ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rong

xxocco

oldmetbd

เนื้อเรื่องมีความต้องลุ้นดีนะครับ แต่เออ ซื้อของให้ไปก่อนแล้วไม่ผิดกฎหรออ

therasak

จะอ้อมค้อมอย่างไร ใจก็คิดจะเอาแก้วนั่นแหละ แต่เขียนได้น่าอ่านเพราะตอบตรงดีไม่มีฟอร์ม

amtorff73

อารมณ์แบบเหมือนแฟนแต่ไม่ใช่แฟน เป็นแบบคนรู้ใจมากกว่า ... แต่กลัวว่านาน ๆ ไปผมว่าทั้งเอกและแก้วต้องแหกกฎความสัมพันธ์แน่นอนครับ

sutee seechart

มาแบบเนิบๆ ไม่ผลีผลาม
ค่อยๆ ทำให้ผมรู้จักทั้งแก้วและเอก สุดจริงๆ
ถ้าถึงไคลแม๊กซ์ตอนเอากัน มันแน่นอน

kjui2519

เนื้อเรื่องแปลกใหม่น่าสนใจครับ ขอติดตามด้วยคน ขอบคุณครับ

xeoncore

พี่อยากเย็ดน้องครับ​ 555​ โดนตบแน่

momosis

อยากมี FWB บ้าง สงสัยต้องเริ่มแบบพี่เอกซะแล้ว

aoraer

อยากมีแบบนี้บ้างแต่น่าไม่ทันแล้ว

ryu27

kira009

เนื้อเรื่องดี รอตามตอนต่อไปก่อนนะ

montoya2109

คุณเอกจะได้น้องแก้วไหมเนี่ย ยังอ่อนหัดอยู่ อิอิ