ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 04, 2020, 12:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunfrid

พี่น้้อง in law เอากันไม่ผิด ไม่ใช่น้องแท้ๆ มีซึนๆด้วยแหะ

zenhyun

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่นหัวใจเลย ตอนแรกนึกว่าจะมีดราม่าตับแตกแล้ว

ขอบพระคุณสำหรับการแปลครับ

psycho-field

ได้แนวนี้บ้างก็ผ่อนคลาย บวกฟินดีนะครับ ยิ่งพี่น้องที่ไม่ใช่เชื้อสายไม่ปวดตับดีอะ แต่ถ้ามีแฝง ntr นิดๆนี่จะสุดกว่านี้น้าาาาา

Nabisca Sathu

พี่น้องท้องชนกัน อิอิ แบบนี้มีอารมณ์ร่วมกว่าพวกพี่น้องแท้ๆ อันนั้น ไม่มีอารมณ์ร่วมเลย อิอิ รู้สึกถึงความเก็บกดดีมากอะ

civil2

พี่น้องไม่แท้ รักกันได้อยู่แล้ว อย่าคิดมาก

jarabaman

alaaum

น้องสาวต่างพ่อแม่นี่ซ่าจริงๆ ผลงานอ.โฮมุนคลุสสุดยอดเหมือนเดิมเลย

Jikkig16

ชอบมากเลย รักกะชั้นชิด หรือ รักกระเง้ากระงอด โมโหที่ไม่ได้เปิดตัวไรเงี่ย ::Thinking::

maroon

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ถ้าจำไม่ผิดออกมานานมากเเล้ว  เคยอ่านเเป็นเเนวทีผมชอบด้วย ผมยั้งเสียด้ายว่าไม่มีคนเเปลเลยนึกไม่ถึงว่าคุณจะจับมาเเปลอีก สุดยอดมากครับ งานเก่านึกว่าจะไม่มีใครมาเเปลเเล้ว ชื่นชมจากใจเลยครับ

Creader

แกล้งโกรธกัน เพราะสุดท้ายไม่อยากห้ามไจตัวเองสินะ

johnban

ต้องมัดใจกันมากๆหน่อย จะได้ไม่ไปไหน

Hawaalaew

คุณพี่เองก็ไม่เห็นต้องคิดอะไรมาก ยังไงๆก็น้องสาวบุญธรรมอยู่แล้ว แค่เปลี่ยนสถานะจากน้องสาวเป็นภรรยาแทนเอง แต่ป้องกันไว้ก่อนก็ดีนะเพื่ออนาคตของทั้งสอง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หวานกันจนไม่สนเพื่อนเลย  ตาค้างกันแล้วนั้น

nekki

ตอนมาอ้อนขอกินข้าวด้วยนี่ยกตำแหน่งน้องสาวในดวงใจไปเลยแบบนี้