ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Your Sis Isn’t Good For Me เป็นได้แค่เพื่อน(นอน) แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 05, 2020, 06:32:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ดูเหมือนพี่สาวชักจะติดใจ ยอมเปลี่ยนชุดชั้นในมาอ่อย
งานนี้คงเหนื่อยอีกนานแน่เลย

เล่นเอาหนุ่มน้อยน๊อคไปเลย
บอกแล้วงานนี้เหนื่อยกันยาว
ขอบคุณครับ

Tdestiny

เอ็งโดนพี่สาวตุ๋นแน่ๆ

มาทรงนี้ตอนจบยังไงก็น่าจะคู่กัน555

ว่าแล้วเชียว น่าร้ากกก

l2aito

แหม่ โดนทักเรื่องชุดชั้นใน
ก็เลยใส่ล่อเขาเลยสินะ นี่มันตั้งใจสินะ!!

โอเค ตั้งใจเล่นจริงๆ ด้วย

xfreestylex

เอาแล้ว ชุดชั้นใน เซ็กซี่ที่ต้องการมาแล้ว สู้ตายหละคราวนี้

ตายสงบศพสีชมพู 55555

ddcc

อ่าา น่าจะเป็นkaterแปล ver.censored ไปแล้วนะ ผมไม่ได้ไล่อ่านคอมเม้นด้วยสิไม่รู้มีใครบอกท่านฮิปยัง เห็นแค่มีคนบอกมีแปลแล้ว แต่เอาเถอะอันนี้เป็น ver.uncensored เด็ดไปอีกแบบ มาตอบคำถาม งี้ผมรู้ตอนจบแล้วสิ หน้าถัดจากก่อนซ่อนคือนางเอกทำหน้าโหดๆมาเฉลยว่าแกล้งหลับ จากนั้นเหมือนพระเอกจะได้คบนะ แต่เป็นเบี้ยล่างน่ะ ถถถ ไม่แน่ใจเพื่อนพระเอกที่เป็นน้องชายรู้เรื่องขนาดไหน
อ่าว ไม่ได้อ่านนาน จำผิดไปเยอะเลยแหะ พระเอกขอคบแต่นางก็เอาไว้แค่อึ๊บส์ ถถถถ แล้วเพื่อนพระเอกก็ไม่รู้เรื่องไรด้วยวุ้ย แหะๆ ::Shy::'

เมื่อวานเพิ่งใช้Google search เพิ่งรู้นี่แหละว่าเป็นท่านKaterแปล แต่เจออยู่เว็บอื่น search ที่นี่ไม่เจอเพราะท่านKater เขียนชื่ออาจารย์คนวาด ไม่ตรงกับที่ผมใช้ น่ะ

Hunfrid

โดนทักเรื่องชุดชั้นใน คราวนี้เลย ตั้งใจใส่ยั่วรุเปล่าน้าาาาาา  ::HeyHey::

นั่งไง ตั้งใจจรีิงด้วย ได้ทั้งเพื่อน ทั้งพี่เขยละเอ็งงง

xonlykcy

ชุดนี่มัน ใส่รออยู่ แน่นอนนน ::Yes!::

Edit:: นั่นไง ว่าแล้วไม่มีผิด ซือเจ้รอเยอยู่

joulez

พี่สาวมันซึนอ่ะ โดนแซวเรื่องเก่งใน คราวนี้ใส่แบบเด็ดๆยั่วเลย

โหว..ให้สดอีก ผมว่าจากเพื่อนกลายเป็นลูกเขยแล้วแหละ รอวันเปิดตัวเลยครับ

neokiseki

หวังว่าตอนจบจะได้กันจริงๆ

มีใจรึว่าไม่มีใจกันแน่นะ

freelance

ก็ไปวิจารณ์ชั้นในเข้าเที่ยวนี้เลยโชว์ของเลย นึกว่าตื่นมาแล้วให้เรียกพี่เขยซะเลย

thai4id

ของฟรีน่า ยอมๆ ไปเถอะ สวยดีด้วย

555 จัดหนัก จัดเต็มซะขนาดนั้น
อะไรๆ ก็กู

penguinzz

จัดแน่นอน แต่สุดท้ายก็คงเป็นคนคอยบำบัดความใคร่ของพี่แหละ ดูแล้ว

สุดท้ายก็ได้แค่นี้แหละ แต่ก็ไม่แน่นะ ซักวันอาจจะมีใจให้บ้างก็ได้ ใครจะไปรู้

nuunung

หลับแบบนี้ สงสัยคราวนี้จะที่เคยแต่รุก จะโดนหนุ่ม รุกแทนบ้างละ

**เป็นแผนนี้เอง แต่ก็วินๆทั้งคู่นะ

whitedevil09

สุดท้ายก็ไม่ได้เป็นแค่เซ็กเฟรนด์หรอกครับ ผมว่า มันมีบางมุมที่ พี่สาวเพื่อนซ่อนไว้
ว่าแล้ว  แตกในเลยขนาดนี้  ไอ้น้องก็หลับจังเลย..

mindza2212

หลับแบบนี้ก็เสร็จพระเอกสิครับแต่พี่สาวนี่แต่งตัวรอพระเอกชัดๆ

เล่นทั้งคืนจริงๆแต่ไม่ใช่เล่นเกมนะ