ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ChickeIII] Hougako Devil-Devil : หนุ่มทิพย์พิชิตมาร [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 08, 2020, 10:07:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

สนุกครับ พระเอกเล่นมุข นางเอกตบมุข อย่างชอบ

ิkball

Boran Mark

พระเอกนี้มันได้จริง ๆ ตั้งใจ มุ่งมั้นมาก ที่จะเป็นฮีโร่ผู้พิทักษ์ ยอมเสียสละหลายสิ่งหลายอย่าง กว่าจะได้เป็น เฮอะนางเอกคิดลองของ ต้องโดนหนัก ๆ เน้น ๆ ถึงต้องยอม 555

keatmano

เป็นเรื่องเป็นราวที่ดูบ๊องๆ ชอบตอนจบที่พระเอกโดนตัดสินถูกไล่ออก ... ต้องไปปราบสาวที่โรงเรียนอื่นๆ ไปเรื่อย ๆ .... น่าจะถูกไล่ออกทุกโรงเรียน

psycho-field

นี่ใช้บริการนี้ปราบปีศาจทุกตัวคงได้ฮาเร็มเต็มเมืองไปละ เอาจริงๆไอ้นี่มันแค่หนุ่มหื่นใช่มะ

CheekyDream

กาวมากครับ อย่างสนุก ถ้าคนเขียนเค้าเขียนภาคต่อ รบกวนต่อด้วยนะครับ รอชมเลย

jarabaman

siwapeeza

หุๆๆๆ ได้ยาแรงสงสัยปีศาจจะหานไปชัวๆเลย 

thegift52

เอาตรงๆนะ คือดีมาก ทุกอย่างเลย แต่ที่สุดคือความฮา ชอบอ่ะ  ::Oops::

phatsa

เหมือนจะจบด้วยดี น่าจะได้มีแฟนกับเรียนต่อ แต่ถูไล่ออกซะงั้น 555

niceanglev

คือนะ เหมือนจะหื่น แต่มันอดขำไม่ได้จริงๆ พระเอกสายฮา

Creader

Hungry

เจอหยาดทิพย์เข้าไปถึงกับยอมจำนนเลยแห้ะ แต่แหวนนี่น่าสนใจมากอยากได้แบบนี้สักวงจัง 

songsak

พระเอกจะเอาฮาใช่ไหมเนี่ย มีวิธีการปราบปีศาจแบบนี้ด้วยหรอเนี่ย น่าสนใจจริงๆ

chinmai2

มันจะมีภาค2ไหมครับ ผมชอบแนวโรงเรียนนะ มันใสๆดี นางเอกโดนทีเดียวหมอบเลย 555

ตอนนี้มันเพิ่งออกเลยน่ะครับ