ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] My Girlfriend Loves to Spoil Me คนขี้อ้อน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 24, 2020, 06:25:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

เก็บกดมานานละสิ อ้อนกันซะขนาดนั้น 555 ::Waiting::

::KO::อ้อนไปอ้อนมาขอแต่งงานซะงั้น  ::Thankyou::

kazu36

เดาก่อนว่า ต้องสปอย์ต่อเนื่อง ขอดูดขอดมของจริง
อ้อนกันขนาดนี้ ต้องจัดอย่าให้เสียใจ

พ่องง

เจอหอยสดๆแบบนี้ไม่รอดหรอกครับบ

อ้อนกันแบบนี้ไม่จบที่น้ำเดียวหรอกครับบ

mspeed

อาจจะรีบชักว่าวให้ไว
แบบแอบจิตนิดๆเป็นไง
จัดหนักเลย นึกว่าจะชักเป็นอย่างเดียวเสียอีก

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

Kit.m555

เป็นแฟนกว่าจะได้กันนี้นานจัง
ถ่ายคลิปกันเหนียวไว้สะด้วย
เดาตอนจบ : หลังสอบเสร็จต้องจัดเต็มแล้ว
EDIT : ที่เอามือปิดหน้าเพราะสีหน้าอารมณ์นี้เอง
มีลูกด้วยกันไปเลยตอนนี้  ::HoHo::

jarabaman

นี่มันโรงเรียนนะเหวยยยย ไอ้หนุ่ม ใจเย็นก่อน

ตอนจบนางเอกน่ารักมากๆเลยครับ

polka2012

มาแนวชอบยั่วเปิดโชว์ของสงวนบ่อยๆไม่น่ารอดก่อนเข้ามหาลัยแน่ๆคู่นี้ สงสัยคงจบแบบเย่อกันฟินไปทั้งคู่เลย55555

นางเอกท่าทางรักรุ่นน้องคนนี้จริงจังมากๆวาดหวังไว้ถึงสร้างครอบครัวอยากมีลูกด้วยกันเลย สงสัยคงประทับใจคนนี้มากๆ ::WooWoo::

srzce

ไม่น่ารอดตั้งนานแล้วนะ ยอมขนาดนี้แล้ว

วางแผนอนาคตเรียบร้อยที่เหลือรอดูว่าจะมีลูกก่อนหรือหลัง

nekki

คือข้องใจว่าทำไมไม่ทำกันตั้งแต่ตอนแรก ปล่อยให้ว่าวใส่กางเกงในอยู่ได้

ดูแล้วอาจจะมีลูกกันก่อนเข้ามหาลัยก็ได้นะคู่นี้

time288

ทนมาขนาดนี้ ต้องเสียบจนให้ร้องขอชีวิต 555

จะได้ติวจริงๆหนอเนี่ย 555

trirong2534

E4RTHEE

ตามใจทุกอย่างจริงๆนะ สุดท้ายก็ Yes แน่นอน

Edit สุดท้าย ก็เย็ดกันแล้วหลอ โห้ เซ็งเลย

bunhelupu

ยอมขนาดนี้สบายเลย

จบได้สวยงามอบอุ่น

siwapol55

เปิดเรื่องมาแบบใสๆ แบบนี้ คิดว่าอาจจบแบบหักมุม แบบหลอกเป็นแฟนแน่
ขอบคุณมากครับ
คิดมากไป สุดท้ายก็จบตามแบบใสๆตามการเปิดเรื่องเลย