ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Eight] Youkosou e Youkoso ยินดีต้อนรับสู่หอพักของโยโกะ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 30, 2020, 07:27:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tp3660

ต้นเหตุของเรื่องคงเป็นการหาจุดเด่นมานำเสนอลูกค้า(เด็กหอ) เพราะหอพักเก่าแล้วไม่งั้นสู้หอพักที่สร้างใหม่ไม่ได้นี่เอง ครับ

โยโกะเธอจัดการบรรดาเด็กหอได้ดี แบบที่เรียกว่า ติดใจกันทุกคนเลย

zaden12

::Confident:: ผมอ่านบรรทัดสุดท้ายแล้วนะ ค่อยมาแก้ไข อีกที

::GiveMe::ชัดเจน ขอบคุณ ครับ เรื่องนี้ โดยส่วนตัวอยากหาหอพักแบบนี้ให้ได้ซะกหลัง ::JubuJubu::

Noii2

เซอร์วิซดีขนาดนี้ ยังจะบ่นเรื่องอาหารเช้าอยู่เหรอ ::Grimace::

นี้ขนาดลงมาดัดนิสัยกันทั้งหมดทั้งหอ ยังเปลี่ยนไม่ได้ สงสัยแก้ไม่ไหวแล้ว
ไม่งั้นแห้งตายทั้งหอพักแน่นอน 

DThold

หอพักชาย แต่ผู้ดูแลเป็นผู้ ญ แล้วยังมีบริการแบบ..........? หอพักอยู่ไหน!!!!!!!!

Edit:เรียนซ้ำชั้นเพื่อขออยู่ต่อ ก็น่าสนนะ ว่าแต่โดนวันละกี่คนเนี่ย

oakx

รอลุ้นต่อไป ::Angry:: ::Angry::

ตลกอะะ ไข่ดาวกับซุปมิโซะ555

goorboyI

บานแน่นอน สามปีปีละกี่ห้องกี่ครั้งเนี่ย

เป็นใครใครก็อยู่ต่อครับ เสียแต่ค่าหอ ค่าหอยไม่เสีย

mrsilver

ทำไมผู้ดูแลดูเฉยๆกับเรื่องพวกนี้จังหรือโดนจนชินแล้วแต่โดนหลายคนคุณเธอทำไมไม่มีอารมณ์ร่วมเลยหรือผู้เช่าไม่สามารถทำให้มีอารมณ์ร่วมได้กันนะ

สรุปคนเช่าหอนี้หวังเอาผู้ดแลกันทุกวันเลยนะนี้แต่ขนาดโดนขนาดนั้นยังเฉยๆแต่เจอ2รูหน้าเปลี่ยนเลย 555

xfreestylex

ไอ้คนทักเพื่อนน่าจะติดกว่าป่าว แต่แอบกิน

ชิปหาย เป็นทั้งหอ เจริญ

mspeed

แบบนี้เช่าแล้วไม่อยากจะออกเลยนะเนี่ย
เข้าคิวกันมาแบบนี้ยังไหวอีกนะ
ทนทานเกินไปแล้ว

joulez

บริการสุดพิเศษของหอ ติดอันดับ1ในย่านนี้แน่นอน บริการขนาดนี้

โดนขนาดนี้ยังมีแรงลุกมาทำอาหารเช้าให้กิน เป็นใครก็รักแล้ว

myfino262903

เจอหอแบบนี้ขอเรียนสักแปดปีแหอะ จะยักธงทุกเช้าเลย ว่าแต่เราจะหื่นเกินไปป่าวว่ะ ขอบคุณท่านอาจารย์ที่ช่วยแปลให้อ่านนะครับ ::Thankyou::

thegift52

เบื้องต้น มีที่ให้นอน มีข้าวให้กิน มีบริการเซอวิส เป็นเราก็อยากอยู่ หุหุหุ  ::Evil::
.
เอาจริง ก็รับผิดชอบดีนะ ถึงแม้จะคนละเรื่องก็เหอะ อ่ะ หยวนให้

ืnamnan609

อยากมีหออย่างนี้บ้าง...จะไปเช่า ::Glad::

มีตบท้ายด้วยการลงโทษทั้งหอสุดๆๆๆเลยทุกรู ::DookDig::

sohee1412.

คนอะไรหน้าตายตอนโดนเอา 5555555

เป็นผม จะยอมเรียนซ้ำชั้นนานๆเลย เจอแบบนี้

penguinzz

ทำไมดูไร้อารมณ์จัง ไม่ค่อยชอบแบบที่ไม่มีอารมณ์ร่วมอ่ะ

เอาจริงเป็นผม ผมไม่โอเคนะ เหมือนเอาเด็กออน.อ่ะ ถ้าไร้อารมณ์ร่วมขนาดนี้ ไม่ซ้ำให้เสียเวลา