ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Bitch Slump Azato-san : ความหม่นหมองของอาซาโตะซัง [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 27, 2020, 01:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

รู้นะ กลัวห้ามใจไม่ไหวล่ะสิ คือต้องการล่ะ แต่ก็กลัว ดูแล้วน่าสงสารเหมือนกัน แต่ก็ดีกว่าเก็บไว้ล่ะนะ

แมงโก้ส้นตีน

alaaum

Kit.m555

ipor

jarabaman

หึ้ยยยย  อยากให้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งจริงๆคู่นี้ ตามเชียร์มานาน

Zoso

นึกว่าจบไปแล้วนะเนี่ย ซี่รี่ของ คุณอาซาโตะ
ดูแล้วน่าจะไปได้เรื่อยๆ แหะ

mmalarmist

ดีต่อใจจริงๆซีรี่นี้ หวังอยากให้ยาวๆเลยครับ

momonji

ตอนใหม่ละ  ::Shy:: ผมนี่เกือบลืมซีรีย์นี้ไปแล้ว ผมค่อนข้างชอบซีรีย์นี้มากเลยครับเนื้อหาไม่หนัก ตัวละครน่ารักดี อยากให้มีต่อหลายตอนเลย  ::Thankyou:: ::Thankyou::

polka2012

อ่านซี่รี่ของ คุณอาซาโตะ แล้วคิดว่าน่าจะมีออกมาได้อีกเรื่อยๆนะครับ แนวเหงาๆขึ้นมาก็หาเวลามาฟิชเจอร์ริ่งกันทีพอ
ให้หายคิดถึง ชอบมากๆ..ขอบคุณครับ ::WooWoo::

maroon

ขอบคุณครับ  ทำไม่จบเเบบนี้ละชอบคู่เนียอยากรู้ว่าจะลงเอยเเบบใหนอะนายหัวเห็ดจะลงเอยกับ คุนหนูคนนี้ไม่อะ

Noii2

อะแน่ ชอบเค้าก็บอก ไม่ต้องเก็กหรอก ดูออกอยู่นะ

Mumei Otoko

ในซีรีย์ บ.ก. ชอบอาซาโตะมากที่สุดแล้ว ถ้าคู่นี้จบสวยแบบฟินๆ และอาซาโตะเลิกแรดได้จะดีมาก

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ  ::Thankyou::

nekki

มันต้องรับปั่นงานให้เสร็จแล้วจัดต่อถึงเช้าแล้วแบบนี้