ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากรู้จักครับว่า ท่านผู้อ่านทั้งหลายชอบให้ตัวเอกเป็นชายหรือหญิง?

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 02, 2020, 01:54:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านผู้อ่านชอบเรื่องเสียวที่ตัวเอกเป็นชายหรือหญิง?

ชาย
3 (23.1%)
หญิง
10 (76.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 13

ปิดโหวตแล้ว: สิงหาคม 07, 2020, 01:55:14 ก่อนเที่ยง

Farewell

อยากรู้จักครับว่า ท่านผู้อ่านทั้งหลายชอบให้ตัวเอกเป็นชายหรือหญิง?

ท่านชอบอ่านพวกเรื่องเสียวจากมุมมองของฝ่ายหญิงหรือฝ่ายชาย มากกว่ากันครับ

@unn

อยากอ่านแนวตัวเอกสลับร่างผู้หญิงแต่ไม่สูญเสียความรู้สึกของจิตใจผู้ชายครับ

tcm12599

ส่วนต้นชอบมุมมองหญิงนะ   อยากรู้สิ่งที่ผู้หญิงคิดมากกว่า  เพราะมุมผู้ชาย เราคิดตามได้(ก็เราเป็นผู้ชายนี่นา)  ::Hmmm::

corei5

Peth

GAMA

ได้ทั้ง 2 ครับ
ขึ้นอยู่กับคอนเท้นต์ที่เราจะนำเสนอ
ถ้าตัวเอกเป็นผู้ชาย ก็จะแต่งง่ายหน่อย
แต่ถ้าตัวเอกเป็นผู้หญิง ก็จะถามแฟนครับ ว่าถ้าถึงจุดไหนควรส่งต่ออารมณ์อย่างไร
(บางทีปรึกษาเรื่องแต่งกัน จนแต่งเรื่องไปแล้วเย็บกันไปก็มี)
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
       ถ้าผู้หญิงเป็นคนเล่าเรื่อง  โดยเฉพาะตอนโดนลงแขกรุมเย็ดนี่จะตื่นเต้นกว่า