ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 1 (คุณแม่ยังสาว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 05, 2020, 03:38:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ban-na

biggiggog

เมื่อคุณแม่เริ่มเปิดทาง
รอเวลาคุณลูกลุยอยู่นะ
ขอบคุณครับ

Manoptana

ลูกชายยังละอ่อนเหลือเกิน ใกล้สาวงอนก็ทำอะไรไม่ถูกแล้ว แม่วิต้องรับถ่ายทอดวิชาให้แกร่งขึ้นหน่อย จะได้จีบสาวเป็น ใกล้สาวแล้วตัวสั่นเสียชื่อลูกชายแม่วิภา

x99

แนวบ้านๆ สาวใหญ่อย่างนี้ ของโปรด อ่านแล้วหื่นขึ้นเลย

robertrobin

น่าติดตามครับ การเดินเรื่องน่าสนใจมากครับ

Starx

Peth

artae

ชอบมากครับแนวยั่วๆแบบนี้ ขอบคุณมากครับ

err

แม่คงต้องติว ให้ลูกชายอีกเยอะเลยหละ  ก็ลูกด้อยประสบการณ์

sp502

ชอบครับ วัยผู้หญิงขนาดนี้ ยั่วๆแบบนี้ น่าจะมันส์แน่ๆ สุดยอด ชวนให้ติดตามครับ

densanova

คุณแม่น่ารักเกิน สมัครเป็นพ่อเลี้ยงได้มั้ย

arsbos

ชอบการเดินเรื่อง+สเน่ห์ของตัวละครแบบคุณแม่ ติดตามนะครับ

x-gen

แนวนี้แบบเป็นซีรี่ ชอบมากๆ เลยครับ ขาดหายไปนาน

mspeed

ชอบครับ สนุกน่าติดตามดี
น่าสนใจว่าจะเขียนให้ยาวๆหลายตอนเป็นแนวอย่างไรดีครับ