ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" เรื่องเธอชื่อหงส์ขาว by singsing"

เริ่มโดย Otaza, กรกฎาคม 27, 2020, 11:26:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Otaza

veget

คนก๊อปเเย่มาก คนแต่งต้องใช้เวลา ความตั้งใจ กว่าจะแต่งผลงานออกมาซักผลงานหนึ่ง คุณไม่ต้องทำอะไรเลยใช้ copy and paste แล้วเปลี่ยนชื่อเท่านั้น สมควรโดนแบน

ryg123456

ที่จริงเจ้าของบทใจกว้างอยู่แล้ว
เพียงแต่ให้เกียรติกัน และให้เครดิตด้วยนะครับ
ตัวผู้อ่านก็ได้ความสุขนะครับ

drof666

จะลอกผลงานก็ไม่ว่าแต่ช่วยให้เครดิตเจ้าของผลงานด้วยนะครับ

Debaker Singlek

แย่เกินคนพวกนี้.ได้อ่านแล้วยังจะก๊อปเอาผลงานของคนอื่นไปลงไปแปลงอีก ถ้าไม่มีความคิดหรือจินตนาการในการเขียนผลงาน ก็อย่าได้หาทำเลย คนเขียนต้นฉบับเขาจะหมดกำลังใจในการเขียนเรื่องดีๆให้ได้อ่าน หรือถ้ายากได้เรื่องนั้นๆจริงๆก็ควรขอคนเขียนต้นฉบับก่อนแล้วแค่ก๊อปไปแล้วให้เครดิตคนเขียนต้นฉบับ

kittaphot007

จะเอาไปลงก็ควรให้เครดิต​เจ้าของคนแต่งด้วยให้อ่านฟรีแบบไม่เสียเงินแล้วยังมาทำตัวแบบนี้อีกคนอื่นที่เขารอผลงานเขาเดือดร้อน​  คนแต่งก็หมดกำลังใจไม่แต่งต่อ​ จบกัน​ น้องสงห์ของผม

phuwarin

อยากให้ลบเรื่องนี้ออกไปได้ไหมครับ ไม่อยากอ่านว่ามาจากคนชื่อศิวาลัย มันแย่มาก เสียความรู้สึก เอาผลงานคนอื่นมาลงโดยไม่ให้เครดิต ทั้งที่หมอซิง ผมติดตามอ่านเรื่องของท่านในเวบท่านมาตลอด ไม่เสียค่าเข้าด้วย ใจดีมาก แต่ละเรื่องสุดยอด ตัวหนังสือเยอะมาก กว่าจะแต่งได้ต้องใช้เวลานานมาก ทุกๆคืนจะต้องเข้าไปดูว่ามีเรื่องใหม่ไหม ขอบคุณหมอซิงมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

bluenavy

ขอบคุณครับ น้องหงษ์โดนในห้องน้ำเลยเหรอ

thongdaeng_skk

Richard Dear

ขอบคุณ ที่นำเรื่องดีๆมาให้อ่านกันครับ

น้องบี

Darkreader

เห็นด้วยที่จะลบเรื่องนี้ออกครับ เพื่อแสดงว่าไม่สนับสนุนคนละเมิดลิขสิทธิ์

ouanza02

ขอขอบคุณจากใจจริง