ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติวรักนักถ่ายรูป 10

เริ่มโดย BSZ, กรกฎาคม 27, 2020, 04:44:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BSZ

คุยก่อนอ่านนิดนึงครับ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่านสมาชิกที่ยังติดตามผลงานอยู่นะครับ ทั้งท่านที่DMเข้ามาถามไถ่กันและท่านอื่นๆที่ติดตาม ช่วงที่ผ่านมางานผมค่อนข้างยุ่ง แล้วพอได้พักจากงานหัวสมองก็ไม่แล่นในการเขียนเลย พยายามเขียนออกมา พอได้2-3ประโยค ก็เขียนต่อไม่ออกละ พอแวบไปคิดเรื่องงานเท่านั้นแหล่ะจบเลย ของแบบนี้มันฝืนไม่ได้จริงๆผมพยายามละ 55

ส่วนตอนนี้ขอเรียกว่าตอนtouchless(ไร้สัมผัส)แล้วกัน ขอกลับมาเน้นฟีลถ่ายรูปตามชื่อเรื่องบ้าง หลังจากบางท่านบอกว่าชื่อเรื่องนักถ่ายรูปแต่หลังๆไม่ค่อยมีถ่ายรูปกันเลย 555
ปล. ตั้งแต่ตอน1 ผมเคยบอกไว้ว่าโรงเรียนนี้อยู่ในจังหวัดหนึ่งในภาคตะวันออก เพราะฉะนั้นการไปทะเลจึงไม่ใช่สถานที่ที่ไกลอะไรนะครับ

ในระหว่างพักกลางวัน ณ โรงเรียน ครีมกำลังพูดคุยกับเพื่อนเรื่องที่จะไปสอบตรงที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่งในภาคกลาง
ครีม: "ออย สอบมีวันเดียวใช่ไหม งั้นเราสมัครไปสอบด้วย"
ออย: "อ่ะนี่ครีม เรากรอกข้อมูลสมัครสอบของเราไปละ เธอมาพิมพ์ข้อมูลของเธอต่อในเครื่องเราเลย" ออยยื่นโทรศัพท์มือถือของเธอมาให้ครีม ครีมรับมาแล้วพิมพ์ข้อมูลจนเสร็จ แล้วกดยืนยัน
ครีม: "อ่ะ เรากรอกข้อมูลเสร็จแล้ว เหลือแต่ไปจ่ายเงิน เดี๋ยวเราฝากเงินค่าสมัครไว้ที่เธอหน่อยนะ"
ออย: "ได้สิ เดี๋ยวเราจะไปจ่ายเงินเย็นนี้อยู่แล้ว เดี๋ยวเราจ่ายจะได้จ่ายของเธอด้วย"
ครีมยื่นเงินให้ออย ออยเก็บเงินลง ก่อนที่ครูไพศาลจะเข้ามาสอนต่อพอดี "วันนี้ครูมีสอบเก็บคะแนนตอนท้ายคาบนะ ตั้งใจทำให้ดีจะได้มีคะแนนเก็บไว้ช่วยเกรดตอนปลายภาค"
ครูไพศาลสอนจนเหลือ20นาทีสุดท้าย จึงแจกกระดาษสอบให้เด็กนักเรียนในห้องทำ เมื่อหมดเวลาจึงเก็บกระดาษคำตอบ
ช่วงเย็นระหว่างที่ติวหนังสือ ครีมก็ถามนนว่าไม่สนใจไปสอบด้วยกันเหรอ
นน: "สอบวันไหนเหรอ"
ครีม: "เสาร์หน้าอ่ะ เสาร์นี้เราติวหนังสือให้เธอแล้วเสาร์หน้าเราไปสอบ เธอจะไปด้วยไหม สมัครตอนนี้ยังทันนะ"
นน: "ไม่เอาอ่ะ ไปก็เสียเวลา คงสอบไม่ได้อยู่ดี"
ครีม: "ตามใจแล้วกัน งั้นเสาร์หน้าอยู่บ้านอ่านหนังสือเองแล้วกัน"
นน: "ว่าแต่เสาร์นี้อย่าลืมนะ ว่าเธอต้องไปถ่ายรูปที่ทะเลกับเรา"
ครีม: "ใครบอกว่าจะให้ถ่าย ยังไม่เห็นมีสอบผ่านเลย"
นน: "สอบควิซวันนี้วิชาคณิตศาสตร์ไง เราผ่านอยู่แล้ว ไม่รู้ล่ะ ถือว่าเราบอกเธอไปแล้ว ไปเตรียมตัวด้วย"
ครีม: "พอๆ มาตั้งใจเรียนเดี๋ยวนี้เลย นอกเรื่องตลอด"
ครีมตัดบทก่อนจะสอนนนต่อ

วันถัดมาเป็นวันลอยกระทง นนวางแผนว่าจะชวนครีมไปลอยกระทงด้วยกันในตอนเย็น
ระหว่างวันนนก็เรียนในห้องเรียน จนเมื่อหมดวัน ครีมก็มาติวหนังสือให้นนอีกเหมือนเดิม เมื่อติวไปสักพัก นนก็เลยพูดชวนครีมให้ไปลอยกระทงกัน
นน: "ครีม วันนี้เราเลิกติวเร็ววันนึงเถอะ ไปเดินงานลอยกระทงกัน"
ครีม: "แต่เราไม่ได้อยากไปนี่"
นน: "เอาน่า ไปเดินเล่นกัน งานจัดอยู่ตรงวัดแถวนี้เอง"
นนรีบเก็บกระเป๋าแล้วพาครีมไปที่วัดที่จัดงาน
ภายในงานมีทั้งร้านขายของกิน ร้านปาลูกโป่ง รวมถึงซุ้มสำหรับทำบุญ
นน: "ครีม หิวไหม อยากกินอะไร เดี๋ยวเราซื้อให้"
ครีม: "เรายังไม่ค่อยหิวอ่ะ"
นน: "งั้นเราไปเล่นปาลูกโป่งกัน" นนพูดแล้วเดินไปที่ร้านปาลูกโป่ง ก่อนจะจ่ายเงินแล้วหยิบลูกดอกมา3อัน นนปาเข้าไป2ดอก พลาดไป1 ได้ของรางวัลเป็นผงซักฟอกถุงเล็กๆ1ถุง
นน: "ครีม เธอว่าตุ๊กตาในร้านตัวไหนน่ารักสุด ช่วยเลือกหน่อยสิ"
ครีม: "เอ่อ คงเป็นตัวนั้นมั้ง ดูตลกดี" ครีมชี้ไปที่ตุ๊กตาหมีคุมะมง
นนถามคนขาย "รางวัลนี้ต้องปากี่ดอกครับ" คนขายตอบกลับมาว่าต้องปาโดน5ดอก นนจึงจ่ายเงินเอาลูกดอกมา5ดอก รอบนี้เข้าเป้าไป4 พลาด1 นนยังไม่ยอม จ่ายเงินอีกรอบ และแล้วรอบนี้ก็เข้าเป้าครบ5ดอก ได้ตุ๊กตาหมีคุมะมงมาตามที่ต้องการ
ครีม: "ว่าแต่เธอจะอยากได้ตุ๊กตาไปทำไม อย่างเธอเล่นตุ๊กตาด้วยเหรอ" ครีมพูดก่อนจะหัวเราะออกมา
นน: "เอาน่า เราหิวแล้วไปหาอะไรกินกัน" นนเดินผ่านร้านก็ซื้อของมาหลายอย่าง ทั้งไข่ปลาหมึกย่าง, ไข่นกกระทาทอด, ลูกชิ้น ส่วนครีมซื้อยำมาม่ามาถ้วยเดียว ก่อนจะเอาทุกอย่างมาแบ่งกินด้วยกันบริเวณโต๊ะสำหรับนั่งกินอาหาร
นน: "เดี๋ยวเราไปซื้อน้ำมาแปบนึงนะ" นนเดินไปซื้อน้ำ พร้อมใช้จังหวะนี้ไปซื้อการ์ดมาใบนึงแล้วเขียนข้อความลงไป ก่อนจะเดินกลับมาพร้อมน้ำ2แก้ว
นนและครีมนั่งกินอาหารจนหมด นนจึงชวนครีมไปลอยกระทงที่คลองหลังวัด
นนไปซื้อกระทงเพื่อมาลอยด้วยกันกับครีม
นน: "อ่ะ ครีมเธออธิษฐานก่อนลอยสิ" ครีมรับไปแล้วอธิษฐาน พอเสร็จ นนก็อธิษฐานบ้าง
แล้วทั้งคู่ก็เอากระทงไปลอย
นนยื่นตุ๊กตาที่ได้มาจากการปาลูกโป่งให้ครีม อ่ะครีม อันนี้เราให้เธอ ครีมรับไปแบบงงๆพร้อมเขินเล็กน้อย พลางมองไปที่มือของตุ๊กตาหมี เห็นการ์ดหนีบติดอยู่
ครีม: "นี่อะไรอ่ะนน"
นน: "เปิดออกดูสิ"
ครีมหยิบการ์ดออกมาเปิดอ่าน ในการ์ดเขียนว่า
"เป็นแฟนกันนะ"
เมื่อเงยหน้าขึ้นมา นนก็พูดย้ำกับครีมอีกครั้ง
นน: "ครีม เราชอบเธอนะ เป็นแฟนกับเราได้ไหม"
ครีมที่อึ้งไม่คิดมาก่อนว่านนจะมาเซอไพรส์แบบนี้ ยืนนิ่งอยู่สักพัก ในใจก็รู้สึกชอบนนเหมือนกัน แต่ยังไม่อยากตอบรับเร็วเกินไป
ครีม: "ชอบเราจริงๆเหรอ"
นน: "อื้ม"
ครีม: "มีเงื่อนไข2อย่าง ที่เธอต้องทำให้เราดูก่อน"
นน: "ว่ามาเลย"
ครีม: "1. ห้ามมาฉวยโอกาสกับเราแบบเมื่อวานนี้อีก จนกว่าเราจะตอบรับเป็นแฟนเธอ ห้ามโดนตัวกัน ทำได้ไหม"
นนถึงกับอ่ำๆอึ้งๆ แต่ก็ยอมพยักหน้าตกลง
ครีม: "อีกข้อนึงคือ เธอต้องสอบเข้ามหาวิทยาลัยให้ได้"
นน: "โอ้โห ข้อนี้ยากจัง"
ครีม: "สรุปว่าไง ทำได้ไหม"
นน: "ตกลง เราจะทำตามข้อตกลง"

เธอก็เหมือนกัน ทำตามข้อตกลงเราในวันเสาร์ด้วยนะ ในเมื่อเราสอบผ่านควิซวันก่อนแล้ว
ครีม: "เจ้าเล่ห์ตลอดเลยนะนน"
หลังจากลอยกระทง ทั้ง2ก็กลับบ้าน โดยนนไปส่งครีมขึ้นรถสองแถว ก่อนตัวเองจะขึ้นรถคนละสายกลับ

เมื่อถึงเช้าวันเสาร์ นนนัดเจอกับครีมที่หน้าโรงเรียน โดยที่นนขับรถมารอรับครีม
นน: "ครีม ขึ้นมาสิ"
ครีมเดินขึ้นไปนั่งบนรถนน ก่อนนนจะขับรถออกไป
นน: "วันนี้เราไปถ่ายรูปเล่นกันแถวทะเลนะ เสร็จแล้วมาติวกันที่ห้องที่เราจองเอาไว้ แล้วถ่ายรูปที่ห้องต่อตอนบ่าย"
ครีม: "ถ่ายอะไรเยอะแยะ รีบๆถ่ายก็แล้วกัน จะได้ติวเยอะๆ เดี๋ยวเสาร์หน้าเราไม่อยู่ติวให้เธอนะ"
นน: "แล้วเธอได้เอาของที่เราบอกมาไหม ของฝากที่เราซื้อมาฝากจากญี่ปุ่นน่ะ"
ครีม: "อื้ม เอามาสิ ว่าแต่สรุปมันคืออะไรใช้ยังไง เธอยังไม่ได้บอกเลย"
นน: "เดี๋ยวเราสอนใช้ให้ตอนบ่ายนี้ ตอนนี้แวะกินข้าวกันก่อนนะ"
นนเลี้ยวรถเข้ามาที่ร้านอาหาร ก่อนทั้งคู่จะลงไปกินข้าวกันแล้วกลับขึ้นมาบนรถแล้วขับไปต่อ

นนขับต่อไปอีกไม่นานก็ถึงรีสอร์ตริมชายหาดแห่งหนึ่ง ซึ่งนนจองห้องแบบวิลล่ามีสระว่ายน้ำในห้องพักแบบday use จนถึง4โมงเย็นเอาไว้
นนเดินเข้าไปติดต่อกับพนักงานแล้วเอากุญแจห้องพัก ก่อนจะพาครีมไปที่ห้องที่จองเอาไว้
นน: "วันนี้เราเตรียมมา2ชุด ไปถ่ายชุดแรกกันก่อน ก่อนที่แดดจะแรง แล้วค่อยไปติวหนังสือกันนะ"
ครีม: "เอาชุดอะไร พิเรนทร์ๆมาให้เราใส่อีกไหมเนี่ย"
นน: "ไม่ต้องถามหรอก เธอมีหน้าที่ใส่ตามคำสัญญา อ่ะชุดแรกอยู่นี่" นนยื่นถุงชุดให้ครีม
ครีมเดินเข้าห้องน้ำไปเปลี่ยนชุด ยังดีที่ชุดมันไม่ได้โป๊มาก ครีมคิดในใจ เพราะชุดที่นนเตรียมไว้ให้ใส่ยังเป็นชุดone piece ทำให้ไม่ต้องโชว์เนื้อหนังมากนัก อีกทั้งยังมีกางเกงยีนขาสั้นให้ใส่ทับไว้อีกชั้นนึง ถึงแม้ตรงกลางจะมีแหวกบริเวณอกเล็กน้อย แต่ก็ดูเป็นชุดน่ารักๆ

ครีมรีบเปลี่ยนชุดเมื่อเสร็จก็พบกับภาพตัวเองในกระจกว่าบริเวณตรงกลางอกนั้น ไม่ได้แหวกนิดเดียวอย่างที่คิด ด้วยความที่เป็นคนหน้าอกใหญ่ ทำให้ชุดที่ดูน่ารักๆถ้าเป็นคนอื่นใส่ กลายเป็นแอบโป๊ขึ้นมา เพราะพอครีมใส่แล้วทำเห็นเน้นบริเวณเนินอกอย่างชัดเจน แต่ด้วยความที่ครีมไม่อยากให้เสียเวลา อยากให้มันเสร็จไวๆ เลยต้องรีบออกมาให้นนถ่ายรูป
นน: "เราเดินไปริมชายหาดกันนะครีม เราอยากไปถ่ายแถวนั้น"
ครีม: "ไปชายหาดเลยเหรอ เอ่อ แต่ชุดนี้มัน"
นน: "ไม่ต้องอายหรอกครีม ชุดนี้ครีมใส่แล้วสวย น่ารักมากเลยนะ ไปกันเถอะ"
นนพาครีมไปถ่ายรูปที่ชายหาดจนได้ โดยให้ครีมโพสต์ท่าต่างๆนาๆ ทั้งยืน,นั่ง ทั้งนอน ตรงชายหาด

โดยนนพยายามให้ครีม โพสต์ท่าที่เน้นเนินอกมากที่สุด ซึ่งแน่นอนว่านนถ่ายโฟกัสไปที่นมอวบของครีม ยิ่งเวลานอนแล้วมีทรายติดที่เนินอกของครีมยิ่งทำให้ภาพดูsexyขึ้นกว่าเดิมอีกหลายเท่า แต่นี่เป็นแค่ชุดเบาๆ ยังมีอีกชุดที่นนเตรียมไว้ให้ครีมใส่ตอนบ่าย แค่คิดถึงชุดนั้นนนก็แทบทนไม่ไหวแล้ว

แดดเริ่มออกแรงขึ้นจนครีมบ่นว่าร้อน นนเลยเลิกถ่ายแล้วกลับเข้ามาในห้องพักกับครีมเพื่อมาติวหนังสือ ครีมจะเข้าไปเปลี่ยนชุดก่อนติว แต่นนไม่ยอม บอกให้ครีมติวทั้งชุดนี้แหล่ะ ครีมจึงจำใจนั่งติวหนังสือกับนนทั้งชุดนี้ แต่สายตานนกลับอยู่ไม่สุข คอยหาโอกาสแอบมองเนินหน้าอกอวบของครีมตลอด จนครีมสังเกตเห็นได้จึงตำหนินน
ครีม: "นี่เธอไม่ตั้งใจเรียนเลยนะ เอาแต่จ้องหน้าอกเราอยู่ได้ เราจะไปเปลี่ยนชุดแล้ว"
นน: "ไม่เอานะครีม ก็เธอไม่ให้เราจับ เราก็ไม่จับแล้ว อย่าไปเปลี่ยนชุดเลย เราจะตั้งใจเรียนนะๆๆ"
ครีม: "เห้อ เธอนี่จริงๆเลย" ครีมถอนหายใจก่อนจะสอนนนต่อจนจบ โดยที่คอยเอามือขึ้นมาบังเนินหน้าอกตัวเอง
นนหลังจากเรียนเสร็จแล้วก็สั่งอาหารเข้ามากินในห้องกับครีม

นน: "กินเสร็จแล้วมาถ่ายรูปชุดที่2กันต่อเถอะ"
นนตื่นเต้นเป็นพิเศษ เพราะเขาเตรียมชุดที่sexyมากๆไว้ให้ครีมใส่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ryg123456

เงียบไปนานเลย
กลับมาได้ลุ้นนายนนว่าจะหลอกล่ออะไรน้องครีมอีก
หรือน้องครีมจะเท่าทันเล่ห์ของนายนนได้ไหม
ลุ้นว่าครีมจะเสียท่าตอนไหนครับ

sammyadong

มันจะsexy ขนาดใหน รอดูเลยนะเนี่ย

nongfriend

หายไปนานเลย ขอบคุณที่กลับมานะคับ
ว่าแต่น้องครีมเราจะเสร็จตานนท์มั้ยเนี่ย

akeco

เข้าเวปทุกวันเพื่อรอเรื่องนี้

กฤษดา บุญมา

ทำสัณญากันแล้วนนทจะทำใด้หรือเปล่า

micaeall

หายไปนานเบย รอจิดตามผลงานเสมอนะครับ

seed1234

ขอบคุณที่กลับมาครับ รอลุ้นว่าจะมาไม้ไหนดี. 555

than.ya

หายไปนาน กลับมาก็ให้ได้ลุ้นตลอด
ขอบคุณครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

nan bhuket

mrbirddum

หายไปนานเลยครับ ลุ้นกันแบบมีฟีลลิ่งน่าติดตามต่อไป หวังจะพิชิตใจน้อวครีมได้เร็ววันนะครับ

mrcat2019

tummaba

นายนนนี้เล่ห์เหลี่ยมในการหลอกล่อเยอะจิงๆรอบนี้จะได้ถึงไหนนะ

wolfsburg7

633sqd

ชุด2จะขนาดไหนหนอ ว่าแต่วันนี้ครีมจะได้กลับบ้านรึ ต้องลองใช้ของฝากอีก ::Evil::