ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Your Sis Isn’t Good For Me เป็นได้แค่เพื่อน(นอน) แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 05, 2020, 06:32:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jan

Minibar

มีลุ้นเป็นฝ่ายกระทำบ้างแล้ว น่าจะมีลุ้น. 

เจ่รู้ทันว่ะ ถอยทัพพพพพ

time288

แต่งแบบนี้ แกล้งหลับชัวร์แต่ถ้าให้จัดก้จัดไม่ให้เหลือ เซกซี่เกิน

เจ๊ล่อซะหมดแรงเลย หลับเปนตาย 55

arainaaa

นายโดนกับดักเข้าให้แล้วล่ะ โดนแกล้งหลับชัวร์

edit: กะไว้แล้วว่าต้องโดนดัก 5555555555 เปน sextoy เลยโว้ย

sara01

น่าจะแกล้งหลับ เพราะรู้ว่าพระเอกมา ตั้งใจอ่อยให้มาลักหลับใช่มั้ยครับ

ngvgas

สุดท้ายพี่สาวติดใจแน่นอนครับ แกล้งหลับไปก่อน แผนน่ะแผน

makijung

bunhelupu

หวังว่าคงพิชิตใจสาวได้นะ

สู้ต่อไปนะพ่อหนุ่มม

kirkland

mikemini

มันเป็นแผนของเจ้แกแน่นอน จัดชุดยั่วชัดๆ
สุดท้ายเจ้แกต้องเป็นทาสของเพื่อนน้องแน่นวล  ::HoHo:: ::HoHo::

นึกว่า sex จะหนักหน่วงกว่านี้ แต่จบแฮปปี้ดี
ขอบคุณครับ

numkrieng

::Hmmm:: เจ๊วางแผนแน่นอน น้ำหมดตัวแน่ๆ

ตายอย่งมีความสุข..5555

japon

ดแน่นอน แต่สุดท้ายก็คงเป็นคนคอยบำบัดความใคร่ของพี่แหละ ดูแล้ว

siwapol55

คาดหวังให้เปลี่ยนจากเพื่อนนอนเป็นสามี-ภรรยากันไปเลย
เหมือนทางพี่จะจัดฉากไว้ด้วย ใส่ชุดจัดเต็มมาขนาดนั้น
ขอบคุณมากครับ
เป็นแผนที่พี่สาว วางไว้จริงๆด้วย เล่นซะฝ่ายชายแห้งไปเลย

panzeus