ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

isukjai5

--xPJx--

Tom525218

สงสัยงวดนี้แก้มกะจะตุนไว้เยอะๆแน่  เบย คราวนี้กะเอาให้หนัก จนนายโทนลุกไม่ไหวแน่ๆ

chairat04

เป็นเรื่องแปลกที่สาวสวยชอบพวกทึม ซื่อบื่อ จริงๆ ขอบคุณครับ

neimuchan

แหม่ หนังแผ่นที่คุ้นเคย......

ผมก็เคยเห็นนะคนรุ่นเก่าๆหน่อย กินข้าวกับแตงโม
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

865162

Ninetin Tinnakorn

ไม่รู้ว่าจะจบยังไงอาจจะจบแบบเจ็บๆแต่บางครั้งก็ต้องเจ็บเก็บสิ่งดีๆไว้เป็นความทรงจำ

ตะวันแดง

มันแบบหน่วง ๆ สินะ
รักได้แต่ไปไม่สุด
ขอบคุณครับ ที่มาเล่าเรื่องราว
ยังรอติดตามต่อนะครับ

Supertum

อ้างจาก: fallenversa เมื่อ กรกฎาคม 28, 2020, 03:40:19 ก่อนเที่ยง
นี่คือวันแรกที่ได้อ่านสดๆหลังจากที่ตอนนี้ไดลง ประทับใจกับเนื้อเรื่องมาก 555
ความจริงไอ้งี่เง่ามันก็งี่เง่าจริงๆแหละนายโทน ทำไมสามสาวยังติดใจได้ขนาดนี้ ไม่รู้มีดีอะไร
หวังว่าจะเคลียร์ปัญหาคาใจกับดาวได้ไวๆนี้นะครับ
::Hunger::ฟิตจิงพี่โทน