ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 24 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2020, 03:39:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sri

Sirothon Ngamkulkrisri

ท่านโทน สงสารน้องๆหน่อยเนอะ เล่นทิ้งไว้แบบนี้ อาจมีโดดตึกน้าท่าน

after22

อ่านๆไปนึกถึงเรื่องเก่าๆ สมัยนั้นใครไม่ได้ดูน้องแนท กับแอนนา เชยน่าดูเลย

llar

097898117

กับแก้มนีิเหมือนจะชัดแล้วว่านอกเกมแน่ๆ
เข้าใจว่าตอนแรกสาวๆมองว่าเป็นเกม แต่ไปๆมาๆเทพโทนดีไปหน่อยสาวๆเลยตกหลุมจริงกันซะงั้น นอกเรื่องนิด เกมที่ท่านเล่นนี้ เทนชูนี้เล่นได้เรื่อยๆจริงๆ ทุกวันนี้ ยังเล่นใน Emu อยู่เล ::Horror::ย แต่หาไฟล์แผ่น ภาคแรกไม่ได้ละ

.......

TenChu ภาค2 ผมมีหนังสือบทสรุปอยู่นะ แผ่นก็ยังมีอยู่ซื้อเก็บไว้นานแล้ว

คือถ้าเล่นแล้วไม่ได้ Rank Grand Master ผมไม่ยอมจริงๆนะ

ถ่ายรูปโชว์สดๆเลยทีเดียว

ผมชอบตัวริคิมารุนะ แต่ถ้าถามว่าตัวไหนเล่นสนุก ก็คงต้องทัสสึมารุครับ

ยิ่งภาคใน PSP นี่โคตรเทส์ คอมโบโหดมาก ถีบขึ้นฟ้าแล้วกระโดดจับหมุนลงพื้น

ภาคอื่นๆผมก็เล่นนะ play 2 Tenchu : wrath of heaven ก็นะ

แค่ภาค Fatal Shadow ไม่ได้เล่นเลย เล่นได้นิดเดียว

#โทน

lindor

อยากมีสาวๆ สวยๆ แบบนี้ให้ง้อมั่งจัง ขอบคุณผู้แต่งสำหรับเรื่อยดี ๆ ยาวๆ

ปล. ตอนนี้ลุ้นหมิวกับเตย สุดเลย