ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาเพื่อนLINE

เริ่มโดย takumazasa1999, สิงหาคม 01, 2020, 04:42:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

takumazasa1999

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

takumazasa1999

เรื่องเด็กข้างบ้านให้ลองเยสเป็นเรื่องที่ผมได้แบบบังเอิญจริงๆ คือมีเด็กผู้หญิงอายุประมาน7-8ขวบมาเล่นที่บ้าน น้องชื่อทิดา น้องมาเล่นกับลูกชายผม ลูกชายผมอายุน้อยกว่า ทิดา 1ปีทิดาจะมาเล่นเกือบทุกวัน บ้านทิดามีแม่กับพี่ชาย น้องทิดาไม่มีพ่อ พี่ชายแก่กว่าทิดา1ปี แม่ทิดาจะไปทำงานไกลบ้านเลิกงานกลับบ้านก็ดึกมาก ทิดาจึงอยู่บ้านกับพี่ชายแค่2คน พี่ชายก็ไม่ค่อยจะอยู่บ้านชอบไปเล่นบ้านเพื่อนกว่าจะกลับก็ไกล้ๆเวลาแม่เลิกงาน ทำให้ทิดามาเล่นที่บ้านผมรอแม่กลับ ทิดาจะมาเล่นคอมดูกาตูนร์กับลูกชายผมประจำ จนวันหยุดหลายวันลูกชายไปอยู่บ้านย่า วันนั้นน้องทิดาก็มาเล่นเหมือนเดิมมาถึงก็ถามหาลูกชายเลย ผมก็บอก "ไม่อยู่หรอกจร้า ไปบ้านย่าแล้วพี่ไม่อยู่เหรอ"ทิดาบอก "พี่ไปบ้านเพื่อนแล้วหนูจะมาเล่นกะน้องกาย" (กายชื่อลูกผม) ผมก็บอก "กายไม่อยู่งั้นดูกาตูนร์บ้านลุงไปก่อน" แต่วันนั้นช่วงก่อนทิดาจะมาผมเปิดดูคลิปอารมกำลังขึ้นน้องทิดาก็มาถามหาลูกชายผมปิดจอใว้ผมถามน้องทิดา "กินอะไรมายังลุงจะไปซื้อข้าวหนูจะกินอะไรหรือเปล่า"ทิดาบอก "ยังไม่กินหนูชอบกินขาวผัดไข่ขนมด้วย ลุงมาเปิดกาตูนให้หนูด้วยละค่อยไปซื้อผมก็เลยบอก "ลุงไม่ได้ปิดเครื่องหนูไปเปอดแค่หน้าจอก็ดูได้แล้วลุงไปละนะ"ผมลืมไปว่าเปิดคลิปโป๋ใว้ละออกมาซื้อของเลย หลังจากซื้อข้าว ขนมแล้วกลับนึกได้ กูลืมเปิดหนังใว้นี่หวาตายหา ผมกลับมาถึงบ้านเข้าบ้านเห็นน้องทิดานั่งดูนิ่งเลยน้องเห็นผมก็ถามเลย "ลุงเปิดหนังอาไรใว่อ่ะทำไม่ผู้ชายต้องเลียตรงนั้นของเด็กละเด็กต้อง กินใอ้นั้นของผู้ชายด้วย ละเอาใอ้นั้นใส่ตรงนั้นด้วยมันไม่เจ็บเหรอ.....???"ถามผมชุดใหญ่ ผมบอก"หนูเคยดูคลิปแบบนี้มัย ทิดาบอก "เคยดูกับเพื่อนที่โรงเรียน"ผมถาม "ละเป็นไง"ทิดาตอบ "ก็ที่หนูถามลุงไปยังไงว่าผู้ชายกินของผู้หญิงแล้วผู้หญิงกินของผู้ชาย แล้วจับใอ้นั้นใส่ตรงนั้นได้ด้วยเหรอ"ผมถาม "หนูเคยล้างของตัวเองป่ะละรู้สึกอะไรมัย"ทิดาบอก "ล้างนะไม่รู้สึกอะไรเฉยๆ"ผมถาม " ละหนูอาบน้ำมาหรือยัง"ทิดาบอก "ยังค่ะ"ผม "อาบบ้านลุงก็ได้มาอาบพร้อมกันจะได้กินข้าวละเดี๋ยวลุงจะบอกว่ามันเป็นยังไง แต่หนุอย่าไปบอกให้ใครนะรู้แค่2คน ห้ามบอก แม่ พี่ชาย ละกาย หรือใครก็ตาม"ทิดาบอก "หนูไม่บอกหรอกหนูไม่ใช่คนขี้ฟ้องเหมือนพี่หนูนี้"เข้าทางผมเลยที่นี่ผม "ไปอาบน้ำกัน หนูอายลุงป่ะแก้ผ้าเลย"ทิดาบอก "ไม่อ้ายลุงเหมือนพ่อใจดี" ผม "งั้นไปอาบน้ำกัน"แก้หมดเลยผมน้องก็หมดแต่ตอนอาบน้ำยังไม่ได้ทำไรมากแค่ถูสบู่ล้างเสร็จแล้วก็ออกมาเช็ดตัวกันทิดาถาม "ใอ้นั้นลุงมันใหญ่จังของหนูไม่เห็นมีเลยละก็ขนเยอะด้วย"
ใครแต่งเก่งผมขอใลท่านหน่อยจะส่งรูปน้องให้ดูความน่ารัก