ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 5/30 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2020, 01:32:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

เป็นเรื่องที่ชอบและรอมาลงนานมากครับ  ขอบคุณล่วงหน้าในความใจดีที่ลงให้อ่าน  ส่วนเนื้อเรื่องมองว่าสุดท้ายพระเอกนางเอกก็จะปากแข็งไปเรื่อยๆ จนใกล้จบแต่ก็เป็นคู่นอนกัน  ส่วนดาวกับเดือนก็คงได้กันโดยปริยาย  ::GiveMe::
เริ่มกลายเป็นธรรมดาในการเย.กัน  มากขึ้น

yopern

เดี๋ยวคู่ที่สองต้องมีล้างตาแน่ เหมือนจะข้องใจกับนกกระจอกอยู่

edit สบายตัวไปคู่นึงแล้ว รอคู่ต่อว่าจะเป็นใคร

tadds

เอากันขนาดนี้จะไม่เกินเพื่อนได้ยังไงครับ ท่าทางเพื่อนพระเอกจะได้อีกรอบสินะครับ
edit อ้าวถูกหึงสะงั้นตอนหน้าพระเอกจะโดนต่อยไหมเนี้ย

vincentzx202

ชอบๆเรื่องนี้ ไปอ่านสปอยล่วงหน้าเห็นเค้าบอกปวดตับไม่รู้จะปวดตับแนวไหน ขอบคุณที่แปล ชอบนางเอกมากอยากให้เป็นแฟนกัน

เนี่ยตอนท้ายมีแอบหอมแก้มด้วย

polka2012

เอาแล้วผมว่างานนี้เพื่อนของอากิระมีลุ้นแล้ว สาวเอมิเปิดทางพร้อมส่งสายตาออดอ้อนซะขนาดนี้คู่นี้น่าจะมีรีแมทต์แน่ๆ ::JubuJubu::

เป็นซี่รี่ส์ที่เนื้อเรื่องน่าติดตามมากอ่านไปๆจะมีเหตุการณ์ให้เข้ามาตามลุ้นอยู่เรื่อยๆ อย่างตอนหน้าน่าจะมีเหตุการณ์หึงหวงเข้ามาร่วมวงแย่งชิงสาวแว่นกันแน่ๆ ::WooWoo::

CoolNook Thangsakul

อ่านไป อ่านมา ชักงงละ แต่ภาพสวย มุกฮาดี ก้อโอเคละ

jittipat

อ่าวตกลงที่โกรธนี่เพราะไม่ฟินหลอกรึ

จะจบยังไงหนอเรื่อนี้

xfreestylex

อ้าว สรุปเจ้าของร้านชอบซะงั้น เอาแล้ว โดนเจ้าของร้านเอาคืนแน่

อ้าวแล้วฝั่งเจ้าของร้านไม่มีใครพูดถึงเลย
แล้วตอนต่อไปนี่มันยังไงวะ งง มาก

kckungz

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ ติดตามครับๆ

Edit: รอลุ้นตอนต่อๆไปเลยครับ น่าติดตามสุดๆ ผมรอลุ้นอาคาริเลย จะได้กับใคร

warpzone

เรื่องราวความรักซับซ้อนซ่อนใจ กว่าจะรู้ใจอาจจะเสียใจก็ได้
ชิมิสึ คงชอบพระเอกแหละถึงได้ยอมซะขนาดนั้น แต่แค่ไม่กล้าบอก ส่วนพระเอกก็ไม่รู้ใจตัวเองซะที เดี๋ยวได้มีเจ็บแน่

likefo123

สรุปตอนหน้าอย่างไงกันแน่

DarK01

โกรธที่ไม่เสร็จนี้เองอยากโดนก็บอกดีๆก็ได้

มีหลายตอนแบบนี้ กลัวปวดตับจริงๆ

civil2

หวาย มัตสึกิ หวาย นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ

แบบนี้ต้องขอแก้ตัวแล้วล่ะ

ส่วนคู่อากิระ ชิมิสึ นั้นนนน มาขนาดนี้แล้ว เลิกเป็นเพื่อนเถอะ

jarabaman

นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ  5555555 เป็นผมนี่อย่างเศร้าเลย

เรื่องชักอีรุงตุงนังนะครับ 55