ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 80 (เซ็กส์โฟน)

เริ่มโดย Sukita, สิงหาคม 06, 2020, 01:48:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ดร.อร หงุดหงิดกับมือถือที่ดัง แต่เมื่อพบรายชื่อที่ขึ้นมาก็หายเสียอารมณ์ นายดีสโทรมา "สวัสดีครับอาจารย์" "จ๊ะกลับบ้านหรือไม่มาโรงยิมเลยดีส" "ครับๆ พรุ่งนี้ผมจะไปครับ" "แต่เธอมีเรื่องอะไรกับแฟนเธอละ เห็นใยวิบอกเลิกเธอแล้ว" "ครับอ.อรผมเลิกกับพี่หมอวิแล้ว" "แล้วไม่เศร้าหรือดีส" "ก็มีบ้างครับ แต่ตอนนี้ผมหายแล้วครับ" "หายเร็วแบบนี้ต้องมีแฟนใหม่ละสิ" "ยังครับแต่ผมว่า ผมเจอคนที่ผมชอบแล้วละครับ" "ใครละ บอกครูได้ไหมดีส" "ความลับครับ คนคนนั้นใจดี ให้กำลังใจผมดี แถมเสียสละอีก" คำพูดนี้ทำดร.สาววัย31 ต้องหยุดกึกไป แต่ในใจก็ลุ้นว่าคือเธอ ที่แอบชอบหนุ่มดีสอยู่มานาน ก่อนเธอจะอายเปลี่ยนเรื่องคุยโดยมือเอื้อมไปเอากล้องที่ถ่ายภาพกรร่วมรักออกมาดูแล้วคุยกับนายดีสไป "อาจารย์ผมว่าผมอาจโดดไม่ขึ้นนะพรุ่งนี้นะครับ" "ทำไมละ กินจนอ้วนหรือดีส" "เปล่าๆครับไม่ซ้อมมานานครับ" ใช่ดีสโดดซ้อมมาเป็นเดือนผิดกับลำควยที่ซ้อมมาทุกคืน ดร.อร มองดูภาพเล็กในจอกล้องเป็นภาพกรกำลังควบ นันทกาอยู่ เธอเอื้อมมือหยิบขวดโรออนเล็กออกมา ถูไถไปที่เป้ากางเกงวอมก่อนจะถกกางเกงออก เปลี่ยนมาถูไถขวดใส่เป้ากกน.สเปอรต์สีดำแทน ใช่ว่าอ.อรไม่เคยช่วยตัวเอง ตอนคุยกับดีส เพราะรอบนี้เธอมีควยกรและเสียงหนุ่มในดวงใจกระตุ้นย่อมทำให้เธอฟินกว่าเดิม แบบสองครั้งที่ผ่านมา "อือ.." เป็นเสียงยาวตอบรับประโยคคุยของดีส ที่รับบัญชาจากสุทธิมา ตอนนี้ดีสหลงเงินและหีที่ท่านรองประเคนให้ จนอาจลืมคุณงามความดีของอ.อรที่ดูแลมันมาตลอด 3 ปี ที่เรียนที่นิแล้ว เป้ากกน.ดำตอนนี้ชุ่มน้ำรักของอาจารย์สาวซิงวัยสามสิบกว่า เรียกว่าถ้าดีสอยู่ใกล้คงได้มีสอดควยเย็ดหีจนเลือดแตกแน่ๆ อาจารย์สาวห่อปากจู่ตามความเสียวปากยังคุยกับนักศึกษาคนโปรดแบบไม่ให้ดีสรู้ว่าเธอทำร้ายตัวเอง ภาพการเย็ดของกร วนมาให้เธอชมเป็นรอบที่ 5 ก่อนกล้องจะแบตหมดและดับไป ส่วนไฟในร่องหีอ.อรคุโชน ดีสหยอดคำหวานระหว่างพูดคุย ดร.สาวเป็นระยะเพื่อหวังปลดปล่อย พี่แพทเมียรักจากไอ้สุทธิให้สำเร็จ อ.สาวรีบเดินไปปิดไฟก่อนรูดกางเกงจนร่องหีเปลือย หมอยฟูออกมา ก่อนลงนอนเอาขวดโรออนถูหัวแตดของเธอไป ระหว่างพูดคุยกับชายในดวงใจ ส่วนดีสที่ทราบเรื่องว่าอ.สาวชอบมันจากนงนุช ตอนนี้นงนุชตื่นมาอ้าปากอมหัวควยมันเพราะหวังว่าหนุ่มหล่อจะชอบเธอบ้างแต่ก็ไม่ส่งเสียงเพราะกลัวแผนที่ท่านรองสั่งไว้จะพัง "อุบ อ.อร ครับ ไปเที่ยวไหม อาทิตย์หน้ากว่าม.จะเปิดครับ" "อือ.ที่ไหนละดีส" "ก็แถวน้ำพุร้อนครับ" การนัดหมายประสพผลสำเร็จ ก่อนดีสจะวางหู ไปจัดนุชโดยยัดควยโตกดหี นงนุชแตกไปสามรอบจนสลบคาควยมัน แต่มันยังรักแพทรุ่นพี่ประธานคณะคนสวยเลยเอาน้ำควยไปแตกใส่เป้ากางเกงในพี่แพทที่นอนอยู่ด้านข้าง แพทที่ตื่นขึ้นมาอมยิ้มและเอ๋ยชมดีส "ผัวขารักเมียขนาดนี้เลยหรือคะ" "ใช่จ๊ะเมียจ๋า ผัวรักเมียคนเดียวจ๊ะ ผัวจะหาทางรอดให้เราได้แต่งงานกันหลังจากผัวเรียนจบ เมียก็ไม่ต้องไปยุงกับท่านรองอีก" ดูเหมือนดีสจะรักพี่แพทคนสวยมากถึงเธอจะเป็นแค่กระหรี่ของไอ้สุทธิและไอ้หิต แต่ด้วยความสวยและความสง่าเย็ดเก่งของแพทจึงมัดใจดีสอยู่มือ ส่วนอ.อร ผู้หน้าสงสารตอนนี้เธอเข้าห้องน้ำ ก่อนหมุ่นสายฝักบัวออกเปิดน้ำแรงสุดกระแทกเม็ดแตดโต จินตนาการถึงวันที่ไปเที่ยวน้ำพุร้อนกับนายดีส ขอให้ดีสชอบเธอและเย็ดเธอทีเถอะจะได้สมหวังกับเขาเสียที อูย ก่อน ดร.สาวอ้าปากครางซูด...ยาว และถูหีต่อไปด้วยอารมณ์สุดเงีายนไม่ถึง5 นาที เธอก็ระเบิดน้ำเงี่ยนจนหมดหีจนตัวเบาหีวัย31 เบาสบาย แล้วอาบน้ำและกลับมานอนแบบยิ้มฝันหวาน หาดีสอย่างมีความสุข@

ตอนนี้อาจสั้นนิด งานกลับมาเยอะก่อนหยุดยาวครับ

peddo

น้องดิสใกล้จะได้ดีดของใส่อาจารย์อรละ เกรงแต่ว่า จะมีมะระมาขวางรูซะก่อน แนวร่วมมุมกลับอาจเป็น ร่วมมือกับโค่นสุทธิ แพทก็อาจเป็นอิสระเหมือนกัน แต่จะรอดพ้นแท่งมะระหรือเปล่ายังเสียวอยู่
ขอบคุณครับ

Supachok Tupsutti

ถ้าไม่มีบทให้ รองสุทธิเลย ดูจะน่าสงสารเกินไปมั้งครับ..เป็นตัวเอกฝ่ายโน้นมาตั้งแต่แรกๆ..บทหายเฉยเลย..

bronzehead

ดิสยังไม่เคยกับอาจารย์อร เลยยังไม่ติดใจ ถ้าได้ลองอาจชอบมากกว่าพี่แพท ทุกอย่างยังเป็นไปได้

suteeboonmark

แผนรองสุทธิที่จะล่ออาจารย์อรจะโดนพระเอกนินรนามเข้ามาช่วยอาจารย์ได้ทันมั้นน้อ...อดห่วงนางเอกคนนี้จัง

swss2511

zebrazaa

ใครกันนะจะได้ อ อร  แต่อยากให้จบแบบโหด  คนร้ายชนะ