ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

animaru17

แนวทางน่าสนใจแหะ ดีๆๆๆ เขียนต่อไปเรื่อยๆนะครับ

aeonly89

ไม่ได้เปิดซิงซะแล้ว. แต่ก็ได้หละหนา

boyza55

test1234

เพิ่งเคยอ่านเรื่องแนวนี้ครั้งแรก น่าติดตามดีครับ

iaaaa

เล่าได้ตรงจุดแล้วครับ ว่าคลิ๊กกันแค่เรื่องเซ็กส์ หรือผลประโยชน์ต่างตอบแทน ยังไงก็วินวินกันทั้งคู่ :)

Au Nanma

อธิบายได้ดีครับ
โลกของFWBมันก็เป็นเช่นนี้

ponggunyuki2527

Tjnet

blackjack

aod123

ถึงขั้นต้องไปดูว่า fwb คืออะไรครับ

teeoun2556

ยาวไปครับ ไม่ค่อยเจอแนวนี้ ติดตาม

zethkhun

ค่อยๆเดินเรื่องก็ดีนะครับ แต่ถ้าเดินเรื่อยๆ อาจทำให้เรื่องน่าเบื่อ ควรมีจุดพลิกหรือลุ้นท้ายตอน

Toych

ความสนุกกำลังจะเริ่ม นางคงได้สอนอะไรให้อีกเยอะ

theoat

ตรงไปตรงมาดีที่สุด แต้มบุญถึงก็ได้เอง

masterevans

คาดหวังให้ได้ใช้เวลาดีๆ มีประสบการณ์ดีๆร่วมกันสิ