ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 2 (เพื่อนใหม่)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 08, 2020, 05:03:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keng7799

เนื้อเรื่องน่าสนใจ แต่ภาพประกอบน่าสนใจกว่า

ในเรื่อง เป้ น่าจะได้มีครูสอนเสียวหลายคนนะเนี่ย

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: pankea เมื่อ สิงหาคม 08, 2020, 10:15:54 หลังเที่ยง
ถึงคราวแม่ต้องสอนให้ลูกจูบเพื่อไปใช้กับแฟนแต่ในความเป็นจริงก็คงเพิ่มความอยากให้ทั้งแม่และลูกจนก้าวไกลไปถึงทำกันจริงๆก็เป็นได้
การเล่าเรื่องดีงามมากค่อยๆไล่อารมณ์ขึ้นๆทีละนิดๆแบบไม่เร่งรีบ คาดว่าถึงฉากหวาบหวามน่าจะฟินกันหมดทั้งคนอ่านทั้งตัวละครในเรื่อง

FRA5M2

สอนจููบเดี๋ยวก็หยุดไม่อยู่หรอกเป้... เข้าทางวิ เลยทีนี้

j_manus

taton

เจ้าเป้นี่ ทำเหมือนบื้อๆจะมาขอเย..นะ
จัดให้ลูกชายตัวแสบสักดอกเถอะวิ..ผมขอร้อง

...
อ่านๆไป ผมว่าผมเริ่มหลงวิภาแล้ว เซ็กซี่ยั่วยวนซะขนาดนั้น 555

jeerasak suksamran

จะสอนลูกก็ต้องสอนด้วยประสยการณ์จริงครับลูกจะได้เป็นเร็วๆ

Zoso

มีตัวละครใหม่เพิ่มแล้ววว
มีกลับมาเจอ เพื่อนเก่าที่น่าจะแอบชอบคุณแม่ตั้งกะสาวๆด้วย  ::Glad::

แถมขุ่นแม่ ดูจะชอบเปนคนยั่วหนุ่มๆซะด้วยสิ

au2000

คุณแม่ยั่วเหลือเกิน คุณลูกจะกล้ามั้ย

Easy2cme

micaeall

มีแม่สาวๆสวยๆ sexy ขนาดนี้ใครจะไปอดใจไหว

miew1993

x-gen

เริ่มจากจูบ จะจบด้วยอะไรนะรอบนี้ อยากอ่านตอนใหม่ด้วยครับ

yoyoman

คุณแม่น่าฟัด คุณแม่น่าฟัด จะจบแค่จูบจริงหรอครับ

hurricane

poster007

มีเยดกับแน่นแม่ลูกกันแบบนี้นะอิอิจัดไปเลยยยย