ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] SEX o Sureba Erai you na Kyuujitsu เทพบุตรดุ้นเดียวจอด (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2020, 09:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo

อื้อหือออ อิโตะซัง
ผมถึงกับต้องย้อนกลับอ่านตอนที่1ใหม่ เพราะนึกเนื้อเรื่องไม่ออก หมู่บ้านนี้อยูไหนเนี่ย จะย้ายสำมะโนครัวไปอย่างไว
งานแปลงวดนี้ยาวจริงๆ เห็นแล้วเหนื่อยแทนคนแปล
-------
โธ่เอ๊ยยยย มึงทิ้งเพื่อนร่วมชั้นได้ไงเนี่ย รอลุ้นอิโตะจังตอนต่อๆไปจะเขียนออกมาเมื่อไหร่ก็ไม่รู้
ถ้าหน้าท้ายๆ พระเอกมันวิ่งกลับไปหาอิโตะ (แทนที่จะเป็นเมียมัน) ตอนต่อไปมันคงจะยั่วน้ำลายคนอ่านมาก

timshel

ชอบพระเอกนะ หน้าตายดี น่าอิจฉามาก ผู้หญิง ชอบอิโตะครับ

jakrid123

มีหรอหญิงซิงหมู่บ้านนี้ ระวังจะติดใจหีซิง ฮ่าๆ

kirakun

ผมชอบพระเอกหน้านิ่งใสๆแผนร้าย
ได้เป็นคู่แข่งกับพ่อมันแน่ๆ

สงสัยหมู่บ้านคงมีปัญหาขาดแคล้นประชากรชาย​ หรือคนในหมู่บ้านมีน้อยเลยคิดมีประเพณีแบบนี้

ต่อไปพระเอกคงได้ฟันเพื่อนร่วมห้องและก็เด็กน้อยโลลิแน่​ และพระเอกไปแย่งหญิงพ่อ

ผิดหวังจังพระเอกไม่ได้เพือนร่วมชั้นกับโลลิ​ ถึงว่าทำไมพระเอกโกรธน่าสงสาร

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2020, 06:57:38 ก่อนเที่ยง
มีหรอหญิงซิงหมู่บ้านนี้ ระวังจะติดใจหีซิง ฮ่าๆ
ขัดใจสุดๆ แมร่งไม่จัดสาวซิง น้องสาวโลลิก็ไม่จัด ผิดคาดเลยแหะ แต่เพื่อนสาวข้างบ้านนมใหญ่ หุ่นดี สมเป็นนางเอก

Aoshisun

มันยังไงนะหมู่บ้านนี้ แล้วผู้ชายมีแค่มันสองพ่อลูกอะนะ จะน่าอิจฉาไปแล้ว ตัวพ่อก็หน้านิ่ง ตัวลูกก็หน้านิ่ง แต่มีหยอดด้วยร้ายไปอีก มีคุณป้าที่พระเอกถามทาง แต่คุณป้าโดนส่งไปสวรรค์ด้วย หึหึ

Edited
พระเอกนี่มันโหดจริงๆ น่าจะกลับไปเก็บสาวซิงจริงๆแหละครับ แฉะขนาดนั้นน่าสงสาร แต่คนน้องก็เด็กไปนะผมว่า
รอตอนต่อครับ ออ ผมชอบศรีภรรยานั่นแหละครับกลับมาบีบตูดซะเลย อิอิ

yopern

น่าจะเป็นกรรมพันธุ์มั้ง มีทั้งความอึด แข็งแรง เอาได้ทั้งวัน กำลังจะกลายเป็นเจ้าฮาเลมคนใหม่แน่

edit หัวหน้าแก็งค์โดนเข้าไปติดใจเลย แต่ตอนสาวซิงกลับมองข้ามไปซะงั้น น่าจะเก็บใว้ท้ายๆมั้ง

lnwno00

หมู่บ้านนี้น่าอยู่ดีนะเนี่ย

เหมือนกันจริงๆพ่อลูกคู่นี้

jokerleaf

::Ahh:: มีหมู่บ้านแบบนี้ที่ไหนบ้าง โอ้ยอิจฉามาก ถ้าได้ไปอยู่คงละทางโลกไปเลย  ::Shy::

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ อิโตะ สุดจริงๆ เอาตรงๆ เรื่องก่อนหน้านี้ ที่แอบในตู้ก็ปวดใจดี

เเต่พอเปลี่ยนเเนวมาฮาเร็มก็ฮิลลิ่งตับเเบบสุดๆอีก เอาจริงๆ คงจบฮาเร็มเเหละ เพราะ สาวๆเยอะ

เเต่ผู้ชายน้อย  เป็นผม ถ้าได้อยู่ที่นี่ โครต สวรรค์เลย 555+ เอาทุกทั้ง ทั้งวัน ว่าเเต่จบเเค่นี้หรอ

สาวผมทองจะรอดไปเเบบนี้ไม่ได้นะ T^T

-------------------------------------------------------------------------

เรื่องก่อนหน้าก็ปวดตับใช้ได้ เรื่องนี้ก็ สนุกเพลินสุดๆ เปลี่ยนอารมเเนวเรื่องไม่ทันเลย 555+

เเต่ชอบเรื่องนี้มากกว่า คือพระเอกไม่ได้โง่เเบบเรื่องก่อน สาวๆใครมา เบ่งใส่โดนจัดหมด

เเต่ดูเเล้วต้องมีตอนที่3เเหละ ไม่งั้น คนอ่านขัดใจกับสาวซิงเเน่ๆ ยังไงก็ขอให้มีเถอะ ^^

birdkung

ถ้าอ่านถึงก่อนซ่อน ผมชอบอิโตะมากกว่าฟุมินะ ดูเหมือนพระเอกจะพูดว่าฟุมิมีความสำคัญกับตัวเองก็จริง แต่การกระทำมันเหมือนพูดไปงั้นๆ

่ส่วนอิโตะนั้น ยังดูเหมือนว่ากล้าๆกลัวๆ กลัวพระเอกจะปฏิเสธไรงี้ ผมคงชอบผู้หญิงแนวอิโตะละมั้ง เลยชอบแบบนี้  ::Glad::

EDIT 1 : ขอย้อนกลับไปอ่านตอนที่ 1 ก่อน แล้วจะมาบอกความรู้สึกใหม่นะครับ

EDIT 2 : เสียดายอิโตะ ที่ไม่กลับมาเก็บ (งั้นผมขอละกัน) ฟูมิ ดันเป็นนางเอกจริงๆเสียด้วย แต่หน้าพระเอกมันนิ่งเกินไป นิ่งซะจนคิดว่าไม่มีความรู้สึกอะไรเลย
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

cking

เห็นหน้านิ่งๆ แบบนี้ร้ายมากมายนะพระเอก น่าจะไม่น้อยหน้ทพ่อ

ถ้าให้เลือก คง สาวซิง แต่เหมาไแ้ก็ดี ::DookDig::

CoolNook Thangsakul

ชอบตรงที่ความชิลๆ กับความเฉยชาของคนในหมู่บ้านเนี้ยแหละ

keatmano

เป็นหมู่บ้านที่แปลกจริงๆ การมีเซ็กส์เหมือนเป็นเรื่องธรรมดาที่จะที่ไหนกับใครก็ได้ ขอให้พอใจทั้งสองฝ่าย เหมือนกับการจับคู่เล่นกีฬากัน

ชอบที่สุดก็ฟูมิ รูปร่างดี น่ารัก
โลลิ เด็กเกินไป
หัวหน้า รูปร่างใหญ่เกินไป
ลูกน้อง ดูไม่ได้เต็มใจเท่าไหร่

kenata

จะว่า ไปหมู่บ้านนี้ ก็ไม่ได้ขาดแคลนหนุ่มๆ นี่นา ตอนก่อนจำได้ว่า เห็นอยู่เหมือนกันน้า
คุณพ่อ มีคนนอนเป็นเพื่อนแล้ว คุณลูกล่ะ ไม่หาคนมานอนเป็นเพื่อน เพิ่มอีกหน่อย ล่ะ

edit1 : ตอนแรก เชียร์ เพื่อนสาวข้างบ้าน คับ / ตอนหลัง เชียร์ สาวร้านขายขนม เพิ่มอีกคน
edit2 : ว่าแต่ พ่อลูก คงไม่มีสลับคู่กันหรอกนะ