ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Zombie Harem! หลังฮาเร็มซอมบี้ผ่านไป10ปี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 03, 2020, 09:38:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bnj

บทจะโชคดีมีสาวข้างห้องส่งตุ๊กตายางฟรีมาให้ด้วย รายต่อไปพี่เห็นน้องโดนเอาน่าจะมีอารมณ์โดจัดต่ออีกคน,น่เลย

nuyzall2

คาดว่าคงจะได้ทั้ง3แน่

นั้นไงคิดแล้วพี่สาวต้องมาแจม

pag1

ไม่คิดเลยว่าจะมีภาคต่อ ผ่านไปซะนานซอมบี้กลายเป็นธุระกิจกามซะได้ 

betazerox

เมืองไหนจะไปอยู่

สวิง 3 สะแบบ สะใจจริงๆ

saritphat

ต้องตั้งใจช่วยพี่สาวให้ความฝันเป็นจริงนะ

ไม่แน่พี่สาวอาจมีของตอบแทนดีๆ

nekogeneration

ได้เกรดเอเฉย อยากรู้เหมือนกันว่ากลับเป็นคนยังไงแบบท้องปุ้ปกลับปั้ปเลยป่าว 555 อยากรู้

ได้กันทั้งพี่น้องเฉยเลย 5555

彭锡雄

taeza2

โถ่ ท้องถึงจะกลับเป็นคน เนี้ยนะ แถมแบ่งเกรดด้วย

ระดับsคงคล้ายคนมาก
ผู้ชายไม่มีวิธีแก้นี้จบเลยนะ ผญล้นโลก

hentaiknight

ไ่ด่ทำบุญด้วย ได้เมียเพิ่มฟรีๆ ด้วย ไม่ช่วยก็ใจดำไปแล้ว
มีหวังได้ตัวพี่สาวด้วยอีกต่างหาก ลองขอนั่งมองแบบนี้

----
ตัวอย่างตอนต่อไปของซอมบี้แลนด์น่าสนใจดีครับ มีหวังพระเอกโดนแม่สาวนั่นเอาคืนหนักหน่วงแน่ๆ

exhausis123

มีต่อด้วยแฮะ เปลี่ยนจากซอมบี้เป็นตุ๊กตายางไปทั้งนั้น
งานนี้หนุ่มน่าจะโชคดี ได้มีเมีย 2 คน แถมลูกด้วย ว่าแต่ลูกของคนพี่ไปไหนหว่า

อ่า คนพี่ท้องซะงั้น ว่าแต่ตัวอย่างตอนต่อไปนี่มัน คิดได้ไงเนี่ย

Korikung03

โห้ ถ้ามีโลกงี้จริงก็คงจะดีนะครับจะช่วยสาวๆให้ได้เยอะๆเลยเพื่อช่วยได้เสร็จปุ๊บติดใจต่อกันเป็นฮาเร็มก็คงดีนะครับ
ปล.สงสัยท้องแล้วเด็กเป็นไงอะครับ

heartthief

ได้ของจากความพยายามไม่พอยังโชคดีมีโชคอีกพระเอก นี้ดีจริงๆ

ZeroSec

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

จัดไปอย่าให้เสีย เอาทั้งพี่ทั้งน้องเล้ย

อยากดูตอนใหม่เลย5555น่าจะสนุก