ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Steal ฉกรักขโมยหัวใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 07, 2020, 06:14:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kckungz

ไม่ได้พี่เอาน้องแทน ตอบจบคิดว่าคงได้คบกับน้องนั่นแหละ อ่อยมาซะขนาดนี้แล้ว55555

Edited: อ้าว น้องสาววางแผนมาเฉย ร้ายนะเรา ::Evil::

pandanous

สงสัยหงี่จัด มาให้เอาถึงห้อง
ตอนจบต้องแตกในเน้นๆ

Edit ทั้งหงี่ ทั้งชอบพระเอกสินะ

biggiggog

ท่าทางน้องสาวน่าจะแอบชอบพระเอกมาก่อนแล้ว
ตอนนี้ได้โอกาสเลยสอยพระเอกซะเลย

ตอนจบทำไมเรายังงงๆ ยุให้พี่เลิกกันก่อน
แล้วค่อยมาตกหลุมรักเนี่ยนะ
ขอบคุณครับ

Tdestiny

น้อวสาวแฟนเก่านี้บุกโหดมาก

ตอนจบยังไงก็คู่กันแน่นวลครับ

โอโหน้องสาวแกเป็นนักวางแผนเฉยเลย สุดครับ

freelance

ชอบตั้งแต่เจอตอนคบกับพี่สาวแล้วมั้งไม่งั้นไม่ตามมาถึงห้อง จะเรียกว่าเขี่ยพี่สาวทิ้งก็ได้

Tee001

ดูท่าว่า นางเอกมองพระเอกไว้แล้วตั้งแต่ตอนที่คบกะพี่สาวตัวเอง แต่ก็ได้แต่มองอ่ะนะ

---
สุดท้ายเป็นจอมวางแผนนี่เอง ร้ายนะนางเอกเรา

joulez

จังหวะมันพอดีจัด แถมดูง่ายไปหมด เทอน่าจะชอบพระเอกเราอยู่แล้ว แต่ไม่น่าสตีลนะ เพราะโดนทิ้งแล้ว มาเก็บหลังจากโสดดีกว่า

ภาพสุดท้ายน่ารัก เป็นความรู้สึกดีๆ

ddcc

ผมว่าจบที่คบกับน้องสาวล่ะมั้ง แต่อยากรู้แหะว่าพี่สาวกับติวเตอร์หน้าตาเป็นไง อ.แกวาดพี่สาวหน้าแรกดูคล้ายๆนางเอกจากเรื่องอื่นของแกเลย555
ได้เห็นจริงด้วยแหะ เหมือนจริงๆ แต่ว่านะ อินี่ แผนหล่อนเรอะ!!

BabyFace

ก็ดีนะได้น้องแฟนเป็นเมีย  ไหนๆแฟนขอเลิก  แล้วเดี๋ยวค่อยไปเอาพี่เมียตอนหลัง 555 ::Fighto:: เดาว่าคงชอบแฟนพี่นานแล้วเลมาอ่อย
สุดท้ายก็ไม่พลาด  รอได้พี่เมียอีกคน

fallenversa

ที่พี่สาวเลิกกับพระเอกเพราะน้องสาวชอบ แล้วพี่สาวเลยหลีกทางให้
ความจริงแล้วทั้งหมดคือแผนของนางนั่นเอง
...
อ่านๆมานี่ก็ทายแนวๆนี้หมดแหละ เพราะการซ่อนแค่สองหน้าสุดท้าย คือการซ่อนเฉลย ตามสไตล์ Hypnos 5555

eiaws

ถ้าดูอย่างงี้น้องสาวแฟนคงชอบพระเอกแหละ เลิกกันแล้วก็มาหาพระเอก สุดท้ายคงคบกัน

เฉลยมา คุณน้องสาวก็ร้ายไม่เบานะ

ipor

งานนี้นะ.....น้องแอบเล็งไว้ก่อนแล้วหล่ะ.....แต่ก็นะ น้ำ1 ต่อน้ำ2 ต่อน้ำ 3 คือนะวังเด้อ

ปล่อยในซะด้วย... .งานนี้ถือว่าวางแผนมาดี ทุกอย่างไปตามแผน

faith

น้องดูจะชอบพระเอกมากกว่าพี่นะ ใส่สั้นมานั่วเลย โดนจัดหนักทีเดียวล่ะ

โดนเปิดซิงก็เบิ้ลรัวๆเลยนะพี่หนุ่ม

virussand

น้องเด็ดกว่าเยอะเลย เยมันๆด้วยมาอ่อยอีกต่างหาก

nanununa

ซักพักพี่สาวโดนแฟนใหม่ทิ้ง กลับมาเห็นน้องสาวคบกะแฟนเก่าแน่ๆ