ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitarashi Kousei] Koharu Biyori ฤดูรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 29, 2020, 06:19:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

ดูแล้วไอ้เด็กนี่น่าจะวางแผนให้แม่ตัวเองได้ผัวใหม่แน่ๆ

ตัวแม่คงมีใจด้วยแหล่ะแบบนี้ ล้มทับแค่นี้ยอมเอากันง่ายเกิ๊น

BabyFace

ก่อนอื่นกำลังเข้าใจว่าพระเอกเป็นเพื่อนนางเอก  แต่ชอบนางเอกเลยยอมเล่นกับลูกชายหวังจะได่เป็นพ่อเลี้ยงโดยเอาเบสบอลมาเป็นจุดเชื่อม  แต่ตัวเองเล่นไม่ได้เต็มที่แล้วลูกนางเอกเลยอยากไปให้ไกลกว่านี้ 
อืมต่อไปก็ต้องเข้าไปเป็นโค้ชส่วนตัวของลูกนางเอกต่อเพื่อสานฝันได้เป็นพ่อเลี้ยงไงล่ะ
อ้าวโดนเด็กสร้างบ้านัดให้ซะโอ้

aphroditeszale

เหมือนตัวน้องโตขึ้นจะเป็นผู้หญิงไหมหว่า

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

Tee001

เดาไม่ออกเลยว่าพระเอกจะสมหวังได้ไง เพราะดูไม่มีวี่แววอะไรให้ลุ้นเลยแฮะ

edit:จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งดีแฮะ ได้ลูกชายนางเอกช่วยวางแผนช่วยดันจนสำเร็จ ฟินดีครับ

joegip

ลูกได้พ่อใหม่แน่ๆครับ ดูแม่ก็มีใจให้อยู่แล้ว เสร็จแน่นอนครับ

nekki

เออให้เดาเนื้อเรื่องหรือหวย2ตัวหลังครับ เล่นเดาไม่ถูกเลยดูจากปกก็แม่เพื่อนใช้ไหม ไม่ไช้กับลูกซินะ

โอเคร ทำดีมากลูกเลี้ยง555

sovereignty.artmagic

ไอ้เด็กนั้นต้องมีซีมติงแน่

สังสัยอ่านแนวนี้มากไปจนคิดไปเอง555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แผนของลูกป่าว  เห็นสายตาที่มองเหมือนรู้ๆอยู่

เป็นงานมากไอหนุ่ม

E4RTHEE

ยินดีด้วยครับ คุณได้พ่อใหม่ แน่นอน สุดท้ายก็ Yes แน่นอน

ภาพหลัง Edit เสียครับ รบกวนแก้ให่้หน่อยครับ (อารมณ์ค้างคา)

cking

จะเป็นพ่อใหม่ รึปวดตับเนื่ย

ไอ้ลูกชายย สุดยอดเลยยย

japon

ดูแล้วลูกนี่น่าจะเชียร์ให้ได้พ่อใหม่แหงๆ  ::HoHo::

เป็นลูกที่ดีย์จริงๆ ทำเพื่อแม่

TZONE

แม่ยังสาวอยู่เลย ลูกไม่อยู่คงเหงาขนาด

Edit: โห ลูกแผนสูงมากเลยลูก

Maodarkside

ได้พ่อใหม่แน่นอน ::Grimace::

::Suffocate::แผนของไอ้หนูนี่เองผิดคาดสุดๆ ::Suffocate::

heromomo

เหมือนลูกชายจะอยากได้พ่อใหม่นะ

Edit อ้าวกลายเป็นว่าทั้งแม่ทั้งลูกเป็นใจซะงั้น

Thanee_samsung

จากเพื่อน กลายเป็นพ่อ เดาไม่ออกเลยว่าจะจบแบบไหน

สรุป ลูกวางแผนเองทั้งหมด จบสวยงามดีครัช