ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Your Sis Isn’t Good For Me เป็นได้แค่เพื่อน(นอน) แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 05, 2020, 06:32:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

ดูทรงแล้ว พี่สาวเป็นคนชอบเซ็กส์มากๆเลยนะ ขนาดว่าให้เพื่อนน้องมาบำบัดความใคร่ตลอด ก็แสดงว่าเธอจัดจ้านมาก ๆ แล้วยิ่งมาใส่ชุดนอนหวือหวาพร้อมรบพร้อมเสียบแบบนี้ แสดงว่าอ่อยเพื่อนน้องเต็มที่เลย เรื่องแนวนี้มันต้องโดนจัดหนักเอาคืนแบบแตกในไม่ต้องใส่ถุง ไอ้หนุ่มเพื่อนน้อง กระเด้าซะเอวแทบเคล็ดหลังจากห่างหายไปหลายวัน  ::DookDig::

EDIT นั่นไงพี่สาวเริ่มติดใจละ เยสสดๆ นี่แหละถึงพริกถึงขิงที่ซูดดด..

(S)Kater

ไม่เป็นไรท่านฮิป แปลเลยครับ อย่างน้อยก็อยู่ในเวปเรา แต่ท่านฮิปอย่าแปลซํ้าผมบ่อย
ส่วนใหญ่ผมแปลจากยุ่นดำนํ้าซะเยอะ เดี๋ยวเค้ารู้ไต๋หมด 55  ::Oops::

แถมของอาจารย์ท่านี้เราเคยแปลซํ้ากันถึงสองเรื่องคงเป็นเพราะชื่อคนวาดอ่ะท่า Okumoto Yuuta
ตอนท่านHypNosเซิร์ชน่าจะใส่ U ตัวเดียวรึเปล่า Okumoto Yuta เลยไม่เจอ ตกลงจารย์คนนี้เขาUกี่ตัว บางเรื่องผมก็ใส่ตัวเดียว -/-

***ดีแล้วที่แปลครับ สุดมากUNCENด้วย แต่ไม่ได้มาจากเวปhentai.cafeเหรอ ปกติชื่อจะเป็นอังกฤษด้วย

นั่นซินะถึงหาไม่เจอ เพิ่งsearch เจอตอนที่มีคนทักนี่แหละ แต่ดันไปเจอเว็บอื่นซะนี่  ::Sweat::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

pandanous

น่ารักแถมนมเต็มๆแบบนี้ มีหวังนอนกันฟินยันเช้า
Edit พี่สาวแกล้งหลับอ่ะ เปิดมาตกใจเลย แต่ก็ยอมให้ปล่อยในงี้ก็เสี่ยงท้องเลยนะเนี่ย

kckungz

จากจะมาเล่นเกมกับเพื่อน ได้เล่นพี่สาวเพื่อนแทน สุดยอดไปเลย5555  ::Yes!::
ตอนจบคิดว่าน่าจะได้เป็นแค่เพื่อนนอนต่อไปแหะ แต่พี่สาวน่าจะติดใจ

Edited: ก็คือยันหว่าง55555 สูบผอมเลยนะพระเอก พี่สาวติดใจแบบไม่ใส่ถุงแล้วงี้

jittipat

พี่สาวแกล้งทำเป็นหลับใช่มะใส่ชุดล่อ

ไม่เนี่ยนต้องไปเลนมาใหม่นะครับ

muza007

มีได้เสียแน่นอน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน90วัน

mrsilver

คุณพี่สาวโดนพูดเรื่องชั้นในว่าไม่เซ็กซี่แอบใส่แล้วแกล้งหลับให้ตัวเอกมาเห็นแน่ๆแต่มีอะไรกันมาขนาดนี้ฝ่ายหญิงก็คิดบ้างแหละดูอาการแล้วตอนจบได้เป็ยแฟนลับที่เพื่อนพระเอกไม่รู้555

สรุปแกล้งหลับเพื่อให้พระเอกสนใจแต่ความสัมพันธ์ก็ยังเป็นแบบเดิม

mummebufa

แค่เย็ดก็พอแล้วถ้าเด็ดขนาดนี้

เอาจนแห้งเลย ถ้าพี่เพื่อนจะเด็ดขนาดนี้นะ
มันทำบุญด้วยอะไรเนี่ย

phatsa

น่าจะหลงกลพี่สาวเพื่อนให้แล้วววววว....ดูจากชุดชั้นในแล้วไม่น่ารอด

Edit : นั้นไงโดนหลอกจริงๆด้วย แต่ถ้าเจอแบบนี้จริงๆ ก็ยอมมม

jarabaman

นี่มันชุดนอนไม่ได้นอนแล้วนะ

ท่านั่งหลับ เหมือนเรื่องโจสิงสังเวียนที่นั่งตายบนเวทีเลยเลยครับ

anigkanjana

ลักหลับไปเลย ย้นเช้าเลย แล้วก็จบที่คบกันไปเลย แบบว่าติดใจไรกัน ทำนองนี้ครับ

อ้าว ไม่หลับ ฟ้าเหลืองเลยมั้ยนั่น หลับตาพริ้มเลย สงสัยสาวจะติดใจแล้วล่ะ ให้แตกในซะขนาดนี้

taeza2

เหมือนจะเปลี่ยน กกน.เพราะพระเอกปะ รอให้มาลักหลับ

สรุปนางไม่คบกะพระเอกหรอ ดูติดใจนะเนี้ย

Tee001

คิดว่าพี่สาวเพื่อนแกล้งหลับ คงอยากลองเปลี่ยนเป็นฝ่ายโดนบ้างประมาณนี้ครับ

สุดท้ายพระเอก เย็ดสด จนหมดแรง 555

goorboyI

ชุดนี่กะใส่ยั่วเลยนี่หว่า เพื่อนเอ้ย เอ็งได้พี่เขยละหละ

หมดตัวแบบฟิน ๆ เลยสินะ

God25

ได้เป็นแฟนพี่สาวแน่ๆ

เอิ่ม จนกว่าจะเช้า จัดว่าใจสงบแล้ว