ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kiss my ass

::Glad::น้องดาวมาแล้วววว ในที่สุด นายโทนก็จะได้ปรับความเข้าใจกับน้องดาวบนเตียงเสียที

xvenomz

กับสองสาว ยังเคลียร์ไม่เรียบร้อย เดี๋ยวสาวดาวมามีอึมครึมแหงม  แต่ถ้าตามรูปการณ์ สาวๆ ก็ยังมีปม ที่คิดว่าตัวเองยังต้องทำงาน กลัวไรท์จะรับไม่ได้ เลยไม่อยากให้ไปต่อ แต่พอไม่ได้ไปต่อก็ทนไม่ได้ มันก็อิหลักอิเหลื่อกันต่อไปน่ะ

po3821

งานนี้กลัวจะเสียเชิงนะ ขนาดมีสาวมารุกขนาดนี้ยังไม่ค่อยจะขึ้นเลย จะไหวมั๊ยนี่ สู้ๆนะครับ เอาใจช่วยให้ง้อสำเร็จนะ แต่ระวังจะมีอีกสาวมาร่วมแจมด้วยนี่แหละ งานยาวเลย แล้วเรื่องดาวอีก ถ้าเจอกันจะยังไงต่อ ลุ้นกันตลอด ขอบคุณครับ

spectre056

"พอดีตอนนี้ไม่สะดวกนั่งตัดภาพเลย มีนางมารสองคนอยู่ในบ้าน" เอาข้อความมาจากอีกเรื่องนึง จะใช่สองคนที่ผมคิดไว้มั้ย

po3821

ดาวนี่เจ้าแม่วางระเบิดเลย งานนี้สงสัยต้องเคลียร์กันยาวจริงๆ จะให้ดีก็พูดกันให้มันชัดเจนไปเลยก็ดีนะ จะจบหรือไปต่อจะได้รุ้แล้วรู้รอดไป คาราคาซังไปเรื่อยๆมันจะยิ่งแย่นะ

Pikajoo

มิ้นต์จะออกมาขัดจังหวะอีกรึเปล่าเนี่ย แล้วเจอดาวจะทำหน้ายังไงถูก

winpooh

alexdino

แก้มน่ารักขี้อ้อนดีครับแต่ถ้ามิ้นตื่นมาเจอซวยแน่
ดาวสวยขนาดนี้หยุดทำตัวงี่เง่าแล้วทำอย่างอื่นดีกว่าครับ

darkside