ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากได้เนื้อเรื่องแนวนี้ มีไหมครับ

เริ่มโดย pitoonpa, กรกฎาคม 30, 2020, 01:05:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pitoonpa

สลับร่างกัน สาวร้ายๆมาอยู่ในร่างลูกคุณหนู สาวร้ายเลยใช้ร่างลูกคุณหนูแสนเรียบร้อยสนองกามารมย์

(S)Kater

นิยายเหรอครับ ไม่ค่อยถนัดซะด้วยสิ แต่ก็แต่งได้นะ 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Farewell

มีละครเนื้อเรื่องคล้ายๆกันชื่อ เพลิงพรหม ครับ แต่ขึ้นชื่อว่าเป็นละครย่อมไม่มีฉากเสียวอยู่แล้ว

valkay

แนวที่ผมชอบเลย ::HoHo::
พูดถึงนิยายเพลิงพรหม ครั้งแรกที่อ่านพล็อตโดนใจผม
จนเคยลองเขียนเป็นver.18+มีฉากเสียวเมื่อนานมาแล้ว
แต่ว่าพอกลับมาอ่านทบทวน มันรู้สึก"ไม่เนียน"บ้าง"อีหยังวะ"บ้าง
ในหลายๆจุดจนต้องลบทิ้งอยู่หลายครั้งจนเริ่มเบื่อ สุดท้ายก็เลยเลิกเขียน
::Orz::

valkay

ผมมีหนัง AV แนวนี้และไกล้เคียงกันในHDDเยอะมาก
จะเลือกที่เนื้อเรื่องมีความไกล้เคียงกับแนวต้นกระทู้
และลงรหัสกับสปอยคร่าวๆเผื่อไว้อ้างอิงในงานเขียนละกัน

AVOP-432 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ ลูกดอกที่ยิงไปแล้วเปลี่ยนผู้หญิงให้เป็นชุดที่ใส่ได้
DDK-134 ซี่รี่ยสลับร่าง คุณแม่สายหื่นสลับร่างกับลูกสาวเพราะอุบัติเหตุระหว่างทะเลาะกัน
DVDES-513 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ ไอเท็มวิเศษลูกอมที่อมแล้วถอดวิญญาณได้
DVDES-578 ซี่รี่ยสลับร่าง สาวแว่นสลับร่างกับสาวแกล สาวแกลเอาร่างสาวแว่นไปขย่มดุ้นยกห้อง
GEXP-062 ซี่รี่ยสลับร่าง หนึ่งในสมาชิกขบวนการห้าสี สาวสีชมพูถูกพวกตัวร้ายจับไปเข้าเครื่องสลับร่าง
GXXD-094 ซี่รี่ยสลับร่าง นินจาหญิงสู้กับองค์กรมืด เกิดอุบัติเหตุสลับร่างกับตัวร้าย
PMID-095 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ ไอเทมวิเศษหน้ากากใส่แล้วถอดวิญญาณได้
RCT-469 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ ยากินแล้วถอดวิญญาณได้
RCT-691 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ แอฟโทรศัพท์ใช้แล้วถอดวิญญาณได้ ver.ในที่ทำงาน
RCT-732 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ แอฟโทรศัพท์ใช้แล้วถอดวิญญาณได้ ver.ในรพ.
RCT-777 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ แอฟโทรศัพท์ใช้แล้วถอดวิญญาณได้ ver.โรงอาบน้ำ
RCTD-081 ซี่รี่ยเข้าสิง แฮกเกอร์หนุ่มทำโปรแกรมให้แฮกเข้าร่างคนอื่นได้
RCTD-161 ซี่รี่ยเข้าสิง ชายหนุ่มเจอเคล็ดวิชาถอดจิต เข้าสิงพนง.หญิงบ.ชุดชั้นใน
RCTD-197 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ ปืนแบ่งวิญญาณควบคุมร่างคนอื่น ver.รพ.
RCTD-289 ซี่รี่ยเข้าสิง อาจารย์ชายถอดจิต สิงร่างผู้หญิงทั้งโรงเรียน
RCTD-335 ซี่รี่ยไอเทมวิเศษ ปืนแบ่งวิญญาณควบคุมร่างคนอื่น ver.บ.ชั้นใน
SDDE-554 ซี่รี่ยเข้าสิง ชายหนุ่มมีพลังจิต ทดลองควบคุมร่างผู้หญิง

valkay

อ้างจาก: Farewell เมื่อ สิงหาคม 02, 2020, 11:59:09 ก่อนเที่ยง
นะ...นี่มัน ลายแทงชัดๆ

นับจริงๆในHDDมีแนวๆสลับร่าง เข้าสิงนี้เกือบสองร้อยเรื่องได้มั้งครับ  ::HeyHey::

Farewell

อ้างจาก: valkay เมื่อ สิงหาคม 02, 2020, 12:14:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Farewell เมื่อ สิงหาคม 02, 2020, 11:59:09 ก่อนเที่ยง

นับจริงๆในHDDมีแนวๆสลับร่าง เข้าสิงนี้เกือบสองร้อยเรื่องได้มั้งครับ  ::HeyHey::

ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ผมขอ 2 เรื่องนี้ได้ไหมครับ  ::Shy::

GEXP-062
GXXD-094

พยายามหาแล้ว แต่ลิ้งค์เสียหมดเลย

valkay

อ้างจาก: Farewell เมื่อ สิงหาคม 02, 2020, 12:24:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: valkay เมื่อ สิงหาคม 02, 2020, 12:14:06 หลังเที่ยง

ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ผมขอ 2 เรื่องนี้ได้ไหมครับ  ::Shy::

GEXP-062
GXXD-094

พยายามหาแล้ว แต่ลิ้งค์เสียหมดเลย

ไม่แปลกครับถ้าจะหาเจอlinkเสีย หนังค่อนข้างเฉพาะกลุ่มของสตูดิโอgiga
ค่ายนี้ออกเป็นwmvติดdrm คือตัวไพล์มีลิขสิทธิ์ต้องใช้window media player ในการเปิดดูเท่านั้น
พวกด้านมืดก็เจาะกันไป

linkอันนี้ผมอัพไว้ที่megaแบบฟรี มันจะลบเองใน30วันนะครับ
ตัวไพล์เป็นwmvธรรมดาใช้โปรแกรมดูหนังอะไรก็เปิดได้ มันจะหน่วงนิดๆ
เสียงไม่ตรงภาพเท่าไหร่ เพราะเป็นไพล์ที่ผมซื้อแบบลิขสิทธิ์มาจับภาพจอ
ด้วยคอมspecสมัย5ปีก่อนนู่น

GEXP-62
https://mega.nz/folder/dIgQDC4J#yO2mWMzSPRpMaLJmmpruDg
GXXD-94
https://mega.nz/folder/JU5wgYID#nCXHqEtF-cmSrLVIPPhbXQ

Farewell

โอ้ววว ขอบคุณท่าน valkay มากๆครับ ผมก็ชอบแนวนี้เหมือนกัน

valkay

อ้างจาก: Farewell เมื่อ สิงหาคม 02, 2020, 03:14:49 หลังเที่ยง
โอ้ววว ขอบคุณท่าน valkay มากๆครับ ผมก็ชอบแนวนี้เหมือนกัน

https://tgmangas.xeraweb.com/forum/
กระดานสนทนาที่คุยกันเรื่องแนวสลับร่าง-เข้าสิง(ภาษาอังกฤษ)

https://tgmangas.xeraweb.com/forum/index.php?showtopic=2464
อันนี้เป็นกระทู้ที่เริ่มโดยคุณonifateจะมีรายชื่อ พวกหนัง อนิเมะ มังงะ updateเร็ว
และครอบคลุมที่สุดแล้วครับ ยกเว้นหนังฝั่งผรั่ง ในกระทู้มีlinkเอาไว้ตามเก็บได้หลายเรื่อง

joker socool

ว่าจะหาพล็อตไปเขียนเล่นแต่กลายเป็นเจอขุมสมบัติซะอย่างนั้น ฮ่า!  แบบนี้ต้องขอบคุณท่านผู้แจกลายแทงมากๆครับ  เกล้ากระผมไม่มีอะไรจะให้นอกจากใจล้วนๆ