พูดว่า.. หมดฤทธิ์​แล้วนะโดยรีดพิษไปแล้ว..
     แล้วทุกคนหลังจากอาบน้ำแต่งตัวกันเสด.. ก็เช็คเอ้าและแยกย้ายกัน.. ผมกับพี่ตูนก็เตรียมตัวกลับ​ กทม.ผมเป็นคนขับรถ.

ppherbalife

สบายหีเลยแบบนี้ หลายน้ำเลย  แต่โดนขนาดนี้ไม่บวมก้อแปลกแหละ

pankea

สุดยอดเลยครับสวิง(รุมเย็ด)แบบกึ่งๆตั้งใจนี่เป็นอะไรที่เสียวและได้อารมณ์มากๆ ตูนคงจะติดใจการเย็ดแบบนี้แล้วแน่นอนเพียงแต่คราวต่อไปจะมีคนมาเพิ่มด้วยหรือไม่ยังสงสัยนะ ปล.อยากให้แฟนตูนเปิดใจแล้วมาร่วมด้วยจัง

9toulek

มีพี่สาวแฟนดีๆแบบนี้ จะไม่ปล่อยให้หลุดมือเลยครับ เก็บไว้กินนานๆ

swss2511

p_hart

::Glad:: พี่ตูนแสนสวยเจอสวิงกับสองหนุ่ม เสร็จเสียวแบบไม่ต้องนับแล้ว

devilzoa

แบบนี้สงสัยจะต้องมีรอบสองตามมาในอีกไม่นาน

Nikubou

สถิติในตอนนี้คือ
พี่ตูน นับไม่ถ้วน
พี่ ช. 6
ไรท์ 5
ส่วนผม 1
เป็นสถิติที่ไม่เลวเลยจริงๆ

26916