ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[CEN-Gdrive] คัดหนังเด็ดจากเวป FC2มาให้ดูเล่นๆ [13เรื่อง]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2020, 12:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

บอกหลายรอบแล้ว  ::Elder:: FC2เป็นเวปอิสระที่สามารถโพสหนังขายได้ เลยเกิดหนังแบบถ่ายกันเองขึ้น
แล้วแต่ตกลงกันว่าเองกับนักแสดงว่าจะถ่ายแบบCENหรือUNCEN ถ้าไม่เซ็นก็จะขายได้ราคายอดซื้อเยอะ
ที่จริงก็มีนักแสดงAVมารับจ๊อบเยอะ เฉพาะที่ไม่ติดสัญญาน่ะนะ

หนังจากเวปFC2 ยังเหมือนเดิม ตาดีได้ตาร้ายเสีย เปิดปุ๊บลบปั๊บซะส่วนใหญ่
แต่ที่คัดมาคือแบบเก็บได้เลย ส่วนใหญ่อาจไม่มีเนื้อเรื่อง แต่ที่คัดมาให้ สวยกว่าAVซะอีก

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลด
ตอบมักง่ายอาจบินตามอารม จขกท.

FC2 PPV 909955 UNCEN ร้องน่ารัก ใส่ชุดปุ๊บโดนจัดหนักทันที

FC2 PPV 951568 น่ารักขี้เล่น จัดยันเย็นก็ไหว

FC2 PPV 967011 ขาวอวบใสๆ ยิ้มแย้มน่ารัก มีอารมร่วมตลอดงาน ชอบจริงๆสาวแบบนี้

FC2 PPV 1067801 รถไฟนรก จัดสดแตกใน

FC2 PPV 1273552 ซีรี่สต๊อกเกอร์ ตามถึงบ้าน วางยาลักหลับ

FC2 PPV 1285716 โดนอีกแล้ว แอบตามไปเย ไม่ต้องเปย์เทได้เลย

FC2 PPV 1302256 พลาดอีกคน โดนตามถึงบ้าน แทบคลานตอนตื่น

FC2 PPV 1289182 คนนี้ชอบมาก รูปร่างดี หน้าตาเหมือนเด็กมอต้นบ้านเรา ฟินมาก ที่จริงอายุ20

FC2 PPV 1391669 เรมุน่ารัก แอบรับงานนอก ปกติแสดงAV สงสัยไม่มีคิวแสดง

FC2 PPV 1394565 UNCEN น่ารักไซด์ไลน์ เรียกมาเย เปย์ทีเดียว

FC2 PPV 1395775  คอสเพลมันๆ ดันเป็นคู่ ไม่ต้องทำSSมาก ของดีดูรูปเดียวก็พอ

FC2 PPV 1414326 น้องเมดน่ารัก จัดในโรงแรมหรู

FC2 PPV-1411189 น่ารักเนียนนุ่ม หุ่นได้ใจ

---------------------------------------------------------------------------------------------

ถ้าจะให้พูดถึงสุดยอดของเวปFC2 มันมีเยอะแล้วแต่คนชอบอ่ะนะ ของแรห์ๆบางทีก็ไม่หลุดออกมา
หรือบางเรื่องช้างเผือกจริงๆก็ดันCENSOR ส่วนตัวผมก็อัพไปหลายเรื่องแล้วนะ
แต่ถ้าจะให้บอกเรื่องที่สุดยอดจริงๆสำหรับผม คงมีไม่ถึง10เรื่อง
แต่ไม่ได้อัพนะ เพราะจ่ายเงินซื้อมา หรือใครสนใจอยากให้อัพจริงๆ ร่วมโดเนทแล้วซิบมาขอได้

เช่นที่ชอบก็มีซีรี่เที่ยวญี่ปุ่นของพี่มืดคนนี้ สาวน่ารักแถมUNCEN (ไม่อัพให้นะ เพราะห้องนี้แทบไม่เคยมีคนโดเนท)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jum1991

listen2me

Ari MeeCee

goldhand

ค่ายนี้นางเอกน่ารัก หลายคนเลยครับ แต่ก็งงๆว่าถ้า มุมกล้องหน่อย ถ่าย ดีๆ เอวี จริงๆ ก็สู้ไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

theoatboy139

โอ้โหของดีมาแล้วววววว เก็บหมดครับบอกเลยยย สแกนผ่านๆตาละเด็ดๆทั้งนั้นน

pikachu

สงสาร สาวๆที่เล่นกับพี่มืดจริงๆ  เห็นเสียบไปที แต่ละดอกนี่  สะดุ้งทุกคนเลย

bigjod

ขอบคุณครับ คัดมาแต่ละนาง สวยๆ ทั้งนั้นเลย ชอบสุดตรงเจอของดำ สุดยอด

พวกนี้ไม่อ่านเลยจริงๆ

Bigmann

แนวๆ stalker นี่ ได้อารมณ์ที่ซ่อนอยู่ลึกๆ จริงๆ ครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

tr8698