ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Beco] Gesuemon STAND-MY-D โดราเอม่อนตอน สเปรย์หื่นกาม

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 07, 2020, 06:32:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onezero

andycarton

หมดกันการ์ตูนในวัยเด็กว่าแต่มาเล่นแม่ของชิซึกะเลยเหรอเนี่ย? ::Horror::Edit:เอาๆไอ้ม่อนก้อชั่วได้ใจมีแอบถ่ายรูปไปแบล็คเมล์ชิซึกะอีกสงสัยมีตอนต่อแน่นอน ::DookDig::

phatsa

ม่อนมีของวิเศษอีกแล้ววววว....งานนี้น่าจะหนักเอาเรื่องสำหรับโนบิตะ

Edit : ดูแล้วไม่น่าจะเป็นงานยากของโนบิตะแล้วววว  มีแต่ตัวช่วยที่เด็ดๆทั้งน้าน

somajav

ขอบคุณครับ
นี่มันสานต่อจินตนาการในเด็กจริงๆ 55
แต่คือจะโดนทั้งแม่ทั้งลูกเลยเหรอ

edit: เป็น doraemon ร่างมืดจริงๆ มีทำหลักฐานไว้ด้วย มีต่อตอนหน้าแน่นอน

chokolate

โดเรมอน เวอร์ชั่นเถื่อน ไหมเนี่ย แล้วได้แม่ แล้ว ลูกสาวละจะได้อีกไหม

มีการขยายขนาดอีกต่างหาก ใหญ่เวอร์เลย เล่นเอาแม่สลบคาเตียงเลย

aeykook

มายก็อตโดเรม่อนเวอร์ชั่นหื่นกามแถมมีดุ้นอันใหญ่ แล้วนี่โนบิตะกะจะฟันชิซูกะ ม่อนดัรพาผ่านประตูมาเจอคุณแม่ชิซูกะที่หุ่นน่าเย็ดสะงั้น เอาไงดีละโนบิตะ

ได้ของวิเศษโดเรม่อนช่วย โนบิตะเย็ดสะแม่ชิซูกะสลบคาควยไปเลย แถมตอนท้ายเหมือนชิซูกะจะแอบดูด้วย อยากดูตอนต่อแล้วสิ

chinmai2

ผิดห้องเฉย เอาลูกไม่ได้เอาแม่แทนละกัน วินๆ 555 ::Dribbling::

stupid_dull

อ้าวเจอแม่ซะงั้น แนวผมเลย สงสัยจะได้ทั้งแม่และลูกเลย  ::Shy::

ตอนไหนจะได้ 3 ซั่มครับเนี่ย รอลุ้นตอนใหม่เลย

vigo

ตายเข้าผิดห้องมาเจอแม่ชิซูกะซะงั้น

ตอนต่อไปคงเป็นชิซูกะสินะที่ต้องโดน

wasanbom

โหคาดเนื้อเรื่องไม่ถึง ว่าจะจัดการคุณแม่เลย

jirasakgolf7

ไอ้ฉากซูมโคลสอัพที่หน้า ทำท่าทางเด็ดเดี่ยว แล้วพูดว่า ฉันจะกินเธอ นี่มันคืออะร้ายยยย

นาน ๆ ทีจะมุ่งมั่น แกจะมามุ่งมั่นจนหรรมตุงกับเรื่องแบบนี้ไม่ได้นะเว้ย เจ้าโนบิ

ปกติตอนลน ๆ จะหยิบของผิด ๆ ถูก ๆ ไม่ใช่เรอะเจ้าม่อน นี่ทั้งผ้าคลุมพรางตัว ไฟฉายขยายส่วน กล้องอีก

เอ็งจัดกระเป๋า กับวางแผนเข้าห้องแม่ชิซูกะไว้แล้วสินะ

kpnttn

จัดแม่ก่อน แล้วค่อยให้แม่ช่วยกล่อมชิซูกะอีกทีละกันนะ

เดาเกือบถูกแฮะ แต่ไม่ Dark เท่า

fuckerman

ดูว่าถ้ามาฟอร์มแบบนี้ ได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่

kapomman

เอาแล้ว ดาร์กเรม่อน  ระลึกความหลังครั้งเรายังเด็กซะหน่อย  ::Evil::

โอ้ สมเป็นสายดาร์กจริงๆ  ในหัวม่อนนี่ไม่ธรรมดาเลย 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถึงจะผิดคน  แต่คนนี้ก็ของดีนะเฟ้ย  จัดไปโนบิตะ

บางทีมันก็ใหญเกิ๊นนน