ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของนายตั้ม ตอนที่ 3

เริ่มโดย devilzoa, เมษายน 09, 2015, 10:17:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

.ขอบคุนสำหรับคำติชมทั้งหลายนะครับ พอดีพึ่งเขียนเรื่องแรกอาจจะยังบรรยายตอนเสียวๆไม่เก่งเท่ารัยเพราะไม่รู้จะบรรยายยังงัยแล้วก็นี่เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงจากชีวิตของผมเอามาแต่งนิดหน่อยเพื่อเพิ่มความสนุก ช่วงชีวิตมหาลัยนี่เป็นอะไรที่สุดๆเลยสำหรับผมมีทั้งสุข เศร้า อาจจะพูดได้ว่าเป็นช่วงแห่งการใช้ชีวิตที่คุ้มก็ว่าได้ มาเข้าเรื่องกันต่อเลยดีกว่า

หลังจากวันที่ไปซั่มกับผึ้งผมก็โทไปหาคนที่ชื่อวิวดูลองเชิงดูสักหน่อย

ผม-ฮัลโหลๆ นั่นใช่วิวรับสายหรือปล่าว-
วิว-ใช่ค่ะ นั่นใครพูดค่ะ-
ผม-เราตั้มนะ-
วิว-ตั้มไหนหว่า-
ผม-พอดีเราขอเบอร์วิวมาจากเพื่อนเราอะแต่มันบอกว่าไม่อยากให้เราบอกชื่อ-
วิว-อ่าาาาาา เพื่อนอยู่แถวไหนหรอ-
ผม-แถวๆจรัน30อ่ะ-ผึ้งมันบอกมาว่าวิวอยู่แถวจรัน28
วิว-หรอๆ-
ผม-อือ แล้วช่วงนี้วิวว่างไหนอะ พอดีอยากชวนไปดูหนัง-
วิว-ก็ว่างนะ ถ้าวันเสาร์ อาทิตย์อะนะ-
ผม-เอางี้ไหม งั้นเดี๋ยววันเสาร์ไปดูหนังกัน-
วิว-เดี๋ยวเค้าถามพ่อก่อนละกัน ไม่รู้ว่าจะได้ป่าวนะ ยังงัยเดี๋ยวโทรไปบอก-
ผม-ได้ๆ อย่าลืมโทมาบอกละกัน-
จากนั้นก็ชวนคุยเรื่อยเปื่อย แล้วก็ไปตีดอทกับเพื่อนตามปกติแล้วแป้งก็โทรมา
ผม-ว่าไงจ๊ะ-
แป้ง-ไม่ว่ายังไงหรอกอยากโทรมา 555-
ผม-หรอ555กำลังตีดอทอยู่อะเดี๋ยวจบเกมละโทรกลับได้ไหม-
แป้ง-ได้ๆ-
ผม-จ้า ขอบคุนนะ ที่ไม่ว่าเค้าอะ-
พอจบเกมก็โทรกลับไปหา
ผม-ขอบคุนนะแป้ง ที่ไม่ว่าเค้าที่เล่นเกมอยู่ละไม่คุยด้วย-
แป้ง-เห้ยจะไปว่าทำไม ก็บอกเองนี่ว่าจะโทรกลับมาอะ-
ผม-อือ-ผมเคยเห็นเพื่อนแม่งทะเลาะกับแฟนมันเพราะเรื่องเล่นเกมนี่ละ
แป้ง-เออ พรุ่งนี้ว่างไหม-
ผม-ว่างนะ แต่หลังเที่ยงอะ-
แป้ง-งั้นไม่เกินบ่ายโมงเจอกันที่...(ห้างใกล้ม.ผมที่เคยนัดกัน)
ผม-ได้ๆ พรุ่งนี้เจอกัน-
แป้ง-งั้นแค่นี้นะ กลับถึงบ้านทำไรเส็ดโทรมาหาด้วยละ-
ผม-จ้าๆ บาย-

วันรุ่งขึ้นตอนบ่าย ผมก็กำลังเดินเล่นอยู่กับแป้งก็มีนโทรมาหาแป้ง คุยไปได้ไม่นานก็วางสายไป

แป้ง-ตั้มพอดี พี่สาวแป้งเค้ามาจากออสเตรเรียอะ เค้าอยากเจอแป้งตอนนี้เพราะว่าซื้อของมาฝากแล้วมีธุระจะคุยด้วยอะ ตั้มจะว่ายังไง-
ผม-แป้งก็ไปหาพี่แป้งสิ ไม่เป็นไรหรอกไว้ค่อยมาเจอกันวันหลังก็ได้-
แป้ง-ตั้มไปด้วยกันไหมอะจะได้อยู่ด้วยกันอะ คิดถึง-
ผม-แหมก็เจอกันทุกอาทิตย์อยู่แล้วนี่นา แต่....ไปด้วยก็ได้-
แป้ง-เย้ ดีจังเลย-

แล้วหันมากอดผใและก็หอมแก้ม ผมนี่ อายหน้าแดงเลยครับถึงขั้นทำไรไม่ถูกเลย แล้วก็พากันไปหาพี่สาวแป้งแถวๆสาทร เพราะพี่สาวแป้งเค้ามาพักที่โรงแรม ไปถึงโรงแรมมีเด็กรับรถด้วยเพราะวันนี้แป้งขับมาสด้า3มาหาผม ดูจากที่มีเด็กมารับรถผมเลยคิดว่าโรงแรมนี่สงสัยค่าพักคงแพงน่าดู ไม่พอครับขึ้นลิฟไปยังมีพนักงานคอยบริการในลิฟอีก โอ้โห เกิดมาเพิ่งเคยเห็น พี่สาวแป้งพักชั้น29ครับ พอเข้าไปในห้องพี่สาวแป้งก็โผเข้ากอดน้องสาวด้วยคงามดีใจมั้งนะ แล้วเราก็เข้ามานั่งคุยกันในห้องครับ

ผม-เอ่อพี่เปิ้ลครับ ค่าห้องนี่เท่าไรครับ-ถามไปด้วยความอยากรู้
พี่เปิ้ล-ไม่แพงหรอกคืนละ6000เอง-
ผมคิดในใจ นี่คืนละ6000แม่งบอกไม่แพง
ผม-แล้วของในตู้เย็นนี่กินได้ไหมครับ-
พี่เปิ้ล-กินได้ๆ-
ผม-ราคาเท่าไรครับ-
พี่เปิ้ล-ก็ราคาปกติ+สัก50%มั้งไม่รู้ดิช่างมันเหอะพี่ไม่ได้จ่าย บริษัทจ่าย-

คือพี่เปิ้ลเนี่ยเค้ามาหาซื้อพวกเพรช พลอย จากประเทศไทยกลับไปที่ออสเตรเรีย แล้วค่าใช้จ่ายทั้งหมดในขณะที่อยู่ที่ไทยบริษัทออกให้หมด คุยกันไปไม่นานพี่เปิ้ลก็ขอตัวไปรับโทรศัพท์ แป้งบอกสงสัยแฟนโทรมา ส่วนตัวผมก็นอนบนโซฟาตัวยาวหัวหนุนตักแป้ง ไปๆมาๆชักเริ่มง่วงครับตาจะปิด ได้ยินเหมือนพี่เปิ้ลแกจะออกไปข้างนอกไปช็อปปิ้ง อะไรประมานนั้น พอแกปิดประตูออกไปแป้งก็ก้มลงมาหอมแก้มผม ผมก็เลยไม่นอนละ จากนั้นก็แหย่ๆกัน ผมก็กอดมั่ง หอมแก้มมั่ง

ไปๆมาๆกลายเป็นว่าเราสองคนกำลังจูบกันแล้ว มือผมตอนนี้ก็ป่ายไปทั่ว ผมเอามือเลื่อนลงมาที่นมแป้งจากนอกเสื้อ ผมจับนมแป้งแล้วรู้สกวานมแป้งแน่นและแข็งมาก  ตอนนี้ความหื่นมาเต็มพิกัดเพราะตัวแป้งนั้นขาวและที่เคยบอกไว้หุ่นน่าเย็ดมากๆ ผมเริ่มระดมจูบไปทั่ว แล้วเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อเพื่อจะปลดเสื้อชั้นในออกแต่เหมือนแป้งจะไม่ยอมเอามือมาจับแขนผมไว้แต่ไม่เป็นผลเพราะผมปลดตะขอได้แล้ว และจัดการล้วงนมของแป้งทันที แป้งเอามือมาจับหน้าผมออก ให้ผมคลายจูบ ผมยอมเอาหน้าออกแต่โดยดี แป้งเอามือมาปิดนมไว้แต่มือผมอะกำลังบีบ นวดนมเธออยู่แล้ว จากนั้นผมยกแขนขึ้นเพื่อให้มือแป้งที่ปิดนมอยู่ปล่อยนม และเสื้อพร้อมเสื้อในก็จะเลิกขึ้นด้วย ผมจึงจัดการกินนมแป้งอย่างเอร็ดอร่อยและเมามัน

หัวนมแป้งไม่ใหญ่ประมานปลายก้อยเห็นจะได้สีน้ำตาลอ่อนๆ หลังจากที่มือแป้งหลุดจากนมแป้งพยายามเอามือมาดึงหน้าผมขึ้นจากนมแต่ไม่ได้ผลเพราะถ้าเธอดึงหัวผมขึ้นผมก็ดูดนมเธอแรงขึ้นกลายเป็นว่าตอนนี้เธอมากอดผมแทน เมื่อเห็นว่าแป้งไม่ขัดขืนผมจึงลดมือลงไปปลดตะขอและรูดซิปกางเกงยีนขาสั้นพร้อมเตรียมจะดึงออกแต่แป้งเอามือมาจับไว้ผมจึงตวัดลิ้นเลียหัวนมอย่างรวดเร็วเพื่อป้อนความเสียวให้เธอ จากนั้นเอามือจับขาสองข้างของแป้งขึ้นพาดบ่าเพื่อให้ก้นแป้งลอยและจักการดึงกางเกงพร้อมกางเกงในออกแป้งรีบเอามือมาปิดหีของเธอไว้ผมไม่สนใจจัดการเอากางเกงออกไปก่อนและไล่ลิ้นลงไปเรื่อยๆยังข้างขา ซอกขาแล้วกลับมาที่นมวนไปวนมาจนเธอเผลอเอามือออกจากหี

ผมจึงมุ่งหน้าลงไปอย่างรวดเร็วจรดลิ้นลงบนเนินหีและรัวลิ้นไปที่แตด มือสองข้างไม่ปลอ่ยให้ว่างเอาขึ้นไปบีบพร้อมเขี่ยหัวนมไม่นานนักตัวแป้งก็กระตุกเธอเส็ดเรียบร้อยแล้วผมปล่อยให้เธอนอนหอบหายใจและลุกขึ้นมาถอดเสื้อผ้าตัวเองอย่างไวและลงไปนอนข้างแป้งพร้อมกับเล่นนมและแยงหีเธอ พอสอดนิ้วเข้าไปในรูหีของเธอ รูหีเธอยังฟิตและตอดนิ้วเป็นอย่างมากผมจึงคิดว่าเธอคงซิงหรือไม่ก็ยังผ่านมาไม่มากนักแต่ก็ไม่เกี่ยวเพราะผมไม่ได้แคร์ว่าเธอจะซิงหรือปล่าว ซักพักแป้งเอามือเธอมาจับมือผมเหมือนว่าจะให้หยุดมองหน้าผมและพูดกับผมว่า

แป้ง-ตั้ม พอแค่นี้เหอะนะเค้ายังไม่เคยอะ-
ผม-.....-และมองหน้าเธอ

มาถึงขั้นนี้แล้วใครจะหยุดวะ ผมจึงลงลิ้นเธออีกครั้งแล้วเธอก็จับหัวผมดึงขึ้นผมไม่ฝืนแล้วก้มลงไปจูบเธอต่อ ตอนนั้นผมแทรกตัวอยู่ตรงหว่างขาเธออยู่แล้วจึงเอามือจับควยเขี่ยไปที่หีของเธอ3-4ทีและกดควยใส่รูหีของเธอ เธอพยายามดิ้นเอามือมาดันตัวผมไว้ ผมเลยก้มลงมาดูดนมเธอไม่นานเธอก็ตัวอ่อน ผมกดควยสลับกับถอนออกมาอยู่ประมานสองนาทีควยผมก็เข้าไปมิดด้ามเธอเอามือมาบีบแขนผมอย่างแรงพร้อมกับน้ำตาค่อยๆไหลออกมาผมจึงก้มลงไปกระซิบบอกว่ารักเธอนะ ไม่เป็นไร เดี๋ยวก็ไม่เจ๊บแล้ว

แล้วแช่ควยทิ้งไว้อย่างนั้นหันไปเล่นนมเธอเพื่อให้ผ่อนคลายและเพื่อเพิ่มความเสียว พอได้ยินเสียงเธอครางออกมาผมก็เริ่มสาวควยเข้าออกช้าๆ และค่อยๆเร็วขึ้นจากนั้นได้ยินเพียงเสียงครวญครางของเธอ ผมเริ่มรู้สึกว่าหีเธอเริ่มตอดแล้วแสดงวาาเธอกำลังจะเส็ดจึงเร่งสาวคงยเข้าใส่

แป้ง-อ๊าๆๆๆๆๆๆ-

พับๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ผมกระแทกต่อไม่ยั้ง พับ ๆ ๆๆ ๆๆ ๆ และเส็ดตามเธอไป แล้วผมก็ล้มตัวลงนอนพร้อมกับพลิกเอาตัวเธอขึ้นมานอนบนตัวผมและกอดเธอไว้

ผม-ลุกขึ้นไปล้างตัวปะ-
แป้ง-เค้าลุกไม่ไหวอะ-

ผมจึงอุ้มแป้งเข้าไปในห้องน้ำ อาบน้ำล้างตัวให้เธอและตัวเองแล้วจัดการแต่งตัวจนเส็ดเรียบร้อยแล้วเราสองคนก็นอนกอดกันจนหลับไปในที่สุด ผมและแป้งรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาอีกทีก็ตอนที่พี่เปิ้ลเรียกนั่นแหละ

พี่เปิ้ล-เอ้าสองคนนี้นี่ มานอนกอดกันหลับอยู่ได้เห็นแล้วอิจฉานะ-
ผมได้แต่หัวเราะ แหะๆ และลุกขึ้นมา
ผม-งั้นผมขอตัวกลับก่อนนะครับพี่เปิ้ล นี่ก็ดึกแล้ว-
พี่เปิ้ล-แล้วนี่จะกลับยังงัย-
ผม-คงนั่งรถเมลล์กลับอะครับแล้วก็ต้องนั่งรถเมล์กลับไปที่ ม. ก่อนเพราะจอดมอไซด์ทิ้งไว้ถึงค่อยกลับบ้าน-
พี่เปิ้ล-มันดึกแล้วนอนที่นี่ก็ได้-
ผม-จะดีหรอครับ-
พีาเปิ้ล-ดึกแล้วออกไปจะมีรถกลับป่าวก็ไม่รู้ พรุ่งนี้เช้าค่อยกลับ แป้งเหมือนกันขับรถกลับตอนดึกอันตราย-

ผมกับแป้งจึงต้องนอนค้างกับพี่เปิ้ลเพราะแกไม่ให้กลับ เราสองคนนอนกอดกันและหลับไปจนถึงเช้า ผมกับแป้งจึงกลับออกจากโรงแรมโดยที่ผมเป็นคนขับรถให้แป้งนั่งหลับพักผ่อนไปจนถึงที่ ม. แล้วแป้งบอกว่าขับรถกลับไม่ไหวผมจึงให้แป้งไปนอนพักที่หอเพื่อนก่อนซึ่งผมก็อยู่ด้วย ตอนเย็นแป้งค่อยยังชั่วแล้วจึงขับรถกลับบ้านเองได้ แล้วผมก็บอกแป้งว่าถึงบ้านแล้วโทรมานะ และตัวผมเองก็กลับบ้านเช่นกัน

ปล.จบตอนที่3ครับ ยังไงก็ติชมได้นะครับพยายามบรรยายตอนเสียวๆให้แล้วนะ

suteeboonmark

อ่านแล้วืทำให้นึึถึงตังเองตอนเด็กเลย....หมายถึงความจนนะ...แต่ก็มีความสุขดีตามประสาเรา...จนไม่สำคัญ....รู้จักใช้ชีวิตเข้ากับคนในสังคมได้กุฏิ..ก็โอเคแล้ว...