ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่องๆนึงครับ

เริ่มโดย Aceth, พฤษภาคม 14, 2020, 01:10:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aceth

เรื่องมันนานพอสมควรเลยครับ แถมจำไม่ได้ด้วยว่าจากเว็ปนี้หรือเว็ปอื่น
ตอนแรกคือฝ่ายชายเค้าอยากมีเซ็กกับแฟนแต่ไม่กล้าเลยขอให้เพื่อนช่วยวางยาครับ(ยาน่าจะอธิบายประมาณว่าทำให้ผู้หญิงเคลิ้มจนทำตามทุกอย่าง)​ โดยใช้การเล่นเดิมพัน(หรือพนันนี่แหละ)​ แล้วฝ่ายหญิงก็โดนแบล็กเมล์จนเลิกกับฝ่ายชายแถมติดยาอีก แถมมีข่าวลือไปทั่วโรงเรียนจนโดนไล่ออก แล้วผู้ชายก็ขอเป็นแฟนอีกรอบ

kritidhee25

รเกมือนจะมีการเล่นพนันกันด้วยไหมคับ คุ้นๆ