ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yusa] Kouei Danchi no Shoujo Mahiro นางเอกของผมมาฮิโระจัง (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2020, 09:27:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kit.m555

กดเด็กท่านั้นเลยเหรอ
เล่นตามบทไปกำลังอิน  ::Ahoo::
EDIT : เก็บเป็นอัลบั๊มวัยเด็ก
บทสุดท้ายจบห้วนๆเลย ::Reader::

pfrankz

บ่อลวงเด็กแบยนี้แม่รู้้เข้าระวังจะจยไม่สวยนา

Hunfrid

คุก คุก คุก แค่ล่อลวงเด็็กมาถ่ายแบบนั่นก็คุกแล้ว
คราวนี้ยังจะจัดเด็กอีก 7 ปีรอไม่ได้ ถถถ ::HeyHey::

แค่เด็กขนาดนี้ก็กลายเป็นแบบนี้แล้ว โตอีกจะขนาดไหน
พ่อแม่ไม่รู้เลยเรอะ

phatsa

อ้าว...ผู้กำกับจะสอยนางเอก...ซะแล้ววว ยังไงต่อดี

Edit : จัดเด็กขนาดนี้ คุก คุก ถามหาแล้ววววว

tp3660

ป.6 สมัยนี้หุ้นบึ้มกว่านี้เยอะจ้า ดูจากรูปนี่น่าจะแค่ ป.3 เองครับ

จบแบบนี้ก็คงแอบกินเด็กยาวไปสิครับ

mspeed

น่ากลัวติดคุกครับแนวนี้
แถมถ่ายไว้เป็นหลักฐานมัดตัวอีกนะ

ดูทรงไม่ใช่คนดีสักเท่าไหร่นะครับ

somyos luang

thegift52

ผู้กินกับ เอ้ยผู้กำกับ จะเคลมนักแสดงไม่ได้นะ เอ๊ะหรือว่าได้ ถ้าเค้าชอบกัน ไม่ได้เฮ้ย ยังเด็กอยู่  ::Hmmm::
.
จนได้ แต่ก็นะ บอกว่ารออีก 7 ปีไม่ไหว ก็แปลว่ากะคบยาวๆเลย งั้นก็อย่าทิ้งน้องเค้าไปนะ  ::KO::

mawinxxx102

mawinxxx102

ซ่อนกล้องแอบถ่าย  หลอกเด็กมาจัด  แล้วหาเด็กค่อไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ว่าละ  เห็นกล้องเห็นเชือกก็เดาๆได้แล้วว่าเป็นยังไง  น้อง11ปีเองนะโว้ยยยย

ผมจะ...   จะอะไรฟะ

nekki

ก็ดีแล้ว อย่าให้เรื่องแดงถึงตำรวจจนไปนอนคุกเป็นพอ

เห็นด้วยกับคนแปลครับ อิจฉา...

opzakong

อันนี้เข้าข่ายหลอกเด็กเลยนี่หว่า...

ใส่ปลอกคอ แล้วแอบถ่ายคลิปตอนจบอีก คือเอ็งอาสุดเลย สงสาร โดตมาจะเป็นอย่างไรน้อ

softjoke

กลัวจบปวดตับอะ
.
สรุปจบปลายเปิดแฮะ

E4RTHEE

นักแสดงนำหญิง............ยอดเยี่ยม

ก็แค่อยากเป็นนักพากย์ ดันพาไปพาก(ผู้เยาว์)ซะแล้วสิ