ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 7 COOL

เริ่มโดย magna67t, สิงหาคม 06, 2020, 09:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magna67t

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 7 COOL

อ่านเรื่องก่อนหน้า "แปดปียี่สิบสี่คน ตอนเพื่อนคุย" ก่อน   จะได้เข้าใจเรื่องคับ
https://xonly8.com/index.php?topic=228587.0

และถ้าอยากรู้ที่มาที่ไปของนายก้อง เชิญทางนี้
https://xonly8.com/index.php?topic=229016.0

ผมจูบปากฮานะ  เธอหลับตาพริ้ม จูบตอบผม   สักครู่ลำควยผมอ่อนตัว  หลุดออกมา น้ำที่ขังอีกจำนวนหนึ่งไหลออกมาเนืองนองที่ที่นอน  ผมกอดฮานะ  ถามเธอว่าเป็นไงมั่ง เธอบอกว่ามันเยี่ยมยอดมากที่ได้นอนกะผม   นาโอโตะทำเธอถึงได้อย่างมากสองทีแต่ผมจัดเธอถึงจุดไปตั้งสี่ที  เธอสนุกกะมันมาก  เธอบอกว่า ถ้าผมเป็นคนแรกของเอมี่  ก็นับว่าเอมี่โชคดีมากที่ได้เรียนรู้เรื่องแบบนี้จากผม  ผมกอดจูบฮานะ  บอกว่าเอมี่เป็นเด็กดี  ผมทำกะเธอด้วยความสุขทุกครั้ง  (ผมไม่ได้บอกว่าเอมี่สลบในครั้งแรก)   เธอบอกผมว่าที่สัญญาว่าครั้งนี้ครั้งเดียวขอผิดสัญญาได้มั๊ย  แล้วเธอก็กำลำควยของผม ก้มลงไปดูดมัน  และเราก็เริ่มต้นอีกครั้งฮานะหมดแรงเมื่อครั้งที่สองของผมกะเธอเสร็จสิ้น  เธอยังมีสติบอกว่าเธอควรกลับห้องเธอ ไม่งั้นนาโอโตะตื่นมาอาจผิดสังเกตได้  ผมประคองเธอเดินไปส่งที่ห้อง  ก่อนเธอจะเข้าห้องไป  เธอหันมาจูบลาผมอีกครั้งและบอกผมว่า เธอหวังว่าจะได้เจอกันผมแบบนี้อีก  แล้วก็เดินเข้าไป  ผมกลับห้องหลับเป็นตาย... 

ผมตื่นเกือบ 9 โมง  หัวมึนไปหมด เพลียทั้งจากเบียร์ ทั้งจากกาม  ผมใส่เสื้อคลุมเดินออกมา ทุกคนนั่งกินกาแฟและอาหารเช้ากัน  ผมเจอหน้าทุกคนไม่รู้จะวางตัวไง  ผมบอกว่าเดี๋ยวออกมา ขอแต่งตัวก่อน  จากนั้น ผมนั่งกินอาหารเช้าและกินกาแฟเงียบๆ   ฮานะบอกว่าเราเช็คเอ้าท์ 10 โมงนะ  ทุกคนโอเค สองสาวและนาโอโตะเข้าไปเก็บของ   ผมเลยมีโอกาสนั่งกะฮานะสองคน   ฮานะมองผมและบอกว่าเธอจะไม่ลืมเมื่อคืนเลย ขอบคุณมาก  ผมพยักหน้า  ผมรู้สึกว่าผมทำผิดกะซาย่าอย่างมาก  รวมทั้งเอมี่และมิซ่าด้วย 

ทำไมผมถึงบ้ากามขนาดนี้นะ...

ขากลับเราแยกกันกลับเหมือนเดิม   นาโอโตะไปส่งคารีนและเจนนี่ที่หอพัก  ส่วนผมกลับกะฮานะเหมือนเดิม  ผมกอดลาสองสาวยุโรปผู้เปิดประสบการณ์โลกตะวันตกอันแสนประทับใจไม่รู้ลืม  การกอดของเราเป็นมากกว่าเพื่อน..ผมรู้สึกได้  ผมจับมือลา นาโอโตะ แล้วบอกว่าเดี๋ยวเราคงเจอกันอีกก่อนผมกลับ   ระหว่างทางฮานะเล่าให้ฟังว่า คืนนั้นเธอหลับสนิทมาก  และมาตื่นตอนเช้าเมื่อนาโอโตะขอเธอทำอีกครั้ง   นาโอโตะผิดสังเกตว่าข้างในเธอเปียกมากเลย ซึ่งเธอบอกไปว่าจากนาโอโตะเมื่อคืนยังไม่ได้ล้างเลย  นาโอโตะก็ไม่สงสัยอะไรอีก  เธอชมผมตลอดว่าผมเก่งจัง ผมรู้เรื่องนี้จากไหน  ผมเลยเล่าอดีตให้ฟังพอสังเขป  เธอฟังอย่างสนใจทีเดียว  พอได้คุยเรื่องพวกนี้รู้สึกเวลามันสั้น  เราถึงบ้านกันเร็วแต่ก็เกือบเที่ยง  มิซ่ากะเอมี่ออกไปช้อปปิ้งแล้ว  ฮานะถามผมว่าอยากตามไปมั๊ย  ผมบอกว่าผมอยากนอนมากกว่า  เธอก็บอกว่าเธอก็อยากนอน   แต่มันไม่ได้นอนนี่สิครับ..ผมจบที่ห้องฮานะอีกรอบโดยไม่ต้องห่วงหรือกลัวใครเลย   ฮานะปล่อยอารมณ์เต็มที่  ผมเลยรู้ว่าฮานะนี่ขั้นเทพเหมือนกัน คงเป็นประสบการณ์จากนาโอโตะ  จากนั้นผมลงมานอนข้างล่างที่ห้องผม   ให้ฮานะพักเต็มที่  แล้วผมก็พักเต็มที่ด้วย  เป็นครั้งแรกที่ผมเพลียได้มากมายขนาดนี้....

กี่โมงแล้วก็ไม่รู้ครับ ได้ยินเสียงเอะอะ  เอมี่และมิซ่านั่นเอง  สองคนเห็นผมกลับมารีบเปิดประตูห้องเข้ามาหาผม  เอมี่ทักทายแบบกวนตีนตามเคยโดยการเอามือมาจับควยผม  ถามว่า กี่ครั้งๆๆๆแล้วก็หัวเราะอย่างขบขันกะมิซ่า  ผมดึงหัวเอมี่มาจูบและก็สลับไปจูบมิซ่า  เธอทั้งสองยังน่ารักเหมือนเดิม  เอมี่ตัวแสบบอกให้ผมเล่ามาให้หมดว่าเกิดอะไรขึ้น  ผมก็เล่าว่าไปถ่ายแบบอะไรบ้างแต่เว้นเรื่องเลวๆของผมไว้   สองคนฟังอย่างตั้งใจ  ท้ายสุดเอมี่สรุปว่า ก้องคุงไม่ได้นอนกะผู้หญิงตั้งสองวันแน่ะ  ทนได้ด้วยเหรอ....   โห..ไอ้เด็กพวกนี้ สุดยอดจดจำ  คืนนี้ต้องจัดสักหน่อย  แต่ว่า.เอ่อออ..ที่ไหนล่ะ... เอมี่เองก็รู้ถึงข้อนี้  เธอยังไม่รู้ว่าพี่สาวรู้เรื่องของผมกะเธอแล้ว  เธอยังไม่อยากให้พี่สาวรู้เรื่องนี้  พี่สาวเองก็คงไม่อยากให้น้องสาวรู้ว่าผมทำอะไรกะเธอไว้บ้าง   นั่งคุยสักพัก  มิซ่าบอกว่าเรากลับหอพี่ซาย่ากัน ผมตาเป็นประกาย...  แต่ต้องผิดหวังหลังจากโทรคุยกะพี่ซาย่า  มิซ่าบอกว่าพี่ซาย่าไม่ให้มา จะอ่านหนังสือ  มิซ่าเลยบอกว่า งั้นกลับบ้านเลย  เอมี่รู้ทัน..และขอกลับไปค้างบ้านมิซ่าด้วย  มิซ่าโอเค... มิซ่าโทรไปเรียกรถที่บ้านมารับ  เอมี่ไปบอกฮานะ ก่อนขึ้นรถ   ฮานะโอเคและเธอดึงผมออกมาจากสองคนแล้วพูดว่าเธอเจ็บๆข้างในคงทำไรกะผมต่อไม่ไหวแล้ว  ผมอย่าทำน้องเธอเจ็บมากนะและขอให้ผมป้องกันด้วย  เธอไม่รู้น้องเธอป้องกันหรือเปล่า  ผมจับมือฮานะ  บอกฮานะว่าหวังว่าเราคงได้เจอกันอีก  แล้วผมก็กอดเธอซึ่งมากกว่าการกอดแบบเพื่อนเช่นกัน  ทั้งหมดอยู่ในสายตาของเอมี่และมิซ่า ....

ระหว่างทางมิซ่าก็เล่าให้ฟังว่าพี่ซาย่าสอบเสร็จจะเป็นคนพาก้องคุงไปเที่ยวต่อนะ  แต่เอมี่กะมิซ่าจะไปค่ายที่โรงเรียนจัด   ผมผิดหวังเล็กน้อย  อยากได้เจอทั้งสามคนพร้อมกันแบบที่เมืองไทย  แต่ว่ามาบ้านเค้า แต่ละคนก็มีกิจกรรมเยอะแยะมากมาย  สองคนบอกว่าเธอผิดหวังนิดหน่อยที่ฮานะมาเอาตัวผมไปวันนึง  เอมี่ตัวแสบบอกว่าเธอรู้นะว่าฮานะต้องการอะไร  พร้อมทั้งทำสายตาเจ้าเล่ห์แล้วหัวเราะออกมากะมิซ่า 

เรามาถึงบ้านราว 4 โมง ฟ้าเริ่มมืดแล้ว   ที่บ้านของมิซ่า เธอเป็นราวกับเทวดา ไม่ต้องสั่งอะไรเลย  ทุกอย่างพร้อม  บริวารคนรับใช้ของมิซ่าต่างก็รู้จักเอมี่เป็นอย่างดี  เราเข้าบ้านเล็กกัน  คนรับใช้เอาของผมไปไว้ห้องข้างล่างเหมือนเดิม  เอมี่ทำหน้างง  มิซ่าพยักหน้าประมาณว่าตามนี้  หลังจากต่างคนต่างอาบน้ำเรียบร้อย เรามากินข้าวเย็นที่คนรับใช้มาจัดการให้  บ้านนี้อาหารอร่อยจริงๆ  เรามีเวลามากมาย  กินข้าวเย็นเสร็จยังแค่ 6 โมงเลย  มิซ่าบอกผมว่า พวกคนรับใช้จะลงไปจากตึกตอนประมาณ 2 ทุ่ม  จากนั้นก็....

แล้วสองคนก็หัวเราะกัน  ผมบอกเธอว่าจะดีเหรอ เดี๋ยวพวกนี้มาจะเห็นหรือเปล่า  มิซ่าบอกว่า ไม่มีทางเข้ามา ถ้าไม่เรียกเข้ามา  สองคนชวนผมไปที่ห้องของผมนั่งคุยกัน  เอมี่ถามผมตรงๆเลยว่า ฮานะเป็นไงมั่ง  ผมก็บอกว่าดีนะ  ก็เป็นผู้นำที่ดี  เป็นหัวหน้ากลุ่ม  เก่ง   เธอส่ายหัว บอกว่าไม่ใช่เรื่องเน้...เรื่องนั้น...   เอมี่..เธอแก่แดดมาก  ผมบอกว่าจะไปรู้ได้ไง แก้ตัวไปครับ   เอมี่หัวเราะ ไม่เค้นเอาความจริงจากผม ซึ่งผมคิดว่าเอมี่ก็คงรู้แก่ใจดี... จากนั้นเราก็คุยถึงเรื่องอนาคตของสามคน จะเรียนอะไร จบแล้วจะทำอะไรระหว่างคุยก็เล่นกัน ตีหัวกันมั่ง กอดกันมั่ง   จนเวลามันเลยสองทุ่ม บรรดาคนรับใช้ก็มาร่ำลามิซ่ากลับไปที่พักของตัวเอง   มิซ่าหันมาบอกว่าไปห้องเธอมั๊ย   ผมยังไม่ทันตอบเลย  มิซ่ากะเอมี่มาดึงมือผมคนละข้างให้ลุกขึ้น  แต่ผมแรงแยะกว่าสองคนนี้มากครับ  ผมดึงแขนกลับ เธอทั้งสองหลักไม่ดีล้มลงมามิซ่ามาทับตัวผม อกนิ่มๆของมิซ่าอัดเข้ามาที่อกผม  ส่วนเอมี่ลงไปกองข้างๆ  ผมเอามือจับหน้ามิซ่ามาจูบ  มิซ่าตอบโต้ได้ทันที  เอมี่บอกว่าขึ้นไปห้องมิซ่าก่อน... ผมบอกว่ามีมิซ่ากะเอมี่จะเป็นที่ไหนก็ได้  เอมี่บอกว่า จะบ้าเหรอ...ห้องครัวก็ทำได้เหรอ  ผมพยักหน้า แล้วดึงมือเอมี่ไปห้องครัว  มิซ่าเดินตามมา  ผมกอดจูบเอมี่น้องรักอย่างโหยหา  เธอก็คงคิดถึงผมไม่น้อยเราห่างกันมาหลายวันแล้ว  มิซ่าพอเห็นผมเริ่มกะเอมี่  เธอก็บอกว่าเดี๋ยวเธอไปห้องก่อนนะ  ผมพยักหน้า 

จากนั้น ผมเข้าสู่โหมดหื่นกะเอมี่ทันที  ด้วยความคิดถึงเธออย่างมาก  ผมกอดจูบเอมี่ทุกตารางนิ้ว  เสื้อผ้าชุดนอนของเธอถูกผมปลดอย่างรวดเร็ว  พอเห็นนมที่แสนน่ารัก ผมเข้าไปขยำและจูบเลียมันอย่างคิดถึง  เอมี่ร้องครวญครางด้วยความเสียวทั้งตัว  ผมเงี่ยนจนไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ ทั้งที่วันนี้ก็จัดการฮานะไปแล้วเมื่อกลางวัน  แต่กลับเอมี่ ทำไมผมมีอารมณ์มากมายจริงๆ   ผมเอานิ้วไปทักทายเอมี่ด้านล่าง  ปรากฏว่าอย่างเปียก   เอมี่คงไม่แพ้ผม   ผมดึงกางเกงในลายขาวชมพูตัวจิ๋วของเอมี่ลง  หีน้อยๆที่ผมเป็นคนเปิดซิงมาก็อยู่ต่อหน้าผม  ผมเอานิ้วเข้าไปล้วงควาญสำรวจ  เอมี่ร้องลั่น..  ผมให้เธอยกขาข้างนึงขึ้นไปเหยียบบนเก้าอี้ในครัว  หีน้อยเปิดเผยอออกมานิดเดียวครับ  แต่มันเพียงพอที่จะเห็นร่องของเอมี่แล้ว  ผมจัดการใช้ลิ้นลงที่นั้น  เอมี่เอามือจับหัวผมแน่น  เธอดูตื่นเต้นมากครับที่ทำกันนอกห้องในที่กว้างๆ  น้ำหีเธอไหลมาไม่หยุด  ขณะที่ผมทำให้เอมี่มีอารมณ์มากขึ้นเรื่อยๆ ผมก็หยุดกระทันหัน ผมว่า...จะไม่ให้เอมี่ถึงด้วยลิ้นผม 

ผมถามเอมี่ว่า Condom?   เอมี่พยักหน้า  ผมวิ่งไปห้องของผมเอาเป้ออกมา ส่งให้เธอ เธอล้วงลงไปหยิบขึ้นมาอันนึงครับ  มีภาษาอังกฤษเขียนว่า COOL  เธอมองหน้าผมแล้วก็ยิ้มครับ  จากนั้นเธอรูดกางเกงวอร์มและกางเกงในผมลงไป  ลำควยผมแม้ยังไม่เต็มที่นัก แต่มันมีใจให้เอมี่มากแล้ว  แค่เอมี่เอาปากมาโดนมันเท่านั้นก็แข็งสุดๆ   เอมี่รีบแกะซองแล้วใส่ถุงยางให้ผม  ทันทีที่ใส่มันเสร็จ มันเย็นเหมือนเอาถุงยางไปใส่ตู้เย็น    ใส่เสร็จเอมี่ยืนขึ้นเก้ๆกังๆ ผมเดินเข้าไปกอดเธอ บอกเธอว่าพร้อมนะ 

แล้วผมก็เอาควยนำทางหาร่องของเอมี่  มันไม่ยากนักสำหรับเอมี่ที่ผ่านผมมาแล้ว  แต่ที่ยากคือดันเข้าไป  เอมี่สะดุ้งเมื่อปลายควยผมเริ่มแทรกเข้าไปในตัวเธอด้วยท่ายืน  เอมี่ช่วยผมโดยการถ่างขาออกให้กว้างขึ้น ผมขยับตัวให้ลำควยแทรกเข้าไปอีก   
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

sanboston

Asura4237

9toulek

ยากลองถึงยางแบบเย็น ความรู้สึกมันจะเป็นยังไง คงจะเย็นดี
พี่ก้องเราจะไม่พักจริงๆใช่ไหม กล่อยน้ำใส่ทุกคนเลย

swss2511

ใส่แบบเย็นคงได้เสียวแบบแปลกใหม่ต้องหามาลองแล้ว

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สุดยอดเลย ก้องคุง กวดเรียบเลย เช้ามาฟ้าเหลืองแน่

brother1

งานนี้มีเพลียร่างอะครับ ว่าแต่ไอ้ถุงยางแบบเย็นนิหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ อิอิ

kenwin

txxt30

fallenversa

สำหรับฮานะ เหมือนแมงเม่าใกล้ไฟ รู้ว่ามันไม่ดี แต่มันอดไม่ได้ มันต้องเข้าไป 
ก็ดีนะ เติมสีสันให้ชีวิต

psm_mach

ก้องคุงแรงดีไม่มีตก ถ้าเอาดีทางว่ายน้ำน่าจะติดทีมชาติไปแล้ว

Darkreader

ใส่ถุงด้วยนี่ กว่าจะเสร็จ สองสาวคงลุกไม่ไหวแน่ๆ 

nsrichantamit

takobkrab

เพิ่งสองทุ่ม ราตรีนี้ยังอีกยาวไกลสินะครับ
ก้องคุงจะหมดแรงก่อน หรือสองสาวจะไม่ไหวก่อนนะ...