ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eternal6969

เวลาสาวเต็มใจนี่อารมณ์มันจะมาเต็มมากกว่าปกตินะ โทรไม่รอดแน่ แต่สถานการณ์มันไม่ค่อยดีเลย ชวนอึดอัดเหมือนกัน โทนนี่น่าด่าในความไม่หนักแน่นอ่ะ แต่อายุด้วยแหละเนาะ เลยไม่เด็ดขาด

Nattapon Saithong

สาวเจ้านี่ก็หลากอารมณ์ บางทีก็ตามไม่ทันเหมือนกัน

ขอบคุณคุณโทนร้านเกะมากครับที่แบ่งปันซีรี่ส์เรื่ิองนี้

bangsan

นายโทนโดนสองสาวแล่นงานซะหำไม่สู้เลยนายโทนน่าจะตัดสินใจเอาสองสาวเป็นแฟนซะเลย

jackkie

นายโทนของเราดูอาการหนักแล้ว และศึกใหญ่กำลังมา ทั้งพี่หมิวอีก ดาวอีก สนักๆน่าติดตามครับ

hanvises

ผมเคยรู้จักสาวทำงานลักษณะแก้มนะครับตอนวัยรุ่น ถามว่าคุยกันได้ไหม รังเกียจไหม มันมีอะไรลึกๆในใจที่ทำให้เราเจ็บนะครับ เลยไม่ได้คบกัน และสุดท้ายผมก็ไม่ได้ทำลายมิตรภาพทั้งมีอะไรกันหรือเลิกคุย เราก็ยังดำรงมิตรภาพกันจนเค้าเจอคนที่ใช่ เลิกรับงาน และห่างๆกันไปเอง

คำผิดนะครับ

อยู่ดีๆมิ้นต์ก็ถามครับว่าพี่โทนถามแตงโมเหรอ =>ทาน

แล้วตอนนั้นในความริดของผมคือ " กู จะทำอะไรดี " อย่างที่บอกครับว่าตอนนั้นไม่มีเหมือนสมัยนี้ เทคโนโลยีก็ยังค่อยล้ำ =>ความคิด,ไม่ค่อยล้ำ

ผมนี่นั่งแดรกจุด จุด จุด อยู่เกือบนาที จนกระทั่งแก้มเองต้องสะกิดผมครับ แล้วถามว่าจะง้อได้ยังไง  =>ผมว่าคำว่า ไง น่าจะเกินมานะครับ

จะไม่ดนรคุณด้วยการกินบนเรือนขี้รดบนหลังคา=>เนรคุณ

เสียงประตูปิดดังปั้ง ผมมองไปตามเสียงก็เห็นดาวเดินมา ดาวบอกนะว่าทำไมดาวกับมิ้นต์ไม่กินล่ะ ซื้อมาให้ดาวกับมิ้นต์กินนะ กินซะสิ่ =>แก้มกับมิ้นต์

punsr999

stepinw5555

เรื่องนี้สนุกจริงๆครับ เป็นประสบการณ์ที่น่าสนใจ มีสาวๆเข้ามาหาเยอะเลย

chanky2007

แก้มนี่ปมในใจเยอะจริงๆ แต่มานั่งคิดๆดู น้องโดนทิ้งเพราะทำงาน Sideline ยังไงก็ต้องระแวงอยู่ดี

เทพโทนดูไม่น่าถามหลายๆคำถามจริงๆ แต่ถ้าถามว่า ตอน 22-23 ถ้าไม่ใช่คนประสบการณ์เยอะๆ เจ้าชู้มากๆ ก็คงถามไปประมาณเดียวกันแหละมั้ง

โชคดีนะครับ ที่น้องแก้มง้อไม่ยาก แล้วดูเต็มใจจะคืนดีด้วย

ขอบคุณครับ

จริงๆ รออ่านบทของดาวอยู่เลยว่า จะดีกันยังไง
คิดว่าดี ก็ทำไป

ipichai

ไอ้โทน มึงนี่ทำผู้หญิงไม่ยอมกิน และยังทำเธอร้องไห้อีก ต้องรีบง้อเลย
แล้วเมื่อไรพูดออกมา
========
ดาวนี่ยังดูเป็นผู้ใหญ่มากกว่าเลย
แล้วโทนกับดาว จะกลับถึงบ้านวันไหนอะ ก่อนวันเสาร์ได้ปะ