ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 6/30 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2020, 09:09:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polka2012

เห็นตัวอย่างตอนหน้า อาคาริดันสารภาพกับชิมิสึว่าแอบชอบอาคิระ เรื่องมันชักยุ่งกันไปใหญ่แล้วน่าติดตามต่อมากๆ ขอบคุณมากครับสำหรับงานแปลดีๆอ่านสนุกมากๆครับ ::WooWoo::

civil2

เอาจริงๆนะ หมว่าอากินะกับชิมิสึนี่เหมาะกันมาก

song bc

สนใจเรื่องนี้นะครับ ดูเป็นชีวิตวัยรุ่นดีครับ

Hunfrid

อ่านเรื่องนี้แล้วแอบได้กลิ้นพวกการตูนรักเก่าๆ orange road ไรงี้เบาๆแหะ
ดันผลักโดนผิดคน ถถถ แล้วคู่นั้นก็ดันเป็นเพื่อนสมัยเด็กกันซะด้วย
จะเป็นยังไงต่อไปนะ เห็นหลายๆคนเม้นเชิงว่าจะ ntr หนักแหะ

Nabisca Sathu

โอว มาเป็นซีรี่ย์เลย แบบนี้ต้องไปไล่อ่านตั้งแต่ตอนแรกเลย นี่ขนาดท่านบอกแปลมั่ว ยังแปลได้น่าอ่านมากๆครับ

jarabaman

นางเอกห้ามไปทำแบบนี้กับใครนอกจากพระเอกนะ ไม่ยอมจริงๆ  เหมาะกันมาก 555

tazasss01

(จิ๋ว)

ได้กลิ่นตุๆ  เหมือนจะผิดฝาผิดตัว นัวไปกันใหญ่แล้วนะเนี่ย
แต่ชอบอ่ะ ตอนนี้ คู่พระคู่นาง ชิสึมิ กับอากิระนี่ น่ารักดีอ่ะ
อยากให้เป็นอย่างนี้ไปนาน ๆ หลาย ๆ ตอน จนจบเลยยิ่งดี
แต่ก็นะ.... ท่าทาง อะไร ๆ จะไม่ได้เป็นอย่างที่คิดสินะ
เรื่องวุ่นวายของสายเพื่อนนี่ น่าจะมีลุ้นอีกแน่ๆ

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

eiaws

อยากเชียร์อากิระนะ ดูเป็นสไตล์นางเอกมากเลย แต่ไม่แน่ไปๆมาๆพระเอกหันหัวเรือไปชิมิสึก็ได้ ยังอีกหลายตอน

warpzone

เริ่มจะยุ่งยากกันไปใหญ่ ฝึกฝนกันแบบนี้กว่าจะบอกคนที่ชอบได้มีหวัง...กันพอดี
2คนเป็นเพื่อนกันแบบนี้เสร็จแน่

siwapeeza

ผมว่าน่าจะมีการสลับคู่กันยาวแน่ๆเลย เพราะจัดกันไม่พัก แล้วอีกคู่เป็นเพื่อนสมัยเด็กด้วย

น่าจะจบแบบสลับนะนี่ แต่ตัวละครตอนต่อไปน่าสนใจอยู่

vigo

ชักจะไปกันใหญ่แล้วผลักไปโดนผิดคนอีกตามๆ
แต่ว่าตอนนี้ลืมซ่อนหรือเปล่า

faith

มันจะจบยังไงล่ะเนี่ย วุ่นวายสุดๆ แต่เพื่อนเยสกันนี่มันดีจริงๆเลย

kapomman

เปิดเข้ามาเล่นๆ อ่านแล้วดูน่าติดตามไม่น้อย นานๆจะเจอโดจินแนวจริงจังวัยใสแบบนี้

nekki

เออ มันออกมาแล้ว30ตอนแล้วนี่ตอนที่6ใช่ไหมครับ 
ผมว่าเรื่องนี้ผมจะไม่เดาเนื้อเรื่องละเซอร์ไฟร์มากเกิน